• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แต่ท่อดังนะโดน น้องในกลุ่มโดนมาแล้ว

ยึดรถไปโรงพักแล้วให้ทำไงก็ได้ให้เงียบ

ถึงเอารถออกได้

โดนจับที่ไหน กองเมืองหรือเปล่าหรือที่ไหน มาแนวเดียวกับมอไซเลย :coolly-0018:

โดนจับที่ไหน กองเมืองหรือเปล่าหรือที่ไหน มาแนวเดียวกับมอไซเลย :coolly-0018:
โดนที่องเมืองเลยครับบบบเห็นว่าได้เอาท่อเวฟไปใส่แทนโดนปรับอี500 พร้อมยึดท่อ

โดนที่องเมืองเลยครับบบบเห็นว่าได้เอาท่อเวฟไปใส่แทนโดนปรับอี500 พร้อมยึดท่อ

พูดถึงมอไซหรือรถยนต์:coolly-0007:

ฝนตกแรงชะมัดเลย

ใครมีโช็คคู่หน้าบ้างครับ

เคยไปยุ้โคราช มา สาวๆ น่ารักมากๆ

ผมเปิดแต่โคมเหลืองวิ่งอย่างเดียว ไปกรุงเทพไป เขมร เปิดแต่โคมเหลือง
ก็หวั่นๆหมือนกัน :coolly-0023:
ป๋มเปิดทุกครั้งที่วิ่งกลางคืน...5555 :coolly-0017:

** เปิดโคมเหลืองผมโดนแล้ว..กลางถนนศรีนครินทร์เลย..กะลังจะกลับโคราช..มันบอกว่ากฏหมายห้ามติดโคมเหลือง..บอกมันว่าติดรถมาจากโรงงาน..มันไม่ฟัง.มันบอกว่า..ให้เปิดเฉพาะตอนมีหมอก...เลยบอกว่า..พี่ผมจะรีบกลับโคราช..พี่เอาไป100นึงละกัน..มันก็..อ้าวเหรอจะรีบกลับเหรอ..OK..OK..แม่ม...แต่ที่รู้กฏหมายให้ติดได้..แต่ระยะต้องสูงไม่เกินกี่ฟุต..จากพื้นผมจำไม่ได้ แต่ Cef.ระยะที่อ่านดู..ติดได้แน่นอนครับ.
อาจจะเป็นพุธหน้านะครับจะลงไปเที่ยวเขาใหญ่ เดี๋ยวไงจะโทรไปก่อนล่วงหน้านะครับ

แบบว่าฟิล์มจกหน้าของป๋มมันมืดอ่ะ..มองไม่ค่อยเห็น...:coolly-0017:

** มาเลยครับ..โทรมาล่วงหน้าก่อนนะครับ..เผื่อตรงวันหยุด..

อาจจะเป็นพุธหน้านะครับจะลงไปเที่ยวเขาใหญ่ เดี๋ยวไงจะโทรไปก่อนล่วงหน้านะครับ

พี่เดินทางปลอดภัยนะครับ ช่วงนี้ฝนมันตกหนัก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม