• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,241
อีบอลหายหัวไปไหนวะ เย็นนี้ว่างป่าววะ ไปหาไรดื่มกันหน่อยฉลองหมดคลอราฟิวกัน นานๆจะได้กินกันทียันเช้าเลยมะ:coolly-0045:
อย่าเพิ่งดีใจไปจนกว่าจะมีประกาศ

• #3,242
:coolly-0004:สาดดดดดดดเอ้ยยยยยยยย คลอราฟิวต่ออีก2วัน งามหน้ามันแหล่ะ จะปิดกั้นสิทธิกรูอะไรนักหนาวะ แม่งคิดว่าตัวเองเป็นเจ้าของประเทศไปแล้วหรือ นึกอยาจจะสั่งก็สั่ง หรือเก็บกวาดความชั่วที่ตัวเองทำอยู่ แถลงจังเอาดีใส่ตัว เอาชั่วใส่คนอื่น มีคนไม่น้อยหรอกที่เค้าไม่โง่ตามหรอก ใครอยากโง่ก็โง่ไปกรูไม่โง่ฟังหรอก ความจริงก็คือความจริงอยู่วันยังค่ำ ขอให้นรกกินหัวให้หมดไอ้พวกชั่ว....

และแล้วก็ต่ออีก 2 วัน 23-24 พ.ค.นี้ 23.00 น.ถึง 04.00 น.เช้าวันใหม่ (เคอร์ฟิว) สงสัยต้องประกาศจนกว่าจะกำจัดหรือจับได้ทุกคนแล้วสบายใจ จึงจะยกเลิกอ่ะ(ไม่มีทาง) แต่ก็นะใจเย็นหน่อยไหนบอกเราจะไม่โจมตีใครแค่เป็นกลางสุดๆแล้วรอดูกันต่อไปว่าจะเป็นเยี่ยงไรผลที่จะออกมา(ผมเข้าใจคนทำมาค้าขายครับพี่)เป็นกำลังใจให้<!-- / message --><!-- sig -->

(บุญเราไม่เคยสร้าง...ใครที่ไหนจะมาช่วยเจ้า)

<!-- / sig -->

• #3,243
  • #3,244
ดูเหตุการณ์ที่ไม่มีในสื่อรัฐให้ดูว่ะ ยิ่งกว่าหนังอีก เจ็บจริง ตายจริง ไม่มีสตั๊น มีแต่คนโดนยิง กะคนยิง ???
น่านงัยกะว่าจะไปอาบน้ำถูหลังสักหน่อยแอบเช็ค mail ดูมีข่าวสารมาเพิ่มเลยต้องนั่งต่อสักพักเพื่อทำความเข้าใจอีกหน่อย

แก้ไขล่าสุด:
  • #3,245
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:...

สวัสดี เช้าของอาทิตย์วันทำงาน

อ่านอะไรกันให้อ่านด้วยคนดิ!

อย่าเพิ่งดีใจไปจนกว่าจะมีประกาศ
มะคืนกินเหล้าเย้ย คลอราฟิว กลับบ้านตี3 อย่าว่าแต่ตำรวจทหารเลยหมาซักตัวยังไม่มีเลย:coolly-0028:555+

• #3,248
  • #3,249
มะคืนกินเหล้าเย้ย คลอราฟิว กลับบ้านตี3 อย่าว่าแต่ตำรวจทหารเลยหมาซักตัวยังไม่มีเลย:coolly-0028:555+
ไปมุดตัวกินที่ไหนพี่ล่อซะตี 3 เลยไม่รอตี 4 ล่ะเป็นเวลาออกนอกเคหะสถานพอดี

และแล้วก็ต่ออีก 2 วัน 23-24 พ.ค.นี้ 23.00 น.ถึง 04.00 น.เช้าวันใหม่ (เคอร์ฟิว) สงสัยต้องประกาศจนกว่าจะกำจัดหรือจับได้ทุกคนแล้วสบายใจ จึงจะยกเลิกอ่ะ(ไม่มีทาง) แต่ก็นะใจเย็นหน่อยไหนบอกเราจะไม่โจมตีใครแค่เป็นกลางสุดๆแล้วรอดูกันต่อไปว่าจะเป็นเยี่ยงไรผลที่จะออกมา(ผมเข้าใจคนทำมาค้าขายครับพี่)เป็นกำลังใจให้<!-- / message --><!-- sig -->

<!-- / sig --]
แค่รู้สึกว่านับวันมันจะหน้าด้านขึ้นทุกวันแค่นั้นเองแหล่ะ แถลงออกมาเหมือนทุกคนต้องเชื่อมันหมด ต้องเห็นหน้าไอ้ดำแขนงออ่ะ พูดเหมือนพวกกูต้องถูกพวกมึงต้องผิด ห่าแน่จริงเปิดสื่อเสรีดิรับรองพวกมันต้องถูกตราหน้า
ปล.ส่งเมล์ไปเพิ่มแล้วนะ เพิ่งตื่นเลยข่าวอัพเดทช้านิดนึง(เมาหนักมะคืน):coolly-0036:

ไปมุดตัวกินที่ไหนพี่ล่อซะตี 3 เลยไม่รอตี 4 ล่ะเป็นเวลาออกนอกเคหะสถานพอดี
พี่ออกนอกเคหะสถานตามเวลา คลอราฟิว และกลับบ้านก่อนหมดเวลา คลอราฟิว 555+มันดีว่ะ ก็มีรถวิ่งกันอยู่นะ วิ่งกันทั้งคืนแหล่ะ นี่ถ้าเซฟยังอยู่นะกรูจะซัดให้ดังลั่นโคราชเลย

• #3,252
พี่ออกนอกเคหะสถานตามเวลา คลอราฟิว และกลับบ้านก่อนหมดเวลา คลอราฟิว 555+มันดีว่ะ ก็มีรถวิ่งกันอยู่นะ วิ่งกันทั้งคืนแหล่ะ นี่ถ้าเซฟยังอยู่นะกรูจะซัดให้ดังลั่นโคราชเลย
แล้วจำหน่ายออกทำไมครับพี่ ขำๆ ให้ยืมชัดมั้ยคืนนี้ยัง ครอราฟิว อีกคืน

แล้วจำหน่ายออกทำไมครับพี่ ขำๆ ให้ยืมชัดมั้ยคืนนี้ยัง ครอราฟิว อีกคืน
เอามาเลย เดี๋ยวซัดเสร็จจะไปจอดไว้หน้าศาลากลาง รับรองพรุ่งนี้ดังแน่ ได้ออกทีวี ได้ลงหนังสือด้วย แถมจะมีคนรู้จักรถบอลทั้งประเทศ สนใจมะ:coolly-0010:

• #3,254
เอามาเลย เดี๋ยวซัดเสร็จจะไปจอดไว้หน้าศาลากลาง รับรองพรุ่งนี้ดังแน่ ได้ออกทีวี ได้ลงหนังสือด้วย แถมจะมีคนรู้จักรถบอลทั้งประเทศ สนใจมะ:coolly-0010:
อย่าเข้าไปเลยแถวนั้นทหารมันเยอะเด๋วเข้าใจว่า ปชช. ธรรมดาเป๋ง ผู้ก่อการร้าย มันจะยิงเอา ไปออกTV.ลงหนังสือวิธีอื่นกันดีกว่าครับ

• #3,256
พรุ่งนี้ก็ไปเมืองช้างซิคร้าบเพ่
มาค้างหรือกลับครับ พี่ไป พุทไธสง ยังงัยแจ้งด้วยจะได้รีบกลับ
(แล้ววันเสาร์ที่ 5 มิถุนายน Meeting Cefiro-Thailand พื้นที่ฝั่งธน กรุงเทพฯ)
ว่างัยครับเห็นไปกระทู้บอกจะไปด้วยจริงป่าว

มาค้างหรือกลับครับ พี่ไป พุทไธสง ยังงัยแจ้งด้วยจะได้รีบกลับ
(แล้ววันเสาร์ที่ 5 มิถุนายน Meeting Cefiro-Thailand พื้นที่ฝั่งธน กรุงเทพฯ)
ว่างัยครับเห็นไปกระทู้บอกจะไปด้วยจริงป่าว
พรุ่งนี้ผมไปเช้า-เย็นกลับคร้าบ

เดี๋ยวถามเพื่อนผมก่อนพี่ว่าจะไปไหม

• #3,259

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม