• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

OK แจ๋วเลย ขอบใจ..555 อย่าเอ็ดไป เด๋ว...ไก่ตื่นนนนน....
ดีจริงๆครับพี่ยส จากที่ได้ไปมาหลายรอบ..
ไก่ตื่นนนนน....:เราต้องตื่นก่อนไก่...555+
พี่น้องครับ..เค้ามาประชุมกันใหญ่แล้ว..หายไปไหนกันหมดหน๋อ:coolly-0043:
:coolly-0019::coolly-0040:

ชื่อ ธันว์ คับ ซอยโรงบาลมหาราช
ยินดีที่ได้รู้จักครับ..:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,602
ชื่อ ธันว์ คับ ซอยโรงบาลมหาราช
หวัดดี..ครับ..ยินดีที่ได้รู้จักและขอต้อนรับสู่ cefiro-thailand @ บ้านkorat
(สมัครใหม่ล่าสุดเลย)
ผม..บอล.. ครับ

แก้ไขล่าสุด:
  • #5,603
ดีจริงๆครับพี่ยส จากที่ได้ไปมาหลายรอบ..
ไก่ตื่นนนนน....:เราต้องตื่นก่อนไก่...555+

ยินดีที่ได้รู้จักครับ..:coolly-0003:
ทิตย์นี้มาโคราชฯ ป่าวครับ หยุด 3 วัน:coolly-0003:

• #5,604
กระทู้ 2-3 หน้าหลังมาเนี่ยเป็นของ/ผู้มาเยือน/มาคุย/มาประชุม/มาหารือเรื่องเที่ยว/ทั้งนั้น เจ้าบ้านไม่อยู่เฝ้าบ้านกันเลย:coolly-0010:

ยินดีเด้อ......................

กระทู้ 2-3 หน้าหลังมาเนี่ยเป็นของ/ผู้มาเยือน/มาคุย/มาประชุม/มาหารือเรื่องเที่ยว/ทั้งนั้น เจ้าบ้านไม่อยู่เฝ้าบ้านกันเลย:coolly-0010:

มาแว้ว..................................ยังอยู่ดีคับพี่น้องคับ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

หวัดดีคับพี่....................:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

คิดถึง..คนโคราชจัง..อยากไป..ในเมือง สิ้นเดือนนี้หยุดวันแรงงาน จะไปเยี่ยมแม่..ที่เสิงสาง อดเข้าเมืองเลย..เศร้า..

รถผมเองค๊าบบบบ

แหมม ว่าคุ้นๆ รถเป็นอะไรหรอโต้

ขอเบอร์อีกเที่ยวนึงจิ จุ๊บๆ

แถวนั้งคงมีอยู่2คันของ โต้ กะ โต้ ครับ :coolly-0043:

555 ก็ว่าอยู่

ชื่อโต้ บัวใหญ่ครับ :coolly-0024:

หวััดดีพี่น้องทุกๆคน

เพิ่งกลับจากอุบลงานเยอะชิบ!

ทิตย์นี้มาโคราชฯ ป่าวครับ หยุด 3 วัน:coolly-0003:
หยุดทำงานคร้าบบบ..วันแรงงาน..งดใช้แรง..:coolly-0010:

หวัดดีคับพี่....................:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
สวัสดีครับ..ของที่ยาก..อยู่ในรถตลอดเวลาครับ..พร้อมเปลี่ยนมือ..ยังงัยโทมาคุยอีกรอบครับ ขอโทษด้วยครับผมลืมเนมเบอร์ วันนั้นยุ่งจิงๆชุนละมุนทั้งวัน..:coolly-0003:

บ่นอะไร ขับผ่านด่านไปได้ไงเนี่ย เทพจริงๆ

มาเฝ้าบ้านตอนดึก

อิอิ ผมต้นครับในเมืองเหมือนกันนะ อยู่สวายเรียงครับ
บ้านนี้มีนักร้องด้วยนะ 555+:coolly-0028::coolly-0028:

• #5,615
คิดถึง..คนโคราชจัง..อยากไป..ในเมือง สิ้นเดือนนี้หยุดวันแรงงาน จะไปเยี่ยมแม่..ที่เสิงสาง อดเข้าเมืองเลย..เศร้า..
อยู่ในเมืองเต็มๆ 3 วันครับ..:coolly-0003:
ที่เสิงสางพอมี...อยู่แถวนั้นครับพี่แต่กลับ พัทยาไปแล้ว..:coolly-0023:

• #5,616
บ่นอะไร ขับผ่านด่านไปได้ไงเนี่ย เทพจริงๆ

มาเฝ้าบ้านตอนดึก
ด่านไหนอ่ะครับ..ถ้าด่านเกวียน / ด่านขุนทด ไม่จอดไม่มีธุระ.:coolly-0010:

• #5,617
ยินดีเด้อ......................

มาแว้ว..................................ยังอยู่ดีคับพี่น้องคับ:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
คิดว่าถูกส่งไปอยู่ชายแดนซะแล้ว

• #5,618
หวััดดีพี่น้องทุกๆคน

เพิ่งกลับจากอุบลงานเยอะชิบ!
วันจันทร์ที่ผ่านมานอนบ้านที่อุบลฯเหมือนกัน อังคารโคราช พุธสุรินทร์ ศุกร์โคราช เฮ้อเหนื่อยชิบ....:coolly-0036:

• #5,619
หยุดทำงานคร้าบบบ..วันแรงงาน..งดใช้แรง..:coolly-0010:

สวัสดีครับ..ของที่ยาก..อยู่ในรถตลอดเวลาครับ..พร้อมเปลี่ยนมือ..ยังงัยโทมาคุยอีกรอบครับ ขอโทษด้วยครับผมลืมเนมเบอร์ วันนั้นยุ่งจิงๆชุนละมุนทั้งวัน..:coolly-0003:
แรงงานวันที่ 1 (อาทิตย์)ชดเชยจันทร์ งั้นเสาร์ก็ต้องทำงานพี่ หยุดแค่ 2 วัน:coolly-0023:

แรงงานวันที่ 1 (อาทิตย์)ชดเชยจันทร์ งั้นเสาร์ก็ต้องทำงานพี่ หยุดแค่ 2 วัน:coolly-0023:
ปกติผมหยุด เสาร์-ทิตย์ ครับจารณ์บอล...:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม