• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,641
ผมมีปัญหากับร้านเนี้ยอยู่...............ว่าแต่เค้าจะจำผมได้ไหมอะ:coolly-0043::coolly-0023::coolly-0010::coolly-0041:

กี่โมงคับ...........:coolly-0003::coolly-0003:

รถเสร็จหรือยัง.............(สีแห้งยัง)....แล้วจะไปไหม:coolly-0030::coolly-0019:

บอลไปด้วหรือเปล่า..........:coolly-0045::coolly-0045:
หวัดดีตอนเช้า..เข้าเวรแต่เช้าหรือยังไม่ออกเวรครับพี่
%พลาดน้อยส่วนมากผมไปครับ :coolly-0003:

ตกลงชุมนุมกันวันที่ 13 พ.ค. 2554 นะครับบบบบบบบ ณ ร้านกาแฟ ประธานบอล

• #5,643
ตกลงชุมนุมกันวันที่ 13 พ.ค. 2554 นะครับบบบบบบบ ณ ร้านกาแฟ ประธานบอล
งั้นเลยเหรอครับ..OK..(มีไรเปลี่ยนแปลงแจ้งอีกทีแต่ไม่น่ามี)
ศุกร์ 13 ด้วย ผมต้องเดินทางกลับจากการทำศึกสงครามที่ สุรินทร์ ก่อนถึงเย็นพอดีเตรียมตัว+รถให้พร้อมอย่าลืมเตรียมตังค์แล้วเจอกัน กี่โมงนัดเผื่อๆกันด้วยนะครับ :coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:
รถเสร็จหรือยัง.............(สีแห้งยัง)....แล้วจะไปไหม:coolly-0030::coolly-0019:

ผมไม่เคยไปนะ in love
แต่ว่าไอมายด์มันเป็นน้องสาขาผม
ผมเลยแนะนำไป ร้ายอยู่ตรงไหนผมยังไม่รู้เลย

รถเสร็จสิ้นเดือน พี่ไปผมไม่ไปได้ไง 555+ ไม่พลาดแน่ ขอแฟนก่อน อุอุ

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ร้านกาแฟ กินอะไรกันก่อนดี หล่ะโต้ แล้วโต้โต้นัดกันกี่โมง
มีใครติดภารกิจอะไรหรือเปล่า ลองถามเพื่อนๆ@korat เลยครับ

นั่งกินเหล้า ชิลชิล

งั้นเลยเหรอครับ..OK..(มีไรเปลี่ยนแปลงแจ้งอีกทีแต่ไม่น่ามี)
ศุกร์ 13 ด้วย ผมต้องเดินทางกลับจากการทำศึกสงครามที่ สุรินทร์ ก่อนถึงเย็นพอดีเตรียมตัว+รถให้พร้อมอย่าลืมเตรียมตังค์แล้วเจอกัน กี่โมงนัดเผื่อๆกันด้วยนะครับ :coolly-0023:

อยู่ประกัน ยังจะไปช่้วยเค้ารบอีก :coolly-0004:

ร้านกาแฟ กินอะไรกันก่อนดี หล่ะโต้ แล้วโต้โต้นัดกันกี่โมง
มีใครติดภารกิจอะไรหรือเปล่า ลองถามเพื่อนๆ@korat เลยครับ

นั่งกินเหล้า ชิลชิล
ประมาณ 5 โมงเย็นนะครับพี่น้องพ้องเพื่อน

• #5,649
  • #5,650
  • #5,652
ไปด้วยคนนะค๊าบท่านบอล
ยังจะมาหยอกอีก..อย่าลืมชวนอีก2คนนะคันสีแดง+คันติดแก๊สJไม่โบนะจำชื่อไม่ได้จำได้แต่รถ :coolly-0023:

ไม่พลาดแน่งานนี้ ไม่มีอะไรไปแน่ๆ

อุดรฯสาวเยอะมากๆมีแต่สวยๆขาวๆทั้งนั้นเลย

• #5,656
*** ตกข่าว...จาไปใหนกันหว่า...รอคนอยู่ป่าด้วย.....

• #5,658
*** ตกข่าว...จาไปใหนกันหว่า...รอคนอยู่ป่าด้วย.....
ดีครับพี่วัช..เรียกร้องกันมาเยอะก็เลยจัดสักหน่อย..กินแฟ แล้วก็ตบ เหล้าเบียร์ ช่างอร่อยจัง..มาครับพี่รออยู่มาให้ได้ครับ :coolly-0003:

กลับจากอุบลฯแล้วต่อด้วยอุดรฯ
กลับจากอุดรฯก้อจะไปอุบลฯ
งานเยอะชิบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม