• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สนใจมากิน สุรา ที่สุรินทร์ มีคน ริน สุรา สวยๆ ด้วย (ที่สำคัญกินได้ยันเช้าไม่มีเคอร์ฟิวไม่ต้องรีบกลับเข้าบ้านด้วย) ระวังก็แต่ด่านเป่า
โคราชก็กินได้ว่ะ นั่งแม่งหน้าบ้านใครจะทำไม หรือนั่งหน้าบ้านจะโดนข้อหาก่อการร้ายให้มันรู้ไปสิวะ:coolly-0010:

ถ้ามาที่เมือง ช้าง เชิญมาครับ ผมจะไปที่เมืองอื่นไม่อยากเห็น ช้างชนช้าง อิ..อิ..:coolly-0010:
:coolly-0004:ไอ้นี่ชวนเค้าแล้วชิ่ง

ทำงานอยู่เดอะมอลล์ เห็นรถจอดอยู่
ทำงานไรอยู่เดอะมอล์ล แล้วพรุ่งนี้แบงค์กรุงไทยสาขาเดอะมอล์ลเปิดรึเปล่าจะไปถอนเงินซัก2แสน วันนี้ไปมันปิด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,185
โคราชก็กินได้ว่ะ นั่งแม่งหน้าบ้านใครจะทำไม หรือนั่งหน้าบ้านจะโดนข้อหาก่อการร้ายให้มันรู้ไปสิวะ:coolly-0010:
21.00 น.แล้ว พกเอกสารแสดงตัวด้วยครับเดี๋ยวจับขังเลย :coolly-0010:

• #3,186
ทำงานไรอยู่เดอะมอล์ล แล้วพรุ่งนี้แบงค์กรุงไทยสาขาเดอะมอล์ลเปิดรึเปล่าจะไปถอนเงินซัก2แสน วันนี้ไปมันปิด
ไม่เปิดครับ

21.00 น.แล้ว พกเอกสารแสดงตัวด้วยครับเดี๋ยวจับขังเลย :coolly-0010:
บอล...อ่านหมดยังที่ส่งไป มีข่าวอัพเดทตลอดนะจากต่างชาติด้วย ถ้าจะอ่านเดี๋ยวส่งให้ถ้าไม่อ่านก็ไม่ส่ง

• #3,188
บอล...อ่านหมดยังที่ส่งไป มีข่าวอัพเดทตลอดนะจากต่างชาติด้วย ถ้าจะอ่านเดี๋ยวส่งให้ถ้าไม่อ่านก็ไม่ส่ง
อ่านครับแต่ค่อยๆอ่านเพราะมันเยอะมาก

• #3,190
จัดไปอีก1ชุดใหญ่ๆ อ่านไปเรื่อยๆค่อยๆคิดมันหาอ่านไม่ได้นะ
กะลังอ่านอยู่เลยเริ่มมองเห็นความคิดหรือการกระทำทั้ง 2 ฝ่ายแล้วอย่างที่พี่บอก:coolly-0043:

กะลังอ่านอยู่เลยเริ่มมองเห็นความคิดหรือการกระทำทั้ง 2 ฝ่ายแล้วอย่างที่พี่บอก:coolly-0043:
ทุกข้อมูลมีที่มาไม่ได้จัดทำขึ้นเองนะ ต้องขอขอบคุณทุกข้อมูลที่ให้เคดิตครับ นั่นแหล่ะอีก1ด้านที่ปิดอยู่ ถ้าบอลสนใจที่จะอ่านและทำความเข้าใจกับเรื่องต่างๆพี่ส่งให้ได้เรื่อยๆเพราะเวปนี้โดนบล๊อกอยู่ ไม่เทพเข้าไม่ได้:coolly-0010:

• #3,192
ทุกข้อมูลมีที่มาไม่ได้จัดทำขึ้นเองนะ ต้องขอขอบคุณทุกข้อมูลที่ให้เคดิตครับ นั่นแหล่ะอีก1ด้านที่ปิดอยู่ ถ้าบอลสนใจที่จะอ่านและทำความเข้าใจกับเรื่องต่างๆพี่ส่งให้ได้เรื่อยๆเพราะเวปนี้โดนบล๊อกอยู่ ไม่เทพเข้าไม่ได้:coolly-0010:
ห้องFreeอะไรเอาทิ้งไปเอาความจริงอีกด้านมาให้ผมบริโภคเลยพี่(ตาลายหมดแล้ว)เออพี่ขั้นเทพว่ะเจาะที่บล๊อกได้ด้วย(ขอบคุณครับ)ไปอ่านต่อดีก่า

• #3,193
อ่านจนลายตาและง่วงแล้ว เด๋วพักสายตาก่อนอ่านต่อเรื่อยๆ

อ่านจนลายตาและง่วงแล้ว เด๋วพักสายตาก่อนอ่านต่อเรื่อยๆ
ไปเรื่อยๆน้อง พี่มีให้อ่านอีกเยอะ วันๆพี่ก็หาอ่านสิ่งที่หาไม่ได้ในสื่อรัฐนี่แหล่ะกระจ่างดี

ไปเรื่อยๆน้อง พี่มีให้อ่านอีกเยอะ วันๆพี่ก็หาอ่านสิ่งที่หาไม่ได้ในสื่อรัฐนี่แหล่ะกระจ่างดี

ขออ่านมั่งคับ ส่งลิ้งทางเมลก็ได้

[email protected]

• #3,196
เก็บไปนอนคิดนอนฝันเลยพี่:coolly-0043:

ขออ่านมั่งคับ ส่งลิ้งทางเมลก็ได้

[email protected]
จัดไปเรียกน้ำย่อยก่อน เดี๋ยวจะจัดตามไปเรื่อยๆถ้าสนใจจริงๆ ถ้าไม่สนใจจริงๆผมไม่ส่งอีกนะครับ บอลผมก็ถามก่อนเหมือนกัน เพราะทุกวันนี้ความต้องการของคนเรามันไม่เหมือนเดิมแล้ว เหมือนคำกล่าว"เสพสื่อรัฐจนไม่ฟังอะไรทั้งสิ้น"

แก้ไขล่าสุด:
เก็บไปนอนคิดนอนฝันเลยพี่:coolly-0043:
พี่รู้บอลเป็นคนมีเหตุมีผล พี่ถึงให้บอลเห็นอีกด้านแล้วมาวิเคาะห์ความเป็นไปได้ด้วยตัวบอลเอง

ออกไปทำธุระก่อน เดี๋ยวมีอะไรใหม่ๆจะส่งให้อ่านกันนะ
ปล.บอล...ทุกอย่างที่พี่ส่งให้อย่าส่งต่อนะ เพื่อความปลอดภัยของตัวบอลเอง อ่านอย่างเดียวพอ พี่ส่งได้แต่บอลอย่าส่งต่อ สงสัยอะไรโทรมา

• #3,200
พี่รู้บอลเป็นคนมีเหตุมีผล พี่ถึงให้บอลเห็นอีกด้านแล้วมาวิเคาะห์ความเป็นไปได้ด้วยตัวบอลเอง
"ขอบคุณครับพี่"
เห็นมุมมองอีกด้านมันทำให้เริ่มจะไม่โทษฝ่ายหนึ่งฝ่ายใด(จากเดิม)รับรู้มากขึ้นจริงๆพี่
ว่าแต่ตื่นมาทำมัยแต่เช้าเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม