• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลุงมันจบแล้วลุงไปซื้อของมาขายได้แล้ว เห็นใจพวกพ่อค้าบ้ากาม

ลุงมันจบแล้วลุงไปซื้อของมาขายได้แล้ว เห็นใจพวกพ่อค้าบ้ากาม
บ้ากามได้ก็ไม่เหมือนพวกโรคจิตดูแต่ภาพโป๊แล้วนั่งสโตกไปวันๆหรอกนะ คิดว่ามันไม่จบง่ายหรอก ต่อไปจะเป็นกลุ่มคนที่ไม่พอใจความไม่เป็นธรรม ญาติผู้ที่เสียชีวิตที่ไม่ได้เกี่ยวข้อง และอีกมากมายตามมา โดยที่ไม่เกี่ยวกับการชุมนุมใดๆทั้งสิ้น
ลองคิดดู ใครจะรับผิดชอบต่อผู้เสียชีวิตที่ไม่ได้ร่วมชุมนุมแต่ถูกยิงตาย หรือจะโยนให้ผู้ก่อการร้ายที่ไม่มีตัวตนตามข่าว สงสัยคงตายฟรี:coolly-0006:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,125
  • #3,127

บ้ากามได้ก็ไม่เหมือนพวกโรคจิตดูแต่ภาพโป๊แล้วนั่งสโตกไปวันๆหรอกนะ คิดว่ามันไม่จบง่ายหรอก ต่อไปจะเป็นกลุ่มคนที่ไม่พอใจความไม่เป็นธรรม ญาติผู้ที่เสียชีวิตที่ไม่ได้เกี่ยวข้อง และอีกมากมายตามมา โดยที่ไม่เกี่ยวกับการชุมนุมใดๆทั้งสิ้น
ลองคิดดู ใครจะรับผิดชอบต่อผู้เสียชีวิตที่ไม่ได้ร่วมชุมนุมแต่ถูกยิงตาย หรือจะโยนให้ผู้ก่อการร้ายที่ไม่มีตัวตนตามข่าว สงสัยคงตายฟรี:coolly-0006:
มันไม่จบครับ.แส๊ด.เข้..มันเผาศาลากลางบ้านเกิดผมจนไม่เหลืออะไรเลย(อุบลฯ)

• #3,128

มันก็ใช่ลุง ผมก็เสียใจกับญาติผู้เสียชีวต แต่ว่าเหตุการณ์ข้างหน้าที่เกิดขึ้นเป็นเดือนๆ มันจบแล้วครับ ก็คงต้องดูต่อไปว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นอีก รอติดตามตอนต่อไป

อ้าวไม่ไปขายของเหรอ..ลุง..(อ๋อ เคอร์ฟิว) เกี่ยวอ่ะป่าว

ไอ้ฟิวๆ อะไรนี่หล่ะเจ้ มันถึงทำให้ลุงแกเครียด ไม่ได้ยืดเส้นยืดสาย

มันไม่จบครับ.แส๊ด.เข้..มันเผาศาลากลางบ้านเกิดผมจนไม่เหลืออะไรเลย(อุบลฯ)

พวกมันนะโรคจิต เผาเพื่ออะไรไอแสรดดด:coolly-0040::coolly-0040:

อยู่บ้านครับ เคอฟิว มันคิดได้ไงว่าให้แสดงเอกสารให้ตำรวจดูไอ้สัส
แมร่งกรูจะขออนุมัติทันไหมไอ้บร้า

• #3,136
วันหลังไปราชการที่โคราชคงได้รับการต้อนรับนะครับ

• #3,139
วันหลังไปราชการที่โคราชคงได้รับการต้อนรับนะครับ
ลักษณะเหมือนมาบ่อยนะครับ
ยินดีครับ จะมาเมื่อไหร่แจ้งล่วงหน้ามาเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม