• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะไปนอนอยู่แล้วมาพูดอะไรตอน 00.04 น.(22พ.ค.53)กันว่ะ ใครรอฟังหรือไม่อยากให้ใครได้ฟังกัน
พี่เปิดหนีเลยบอกตามตรง เหมือนขยันนะแต่คงอัดเทปไว้ตั้งแต่กลางวันแล้วแหล่ะ คนดูจะได้มองว่า ท่านทำงานดึกมากเลยคงเป็นห่วงพวกเรามาก (ถุยยยยย)
ปล.อ่านเมล์บทวิเคราะห์ของพี่นะส่งไปละ

มารายงานน่ะครับบ

มิตติ้ง ที่ร้านเกาะเสม็ด หลังบิ๊กซี ราชบูรณะ

มาไม่ถูก ติดติดเฮียผมเลยน่ะครับ a31069 เฮียบอล

มิตติ้ง ที่ร้านเกาะเสม็ด หลังบิ๊กซี ราชบูรณะ

มาไม่ถูก ติดติดเฮียผมเลยน่ะครับ a31069 เฮียบอล

แล้วทำไมไม่ติดต่อเองว่ะ

เคเค(เคด่วย)

นับจากครั้งนี้ทุกอย่างมันกำลังเริ่มต้นใหม่ นี่หรือความยุติธรรม:coolly-0043:
เข้าไปอ่านเมล์อัพเดทข่าวแล้ว ดูความเลวชาติชั่วที่มันทำนะ:coolly-0004:(แม่งสุดทนเลย)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,228

รับทราบตามนั้น

:coolly-0008:วันนี้เมาโคตรๆเลย กดเบียร์ไปป๋องครึ่ง เกือบขับรถกลับบ้านไม่ไหว ถึงบ้านเวลา21.08น.กะอีก37.5วินาที ตำรวจไล่ตามยิงเพราะเลยช่วงคลอราฟิวมา8นาทีกะอีก37.5วินาที ระทึกมากเหมือนในหนังสงครามเลยน่ากลัวสุดๆ ดีนะรถกันกระสุนเลยยิงไม่เข้า อิอิ

(ตื่นๆๆเมียปลุก).....อ้าวกรูฝันแหรอเนี่ย!!! :coolly-0028:555+

:coolly-0008:วันนี้เมาโคตรๆเลย กดเบียร์ไปป๋องครึ่ง เกือบขับรถกลับบ้านไม่ไหว ถึงบ้านเวลา21.08น.กะอีก37.5วินาที ตำรวจไล่ตามยิงเพราะเลยช่วงคลอราฟิวมา8นาทีกะอีก37.5วินาที ระทึกมากเหมือนในหนังสงครามเลยน่ากลัวสุดๆ ดีนะรถกันกระสุนเลยยิงไม่เข้า อิอิ

(ตื่นๆๆเมียปลุก).....อ้าวกรูฝันแหรอเนี่ย!!! :coolly-0028:555+

ตลก ส่งสัยดูหนังมากไป 555+

• #3,231
อ้าวไม่ชวนเลย ผมก็ป๋องเกือบครึ่งเหมือนกันคงต้องไปพักก่อนบริโภคทั้งสื่อทั้งเบียร์ตบด้วยทุเรียนนิดหน่อย(3เม็ดเป้งๆ)เหมือนจะเพลียๆ:coolly-0032:

แก้ไขล่าสุด:
อ้าวไม่ชวนเลย ผมก็ป๋องเกือบครึ่งเหมือนกันคงต้องไปพักก่อนบริโภคทั้งสื่อทั้งเบียร์ตบด้วยทุเรียนนิดหน่อย(3เม็ดเป้งๆ)เหมือนจะเพลียๆ:coolly-0032:
ป๋องครึ่ง+ป๋องครึ่ง ก็3ป๋องดิวะ แทนที่จะซื้อมา4ป๋อง จะได้คนละ2ป๋อง ซื้อมา3ป๋อง ก็เลยได้แค่คนละป๋องครึ่ง แถมป๋อง3รินแบ่งครึ่งอีก:coolly-0011: แหม..ทำไปได้ ทำกรูติดลมด้วย แต่เอาไว้พรุ่งนี้ใส่แม่งเต็มที่เลย ฉลองหมดครอราฟิว:coolly-0028:555+แดกแม่งยันเช้าเลย :coolly-0004:แสรดดดดดดดดด

แสดงว่าช่วงนี้ไม่ได้สโตกเลยเพลีย ชิมิ ชิมิ..555+

ตลก ส่งสัยดูหนังมากไป 555+
ดูเหตุการณ์ที่ไม่มีในสื่อรัฐให้ดูว่ะ ยิ่งกว่าหนังอีก เจ็บจริง ตายจริง ไม่มีสตั๊น มีแต่คนโดนยิง กะคนยิง ???

อีบอลหายหัวไปไหนวะ เย็นนี้ว่างป่าววะ ไปหาไรดื่มกันหน่อยฉลองหมดคลอราฟิวกัน นานๆจะได้กินกันทียันเช้าเลยมะ:coolly-0045:

:coolly-0004:สาดดดดดดดเอ้ยยยยยยยย คลอราฟิวต่ออีก2วัน งามหน้ามันแหล่ะ จะปิดกั้นสิทธิกรูอะไรนักหนาวะ แม่งคิดว่าตัวเองเป็นเจ้าของประเทศไปแล้วหรือ นึกอยาจจะสั่งก็สั่ง หรือเก็บกวาดความชั่วที่ตัวเองทำอยู่ แถลงจังเอาดีใส่ตัว เอาชั่วใส่คนอื่น มีคนไม่น้อยหรอกที่เค้าไม่โง่ตามหรอก ใครอยากโง่ก็โง่ไปกรูไม่โง่ฟังหรอก ความจริงก็คือความจริงอยู่วันยังค่ำ ขอให้นรกกินหัวให้หมดไอ้พวกชั่ว....

• #3,239
ป๋องครึ่ง+ป๋องครึ่ง ก็3ป๋องดิวะ แทนที่จะซื้อมา4ป๋อง จะได้คนละ2ป๋อง ซื้อมา3ป๋อง ก็เลยได้แค่คนละป๋องครึ่ง แถมป๋อง3รินแบ่งครึ่งอีก:coolly-0011: แหม..ทำไปได้ ทำกรูติดลมด้วย แต่เอาไว้พรุ่งนี้ใส่แม่งเต็มที่เลย ฉลองหมดครอราฟิว:coolly-0028:555+แดกแม่งยันเช้าเลย :coolly-0004:แสรดดดดดดดดด
มาเยือนนัดหน้าจัดใหม่

แก้ไขล่าสุด:
  • #3,240

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม