• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีตอนเช้า

ว่างๆๆๆๆ..............ทำไรดีอะ(กำลังปั้นอยู่:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:)
.
.
รออีกนี้ด.....ฟิวชั่นใหม่.....อิอิอิอิอิอิอิอิ
.
.
.
ปล......เดี๋ยวนัดกันอีกทีนะเรื่องเวลา(ไปมิดติ้ง)
รถเสร็จสมบูรณ์หรือยังพี่

มิตติ้งน้องไปด้วยคนเด้อ

ทำทั้งทียังเหลือฝาโปงไว้อีกเนอะ ทำไมไม่เอาให้ครบจบทีเดียวเลย "เคฟล่าเคฟล่า"
เดี๋ยวเค้าจะสั่งมาใส่อาตี้แล้วนะ:coolly-0046:
ถูกต้องนะคร้าบ

จัดไปพี่ติ๊ก

โคราชเงียบเหงากันทั้งวันเลยนะ

:coolly-0018::coolly-0042::coolly-0033::coolly-0026::coolly-0001::coolly-0028::coolly-0045:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,966
  • #3,967

ดีใจด้วยครับ

• #3,968
  • #3,969
อย่าเสียงดังไปครับน้าเดี๋ยวน้าแก ถีบลงจากรถ 555+
ผมจะรอชนแก้วกับน้าอ๊อดอยู่ครับ :coolly-0033:

ไว้เจอกันวันงานนะคับน้า..:coolly-0044:

เอ้าวววโชนนนนนนน..... :coolly-0017:
เบาๆหน่อยนะครับ..เด๋ววันงานจะหมดสะก่อน:coolly-0010:

• #3,970

ยังเป็น..ยูลาส..เลยพี่

• #3,971
  • #3,972
ฝนตกอีกแล้ว สงสัยอั้นมานาน ไม่ตกตั้ง 2-3 วัน
ล้างรถทีไรฝนแมร่งตกทุกที

• #3,980

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม