• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,621
ปกติผมหยุด เสาร์-ทิตย์ ครับจารณ์บอล...:coolly-0043:
ผมก้อ เสาร์-ทิตย์ แต่ทิตย์นี้เบาะๆ 3 วัน (ไม่มาหาน้องๆ..เหรอครับ):coolly-0044:

ผมก้อ เสาร์-ทิตย์ แต่ทิตย์นี้เบาะๆ 3 วัน (ไม่มาหาน้องๆ..เหรอครับ):coolly-0044:
เด๋วไว้ร่วบยอดที่เดียวเดือนหน้าครับจารณ์..คิคถึงน้องๆๆ..in..love..เหมือนกัน..:coolly-0005:

ไปไหนไปด้วยครับบบพี่
โป่งหลัง..เด๋วเดือนมารอรับ..ที่..in..love..รอบนี้ไม่มาอดด..โป่งงงๆๆๆ..:coolly-0010:

เด๋วไว้ร่วบยอดที่เดียวเดือนหน้าครับจารณ์..คิคถึงน้องๆๆ..in..love..เหมือนกัน..:coolly-0005:

โป่งหลัง..เด๋วเดือนมารอรับ..ที่..in..love..รอบนี้ไม่มาอดด..โป่งงงๆๆๆ..:coolly-0010:
ระบุวัน เวลา สถานที่คงเป็นinlove มาเลยนะครับพี่เก่งช่วงนี้พร้อมเสมอ

• #5,626
ระบุวัน เวลา สถานที่คงเป็นinlove มาเลยนะครับพี่เก่งช่วงนี้พร้อมเสมอ
เรื่องจะออกนอกบ้านพร้อมตลอดแหละ..โตโต้.(สีดา) :coolly-0010:

• #5,629
เงียบ..เหงา...:coolly-0031:

ตกลงเป็นศุกร์ 13 นะครับจะได้วางแผนได้ทัน
ผมก็ไม่ต่างกับพี่บอลหรอกครับ

• #5,631
ตกลงเป็นศุกร์ 13 นะครับจะได้วางแผนได้ทัน
ผมก็ไม่ต่างกับพี่บอลหรอกครับ
:coolly-0043:..ไรกัน..ไม่เกี่ยว..ไม่เหมือน..:coolly-0023:

in love สาวไม่ค่อยน่ารัก น่ารักที่สุด น้องมายด์

• #5,633
อยู่ในเมืองเต็มๆ 3 วันครับ..:coolly-0003:
ที่เสิงสางพอมี...อยู่แถวนั้นครับพี่แต่กลับ พัทยาไปแล้ว..:coolly-0023:
เสียดายจัง...

• #5,635
งง..งง :coolly-0043: สรุปว่าน่ารักหรือไม่น่ารักกันเนี่ย

ก็น้องมายด์น่ารักสุดไงน้องสาขาผมเองถ้าไปเที่ยวบ่อยคงรู้จักนะ

• #5,638
:coolly-0030:...:coolly-0030:...:coolly-0030:...:coolly-0032:

• #5,639
:coolly-0017:...ตื่นทุกวัน...:coolly-0012:

มีเรื่องมาเม้าท์.......พอดีเพื่อนๆๆๆผมมาจาก กทม. มันให้หาร้านเอ็นเตอร์เทน.....ผมเลยบอกว่า IN LOVE @ Korat ซิเพราะเห็นพีๆๆน้องๆๆใน cef@korat เรียกร้องกันเยอะ......สรุปไปนั่งที่เบาะโซฟา...ในร้านตรงหน้าแอร์เลย.....เพื่อนบอกอาหารอร่อยดีนะตอนแรกพวกเพื่อนผมชอบร้านนี้(เพราะพนักงาน) ผมเลยโล่งอก...........แต่พอเพื่อนมาเยอะขึ้นแค่นั้น............พนักงานเสริฟเริ่มหายต้องรินเองชงเอง..เรียกก้อไม่ยอมมา...........เพื่อนเริ่มเซ็ง...สุดท้ายย้ายร้านไปนั่งเฉิดโฉม(เพื่อนบอกร้ายนี้ดีกว่าเยอะคับ)กลับก้อร้านปิดตี2ราวๆๆนั้น (ปล.....ทำไมร้านที่ผมอยากไปถึงทำกับผมได้ลง.....หรือว่าเราไม่ใช้คนประจำคับ).........ต้องขอโทษที่เอาเรื่องมาเล่าให้ฟังนะคับ.............หรือต่างกรรมต่างวาระคับพี่ๆๆน้องๆๆๆ:coolly-0002::coolly-0002::coolly-0002:
หากคำพูดใดได้ทำร้ายจิตใจใคร.........ผมต้องขอโทษด้วย(ผมจะไปร้านIN LOVE อีก จะไปแก้มือ)...........ใครจะไปยกมือขึ้นคับ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ผมมีปัญหากับร้านเนี้ยอยู่...............ว่าแต่เค้าจะจำผมได้ไหมอะ:coolly-0043::coolly-0023::coolly-0010::coolly-0041:
ศุกร์13..พบกัน..in..love..:coolly-0005:

กี่โมงคับ...........:coolly-0003::coolly-0003:
in love สาวไม่ค่อยน่ารัก น่ารักที่สุด น้องมายด์

รถเสร็จหรือยัง.............(สีแห้งยัง)....แล้วจะไปไหม:coolly-0030::coolly-0019:
:coolly-0030:...:coolly-0030:...:coolly-0030:...:coolly-0032:
บอลไปด้วหรือเปล่า..........:coolly-0045::coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม