• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีคับ.............พี่ซื้อแล้วกันผมจะได้ยืมดู(ประหยัดไปได้ตั้งเยอะ.....5555555555555):coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
ขนาดของ CEFIRO-THAILAND พึ่งจะลงเมื่อเดือนที่แล้ว

งั้นรอเค้าโทรมาบอกแล้วกัน

:coolly-0020:
จะรู้ไปทำไมวะ:coolly-0011:

กลับเร็วจัง.............ฝนอะเด้(หน้าฝนต้องทำใจ)ช่วงนี้ห่างๆๆหน่อยนะคับ...ภารกิจเยอะจัด

ปอลิง......ไอ้เรื่องถ่ายรูปลงหนังสือผมไม่เห็นอยากเลย(อิจฉา)เพราะรถผมมันไม่เทพ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กลับจากอุบลเมื่อวานตอนค่ำๆ

ที่เจอกะเพ่บอล

ย้ายไปทำงานแถวนั้นแล้วหรือ................อยากเป็นเขยลาวจัง:coolly-0009::coolly-0009:

:coolly-0020:

กลับเร็วจัง.............ฝนอะเด้(หน้าฝนต้องทำใจ)ช่วงนี้ห่างๆๆหน่อยนะคับ...ภารกิจเยอะจัด

ปอลิง......ไอ้เรื่องถ่ายรูปลงหนังสือผมไม่เห็นอยากเลย(อิจฉา)เพราะรถผมมันไม่เทพ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ฝนแม่มไล่ให้ไปพักผ่อน แน่ใจนะว่าไม่อยากลงเดี๋ยวเค้าจะมีสเต็ป2อีกนะ

ทักทายตอนเช้า

เงียบเหงาๆเหมือนเคย

ไม่เงียบหรอกครับ ไปดูบอร์ดใหญ่อยู่ อ่านให้้ปวดตา 555+

ช่วยโฆษณาครับ
ร้านกาแฟพี่บอลเปิดแถววัดป่าสาละวันครับ
พี่น้องเซฟโคราชไปรวมตัวกันได้ครับ หายไปเยอะ
กิจการเฮงๆครับ จาก เซฟ 461

ร้านกาแฟพี่บอลเปิดแถววัดป่าสาละวันครับ
พี่น้องเซฟโคราชไปรวมตัวกันได้ครับ หายไปเยอะ
มันไปเปิดร้านกาแฟข้างวัดเหรออีบอล ลูกค้าตรึมแน่ๆ ทำไรไม่เคยบอกเคยกล่าวกรูเลยไอ้น้องคนนี้:coolly-0011:

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) A31749, A31870

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,738
หวัดดี M มีล็อคอินสักที..
ขอบคุณครับสำหรับสื่อโฆษณา..
ศุกร์ 13 นี้อาจพอรวมตัวกันได้..สักครั้ง..หลังจากนั้นเจอกันที่สวนน้ำบุ่งตาหลัว..ที่จอดรถเยอะกว่าเดิมครับ :coolly-0003:

• #5,739
  • #5,740
มันไปเปิดร้านกาแฟข้างวัดเหรออีบอล ลูกค้าตรึมแน่ๆ ทำไรไม่เคยบอกเคยกล่าวกรูเลยไอ้น้องคนนี้:coolly-0011:
ย้ายที่ก่อนพี่รับรองเชิญแน่นอน..ที่ปัจจุบันไม่ค่อยชัวร์มีปัญหานิดหน่อยตอนนี้ได้ที่ใหม่แล้วครับแล้วจะรีบโทรบอก(ปล.พรุ่งนี้ตื่นเช้าก็แวะไปอุดหนุนผมได้ที่เดิมก่อนครับ) :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม