• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผม 1 คนนะครับน้ากิ๊ฟซี่ งานครบรอบ 7 ปี ไปเปิดหูเปิดตาซะหน่อย

หนาวจังเลยโคราชเนี่ย ฝนก็ตกหนัก

เอาอีกรอบ ใครมียาง 235-45-17
1 คู่บ้างครับหรือ 225-45-17 1คู่ก็ได้นะ
เสนอมาเลยครับ ยางมันแตกแล้ว

มีครายปายมิดติ้งครบรอบ 7ปี Cefiro Thailand บ้าง ลองเช็คชื่อดู
.
.
.
.
.
.
.
.
ปล.........แล้วครายเอารถปายด้วย:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ผม 1 คนนะครับน้ากิ๊ฟซี่ งานครบรอบ 7 ปี ไปเปิดหูเปิดตาซะหน่อย

จัดไป.....ใกล้ๆวันแล้วจะโทรแจ้งว่าจิไปกี่โมงเด้อคับเด้อ.....

มีครายปายมิดติ้งครบรอบ 7ปี Cefiro Thailand บ้าง ลองเช็คชื่อดู
.
.
.
.
.
.
.
.
ปล.........แล้วครายเอารถปายด้วย:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ตอนนี้มีบอลกะต้นละก้ผม.......นั่งรถผมไป...สนใจปะละ....

จัดไป.....ใกล้ๆวันแล้วจะโทรแจ้งว่าจิไปกี่โมงเด้อคับเด้อ.....

ตอนนี้มีบอลกะต้นละก้ผม.......นั่งรถผมไป...สนใจปะละ....
มีวอร์มเครื่องก่อนเข้างานมะ..?
ไงโทรบอกด้วยเด้อออออ... :coolly-0041::coolly-0017:

ผมว่าจะเอารถปายด้วยอะนะ........ปีนี้อยากปาย(อะนะ........อิอิอิอิอิอิอิ):coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ตื่นเต้นจังเลย ถูกโฉลกกับเลข 7 ด้วยสิ 55+

งานมิตติ้งไปด้วยคนเด้อ!

** ช่าง M ลงแข่งรุ่นไรเนี่ย..

ว่าจะหาของไป บริจาคในงานซะหน่อย ลองเช็คของก่อน

พี่บอล กลับมาโคราชไม่เห็นเข้าเว็ป เลย
ส่งสัยต้องไปอยู่เขมรแล้วมั้ง จะได้เข้าเว็บ บ่อยๆ

ตามที่โทรคุยไว้ครับ พี่กิ๊ฟสุดหล่อ:coolly-0039:

ตื่นตอนเช้าบรรยากาศโครตดีเลย

เดี๋ยวเย็นๆจะกลับมาเฝ้าบ้านนะครับ

กินข้าวเที่ยงกันดีกว่า

เอาอยู่คนเดียวก็คนเดียวเอา หายไปไหนกันหมดเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม