• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่เดินทาง ไม่ไปเข-มร แล้ว เดือนหน้าเป็นต้นไปอยู่ โคราช ว่ากันได้ครับ :coolly-0003:

เ้อ้าๆ รีบกลับมาโดนด่วน พวกเค้าอยากเจอหน้าพบปะคุยกันแล้วรู้ไหม
ตาลุง 749 ด้วยนะไม่ได้เจอหน้านานแล้วทำแต่งาน เจอหน้ากันพูดแค่
2-3 คำ และทุกคนด้วยนะครับ

ปล.เห็นมีคนพูดว่า ใครจะยุบกลุ่มโคราชโซนข่าวมาแรง 55+

อย่าลืมงดเหล้าวันเข้าพรรษานะ หลังจากวันเข้าพรรษาก็ซัดกันซะให้เต็มที่นะครับพี่น้องงงงงงงง:coolly-0046:
จะกินอะไรนักหนา นอนไม่หลับหรอลุง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,885
:coolly-0030:

เอ้าดึงขึ้นมาหน่อย จะไปทำงานแล้ว

จะเที่ยงกันอยู่แล้ว เงียบเหงากันเหลือเกิน

• #3,890
  • #3,891
เงียบเพราะปากไม่ว่าง..พักเที่ยงกินข้าวครับ :coolly-0003:

เดี๋ยวนี้เฝ้าบ้านเลยนะ อ่าวกินข้าวเป็นด้วยหรอ นึกว่ากินแต่เหล้า 55+

• #3,895
  • #3,896
เดี๋ยวนี้เฝ้าบ้านเลยนะ อ่าวกินข้าวเป็นด้วยหรอ นึกว่ากินแต่เหล้า 55+
ว่างก็เฝ้าอ่ะ..ข้าวนะกินเปงนะโว้ย:coolly-0028:

• #3,899

ไฟล์แนบ

• 1 002 (Small).jpg
    1 002 (Small).jpg
    51.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
  • #3,900
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม