• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,081
:coolly-0042:กลัวโดนยิงว่ะฟัก มันยิงไม่เลือกเลยไม่ว่ากลุ่มชุมนุมหรือประชาชนทั่วไป ร้อยละ70%เป็นประชาชนที่โดนยิงหัวล้วนๆ พี่จะไปซื้อของมาขายยังไปไม่ได้เลยกลัวเป็นผู้ก่อการร้าย:coolly-0028:555+ถือถุงของมันจะหาว่ากรูถือถุงระเบิดป่าววะเนี่ย:coolly-0043: ว่าแต่วันไหนแจ้งด้วยอาจจะไปเยี่ยมเยือน:coolly-0024:
5 มิ.ย. ครับ ไปด้วยกันป่าว ลุง

:coolly-0042:กลัวโดนยิงว่ะฟัก มันยิงไม่เลือกเลยไม่ว่ากลุ่มชุมนุมหรือประชาชนทั่วไป ร้อยละ70%เป็นประชาชนที่โดนยิงหัวล้วนๆ พี่จะไปซื้อของมาขายยังไปไม่ได้เลยกลัวเป็นผู้ก่อการร้าย:coolly-0028:555+ถือถุงของมันจะหาว่ากรูถือถุงระเบิดป่าววะเนี่ย:coolly-0043: ว่าแต่วันไหนแจ้งด้วยอาจจะไปเยี่ยมเยือน:coolly-0024:

ลุง หนึ่งไหนๆห็ไหนๆแล้ว 555 ว่างๆก็ห้องแซ๊ด มั้งเหอะ จะได้คุยกันหน่อย 55+

• #3,083
**แก้ข่าว..ไม่ใช่เจ้าของคร๊าบ..แค่ผู้ดูแลคร๊าบ.. เมื่อไหร่จะรวมกันมาปากช่องกันทีล่ะ อึ้ง-ทึ่ง-เสียว กันซะที จัดพิเศษไป www.Greeneryresort.com เข้าไป Life Park

** นัดกันมาเลยครับ ยังงัยก็มีพิเศษอยู่แล้วครับ...ลด แลก แจก แถม ซื้อบ้าง แถมบ้าง แต่รับรอง เสียว..........สุดยอด สงสารก็คนที่รถยังไม่เสร็จ เอาสีสเปรย์สาดมาก่อนละกัน..

อยากเสียวครับ:coolly-0023:

• #3,084
ปล่อยเค้าเหอะ ใครอยากเข้ามาก็เข้า บางคนเค้าไม่ชอบเล่นคอม บางคนชอบสันโดด บางคนดูแต่เวปโป๊(โดยเฉพาะอีบอล):coolly-0010:
มันเป็นการผ่อนคลาย อารมณ์ อ่ะ ลุง :coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
5 มิ.ย. นี้ เชิญชวนร่วมงานมิ๊ตติ้งฝั่งธน ครับ ใครไปบ้างยกมือขึ้น
ปล.ผมไปกับ พี่กิ๊ฟ ครับ

ไปเปิดตัวหรอพี่บอลถ่ายรูปมาดูด้วย เด้อ

• #3,088
เพ่หล่ะหายไปไหน ก็มันจริงนิ
ก็ทำแต่งานไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ ค่อยหาเวลาและโอกาสเจอกันยามว่างแล้วกัน

ก็ทำแต่งานไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ ค่อยหาเวลาและโอกาสเจอกันยามว่างแล้วกัน

จัดไป ชวนลุงด้วยนะอยากเจอลุง 555+

• #3,090
ลุง หนึ่งไหนๆห็ไหนๆแล้ว 555 ว่างๆก็ห้องแซ๊ด มั้งเหอะ จะได้คุยกันหน่อย 55+
ของพี่เป็นไรไม่รู้ว่ะฟักเข้าห้องแช๊ดไม่ได้เลย เคยเข้าไปเรียกฟักแล้วแต่กดส่งมันไม่ไปให้ว่ะไม่รู้เป็นไร:coolly-0043:

ของพี่เป็นไรไม่รู้ว่ะฟักเข้าห้องแช๊ดไม่ได้เลย เคยเข้าไปเรียกฟักแล้วแต่กดส่งมันไม่ไปให้ว่ะไม่รู้เป็นไร:coolly-0043:

พี่ใช่ ฟลายฟล๊อก(FF) ใช่ม่ะ ถ้าแบบนั้น ที่ต้อง เล่น หน้าแรกของเวป อะ

หน้าแรกที่เล่นเวป อะ มันจะพิมได้

พี่ใช่ ฟลายฟล๊อก(FF) ใช่ม่ะ ถ้าแบบนั้น ที่ต้อง เล่น หน้าแรกของเวป อะ

หน้าแรกที่เล่นเวป อะ มันจะพิมได้
หน้าแรกก็ไม่ได้ว่ะฟัก สงสัยต้องเปิดExplorerว่ะ แต่Explorerพี่เหมือนจะโดนไวรัสอ่ะมันช้าๆเพี้ยนๆไงไม่รู้:coolly-0011:

หน้าแรกก็ไม่ได้ว่ะฟัก สงสัยต้องเปิดExplorerว่ะ แต่Explorerพี่เหมือนจะโดนไวรัสอ่ะมันช้าๆเพี้ยนๆไงไม่รู้:coolly-0011:

https://www.cefiro-thailand.com/board/forums.php

อันนี้ อะ เข้าไป พิมเลย ได้อยุ่

หน้านี้เท่านั้นน่ะ 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม