• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,022
ใช่ครับพี่บอลสวิตไฟตัดหมอกฝากด้วยนะครับบบบ
แล้วก็กิ๊ฟล๊อคที่บังแดดด้วยนะครับบบบบ ที่บ้านป๋าลองน่าจะมีหมดนะครับบบฝากด้วยแล้วจะสมนาคุณอย่างงาม อิๆๆ
ไปถามหาดูในห้องขายว่ามีป่าว มีก็จองไว้เลยเด๋วถือกลับมาให้จะเข้าบ้านพี่.ลอง..ก่อนอยู่แล้ว

ว่าจะไปซื้อรองเท้ากับกางเกงฝน แมร่งดันมาตกอีก
อดเลย ดูดิ
:coolly-0042:
อืม....ไม่ขาย(ฝนตก)หาเหล้ากินดีฟ่าเว้ย:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
กระทู้ตกไปไกลเลย

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ตัวร้อนมา 2 - 3 วัน แหละ........วันนี้ไปหาหมอมาไม่เจอ(โรค)ไม่เจอหมอ...อะนะ(อิอิอิอิอิอิ)เค้านัดตอนเย็น(พี่สาวเพิ่งนอนโรงพยาบาลอยู่)ไอ้เราก็กลัวๆๆๆ....กลัวไปงานม่ายได้เลยต้องรีบไปหาหมอ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ดูแลรักษาสุขภาพดีๆนะพี่

แล้วรถใกล้เสร็จหรือยังคร้าบ

เจ็ด....สี่....เก้าๆๆๆๆๆๆๆ

749 หายไปไหนก็ไม่รู้

ฝนตกทุกวันเลยได้ขายของไหม

749 หายไปไหนก็ไม่รู้

ฝนตกทุกวันเลยได้ขายของไหม
ตกจนไม่ขายเลย เหอะเหอะ ขายไปก็ไม่มีคนเดิน ไม่ขายดีก่า:coolly-0041:

อากาศดีๆ น้อวันนี้นะ

หิวตั้งแต่วันเลยนะน้า

จัดไปเลยพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม