• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โช๊คหน้าเดิมๆ ไม่รั่วไม่ซึมไม่เน่าก็ได้ครับ ใครมีบ้างครับ

โช๊คหน้าเดิมๆ ไม่รั่วไม่ซึมไม่เน่าก็ได้ครับ ใครมีบ้างครับ
มี...ของhonda nova(RS)เอาป่าว ไม่รั่ว ไม่ซึม ไม่เน่าด้วย

อยากได้โป่งเย็บหาซื้อที่ไหนได้บ้างช่วยบอกทีครับราคาประมาณเท่าไรใส่ชุดหลัง

อยากได้โป่งเย็บหาซื้อที่ไหนได้บ้างช่วยบอกทีครับราคาประมาณเท่าไรใส่ชุดหลัง

แฟนเปิดไฟเขียวแล้วโต้ 555+

ปล.ทำไมถึงขาย

สดๆร้อนๆ เสียเงินอีกหล่ะ

1. ชุดประตูกับกระจกหน้าหลังขวา+กล่องปัดน้ำฝนหน้า เมื่อเดือน มิ.ย
2. ยางหน้าแตก (หาอยู่) ส.ค ที่ผ่านมา
3. โช็คหน้าขวาพังอีก เอ้าซ่อมเข้าไป ยังไม่ได้พักเงินเลย วันนี้เลยสดๆร้อนๆ

คิดดูเดือนต่อเดือนยังไม่ได้พักเงินเลยต้องมาหาของอีก ตั้งแต่ใช้รถมา3คันมีคันนี้หล่ะที่สุดจริงๆแล้วมันทำให้ผมไม่สบายใจ ฝนก็ตกรถก็พัง เงินก็หมุนไม่ทัน

ปล.ทำไมถึงขาย[/QUOTE
ไม่ได้ใช้เลยขายไง555+เดี๋ยวนัดดูของวันไหนจะโทรบอกนะค๊าบบบเดี๋ยวจะเอาโช๊คเดิมมาให้ดูด้วย

ปล.ทำไมถึงขาย[/QUOTE
ไม่ได้ใช้เลยขายไง555+เดี๋ยวนัดดูของวันไหนจะโทรบอกนะค๊าบบบเดี๋ยวจะเอาโช๊คเดิมมาให้ดูด้วย

ครับๆตามนั้น

** ถนนเส้นเขาใหญ่..เดินทางสะดวก..ปลอดภัยครับ.. Confirm.

รถเริ่มจะขยับไม่ได้แล้ว

สดๆร้อนๆ เสียเงินอีกหล่ะ

1. ชุดประตูกับกระจกหน้าหลังขวา+กล่องปัดน้ำฝนหน้า เมื่อเดือน มิ.ย
2. ยางหน้าแตก (หาอยู่) ส.ค ที่ผ่านมา
3. โช็คหน้าขวาพังอีก เอ้าซ่อมเข้าไป ยังไม่ได้พักเงินเลย วันนี้เลยสดๆร้อนๆ

คิดดูเดือนต่อเดือนยังไม่ได้พักเงินเลยต้องมาหาของอีก ตั้งแต่ใช้รถมา3คันมีคันนี้หล่ะที่สุดจริงๆแล้วมันทำให้ผมไม่สบายใจ ฝนก็ตกรถก็พัง เงินก็หมุนไม่ทัน
แนะนำ....ขายขายไปซะก่อนที่มันจะขายได้ไม่ถึงแสน

** ถนนเส้นเขาใหญ่..เดินทางสะดวก..ปลอดภัยครับ.. Confirm.
เดี๋ยวโทรแจ้งอีกทีนะครับ เพื่อนมาถึงโคราชวันพรุ่งนี้ขอเช็คความพร้อมนิดนึง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม