• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ง่วงนอนหล่ะเดียวมาเม้าต่อพรุ่งนี้ อัาาพคราาาาาาาาาาาบ

มันไม่จบครับ.แส๊ด.เข้..มันเผาศาลากลางบ้านเกิดผมจนไม่เหลืออะไรเลย(อุบลฯ)
อยากให้ติดตามข่าวสารไปเรื่อยๆแล้วเดี๋ยวอีกไม่นานจะมีบทสรุปความเป็นจริงออกมาเกี่ยวกับเรื่องการสร้างสถานกาณร์ต่างๆที่ประชาชนทั้งหลายอาจจะคิดไม่ถึงหรือคิดไม่ทันผู้ที่กระทำ พี่ไม่ได้เข้าข้างใครนะ แต่พี่ไม่ดูสื่อไทย พี่ติดตามสื่อนอกเท่านั้นมันมีความเป็นจริงเยอะมากในนั้น ข้อมูลต่างๆที่หาไม่ได้ในสื่อหรือเวปในไทย อยากให้มอง2ด้าน ทุกวันนี้ทีวีมีด้านเดียวให้มองถ้าเรามองด้านเดียวเราก็จะคิดแค่ด้านเดียว ให้ไปคิดเอาเล่นๆนะ "เซ็นต์ทรัล ธ.กรุงเทพ บีอีซี ได้ประโยชน์ ลองพิจารณาดูสักแป๊บแล้วจะตระหนักถึงจิ๊ก ซอว์ตัวนี้"(คำกล่าวคุณปลื้มนะ)3ที่กล่าวมานี้โดนถล่มโดนเผา พี่ไม่อยากเอาลิ้งค์ของเวปต่างๆมาลงเพราะมันผิดกฎของชมรม แต่อยากให้ไปหาดูหาอ่านกันมั่งไม่ใช่วันๆดูแต่รูปโป๊ห้องFREEมีสาระกันหน่อย "วันไหนที่อำนาจหมดวันนั้นความจริงจะปรากฎเอง"

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,143
เคอร์ฟิวคับ :coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

เคอร์ฟิวเพื่ออะไร สร้างภาพ หรือ สร้างความชอบธรรม
:coolly-0004:(กูขายของอยู่ดีดี เสือกมาไล่กูทำไม กูขายของกำลังมัน เสือกมาไล่กูทำไม)

• #3,145
เคอร์ฟิวเพื่ออะไร สร้างภาพ หรือ สร้างความชอบธรรม
:coolly-0004:(กูขายของอยู่ดีดี เสือกมาไล่กูทำไม กูขายของกำลังมัน เสือกมาไล่กูทำไม)
ใจเย็นครับ ลุง ทุกอย่างมันจะคลี่คลายไปเอง

ใจเย็นครับ ลุง ทุกอย่างมันจะคลี่คลายไปเอง
ถ้ามันถอยกันคนละก้าวป่านนี้มันจบไปนานแล้ว ไม่มีใครเดือดร้อน ไม่มีใครล้มตาย ตัวนึงก็อยากได้อำนาจคืน อีกตัวนึงก็หวงอำนาจที่มีคนหยิบยื่นให้ ทีนี้ใครล่ะเดือดร้อน แม่งกรูจะดูซิหลังจากนี้ไอ้หน้าไหนมันจะฟื้นฟูความชิบหายที่แม่งก่อกันขึ้นมาได้ ปากดีกันทุกตัว แต่ทำชั่วกันทุกวัน สาดดดดดดดดดดดด

• #3,148
ถ้ามันถอยกันคนละก้าวป่านนี้มันจบไปนานแล้ว ไม่มีใครเดือดร้อน ไม่มีใครล้มตาย ตัวนึงก็อยากได้อำนาจคืน อีกตัวนึงก็หวงอำนาจที่มีคนหยิบยื่นให้ ทีนี้ใครล่ะเดือดร้อน แม่งกรูจะดูซิหลังจากนี้ไอ้หน้าไหนมันจะฟื้นฟูความชิบหายที่แม่งก่อกันขึ้นมาได้ ปากดีกันทุกตัว แต่ทำชั่วกันทุกวัน สาดดดดดดดดดดดด
รอดูเหมือนกันว่าใครมันจะมารับผิดชอบ บอกหน่อยสื่อไหนจะไปหาดูบ้าง(หลังไมล์ก็ได้ครับ)
แต่โมโหแต่เช้าไม่ดีครับเด๋วชลาก่อนวัยอันควร:coolly-0003:

• #3,149
โคราชใครมียาง 265/35 18 ซักคู่ที่ขายบ้างครับ โปรดติดต่อด่วนๆจ้า
!!ไม่ได้จะเอาไปเผานะครับจะเอาไปใส่จ้า!!

รอดูเหมือนกันว่าใครมันจะมารับผิดชอบ บอกหน่อยสื่อไหนจะไปหาดูบ้าง(หลังไมล์ก็ได้ครับ)
แต่โมโหแต่เช้าไม่ดีครับเด๋วชลาก่อนวัยอันควร:coolly-0003:
เอาเมล์มาดิเดี๋ยวส่งให้

ตามนี้เลยครับ ([email protected])
ส่งไปแล้วนะ เป็นเวปไทยที่เหลืออยู่ รอดจากการโดนบล๊อกได้ไงไม่รู้ ไปเจอมันหลบอยู่ในเวปนอก เนื้อหาความจริงเยอะมาก ทั้งรูปภาพและคลิป และโปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมด้วย บางลิ้งค์อ่านได้บางลิ้งค์ไม่น่าอ่าน

• #3,154
ส่งไปแล้วนะ เป็นเวปไทยที่เหลืออยู่ รอดจากการโดนบล๊อกได้ไงไม่รู้ ไปเจอมันหลบอยู่ในเวปนอก เนื้อหาความจริงเยอะมาก ทั้งรูปภาพและคลิป และโปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมด้วย บางลิ้งค์อ่านได้บางลิ้งค์ไม่น่าอ่าน
ดูไม่ได้เหมือนมันจะโดนบล๊อกแล้วครับ

ดูไม่ได้เหมือนมันจะโดนบล๊อกแล้วครับ
พี่ก็ยังนั่งดูนั่งอ่านอยู่นี่ เครื่องพี่มีตัวเจาะบล๊อกสามารถทะลวงบล๊อกได้ ถ้าได้ดูได้อ่านจะพอรู้พอเข้าใจเลยแหล่ะว่าอะไรเป็นอะไร คือคนทั่วไปไม่รู้ไม่เห็นในสิ่งที่เค้าปิดไว้อ่ะ ปิดไว้เยอะมาก มาหาที่บ้านได้นะแล้วจะเอาให้ดู แล้วบอลจะบอกกับตัวเองว่า"ชิบหายเอ้ย...ทำไมกูไม่เคยรู้ไม่เคยเห็นเลยวะ"ที่พี่แสดงออก คือ พี่ว่าบ้านเมืองเรามันไม่มีความยุติธรรมแล้ว หาความจริงยากมาก กฎหมายแทบไม่เหลือให้ประชาชนแล้ว ใครโกรธกันฆ่ากันตายตอนนี้ไม่ผิดแค่โยนให้เป็นผู้ก่อการร้ายก็จบ แล้วเราจะอยู่กันยังไง ถึงได้บอกว่าอย่ามองด้านเดียว คนเราจะเป็นคนดีได้ต้องมีทั้งเหตุและผลคำว่าเหตุและผลก็คือ2ด้านแล้ว ยืนอยู่ตรงกลาง มองไปทางซ้ายแล้วมองไปทางขวาด้วยว่ามีอะไรบ้างแล้วก็ชั่งน้ำหนัก

ลองเอาลิ้งค์ไปวางในGoogleก่อนแล้วเปิด เค้าเรียกเปิดผ่าน เพราะไม่มีใครสามารถปิดGoogleได้ไม่ว่าหน้าไหน

• #3,157
พี่ก็ยังนั่งดูนั่งอ่านอยู่นี่ เครื่องพี่มีตัวเจาะบล๊อกสามารถทะลวงบล๊อกได้ ถ้าได้ดูได้อ่านจะพอรู้พอเข้าใจเลยแหล่ะว่าอะไรเป็นอะไร คือคนทั่วไปไม่รู้ไม่เห็นในสิ่งที่เค้าปิดไว้อ่ะ ปิดไว้เยอะมาก มาหาที่บ้านได้นะแล้วจะเอาให้ดู แล้วบอลจะบอกกับตัวเองว่า"ชิบหายเอ้ย...ทำไมกูไม่เคยรู้ไม่เคยเห็นเลยวะ"ที่พี่แสดงออก คือ พี่ว่าบ้านเมืองเรามันไม่มีความยุติธรรมแล้ว หาความจริงยากมาก กฎหมายแทบไม่เหลือให้ประชาชนแล้ว ใครโกรธกันฆ่ากันตายตอนนี้ไม่ผิดแค่โยนให้เป็นผู้ก่อการร้ายก็จบ แล้วเราจะอยู่กันยังไง ถึงได้บอกว่าอย่ามองด้านเดียว คนเราจะเป็นคนดีได้ต้องมีทั้งเหตุและผลคำว่าเหตุและผลก็คือ2ด้านแล้ว ยืนอยู่ตรงกลาง มองไปทางซ้ายแล้วมองไปทางขวาด้วยว่ามีอะไรบ้างแล้วก็ชั่งน้ำหนัก
ศอฉ.ประกาศแล้ว เคอร์ฟิว เพิ่มอีก 3 วัน( 20-22 พ.ค. ) บ้านเมืองชิหายหมดแล้วครับ ปชช.เดือดร้อนกันหมด (21.00-05.00 น.วันใหม่)

แก้ไขล่าสุด:
ศอฉ.ประกาศแล้ว เคอร์ฟิว เพิ่มอีก 3 วัน( 20-22 พ.ค. ) บ้านเมืองชิหายหมดแล้วครับ ปชช.เดือดร้อนกันหมด (21.00-05.00 น.วันใหม่)
เปิดเมล์ดูนะส่งอะไรไปให้ดู

• #3,159
ถึงวันที่ 23 ไม่ใช่เหรอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม