• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีเหน็บด้วย..........อิอิอิอิอิอิ(รถม่ายมี...เกาะคนอื่นไปก้อได้):coolly-0022::coolly-0022:
เดี๋ยวให้เกาะรถไปด้วย นั่งแกะสร้อยไปด้วยนะแกะสร้อยเก่งนะเราอ่ะ

ทำไม ไม่มีคนมาอัพกระทู้เลยหนอ ปล่อยให้มันเหงา โคราชรถก็เยอะขับสวนกันโครตบ่อย
พูดคุยกันหน่อยครับ จะได้รู้ข่าวสารกันบ้าง หายกันไปเลย เดียวจำกันไม่ได้ ทักกันหน่อย

ไม่ได้บังคับแต่กลัวลืม

แก้ไขล่าสุด:
มีเหน็บด้วย..........อิอิอิอิอิอิ(รถม่ายมี...เกาะคนอื่นไปก้อได้):coolly-0022::coolly-0022:

ไปกับเค้าก็ได้ แต่เรื่องอ่าง ตัวเองจัดนะ

ทำไม ไม่มีคนมาอัพกระทู้เลยหนอ ปล่อยให้มันเหงา โคราชรถก็เยอะขับสวนกันโครตบ่อย
พูดคุยกันหน่อยครับ จะได้รู้ข่าวสารกันบ้าง หายกันไปเลย เดียวจำกันไม่ได้ ทักกันหน่อย

ไม่ได้บังคับแต่กลัวลืม
ปล่อยเค้าเหอะ ใครอยากเข้ามาก็เข้า บางคนเค้าไม่ชอบเล่นคอม บางคนชอบสันโดด บางคนดูแต่เวปโป๊(โดยเฉพาะอีบอล):coolly-0010:

วันนี้อากาศร้อนจัง.......................:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

วันนี้อากาศร้อนจัง.......................:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
มันก็ร้อนทุกวันอ่ะ ไม่เห็นมีวันไหนเย็นเลย ฝนตกยังร้อนเลย:coolly-0008:

:coolly-0009:อุๆๆๆๆ บ้านนี้ร้อน มีลงอ่างด้วย น่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :coolly-0034::coolly-0031::coolly-0031:

โคราชเซฟเยอะมาก

แต่บอร์ดเงียบเหงาจัง

ไปกับเค้าก็ได้ แต่เรื่องอ่าง ตัวเองจัดนะ

ใครจะไปลงชื่อไว้.............เดี๋ยวพาไปลงหม้อสุกี้
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ปล...รับไม่เกิน 4 คน (ตอนนี้ขอเก็บตัวก่อน....คอ่ยไปวันหลังอะนะหรือหลังจากมิดติ้งก้อได้......อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:)

โคราชเซฟเยอะมาก

แต่บอร์ดเงียบเหงาจัง

ที่รู้ๆแถวบ้าน ขับสวนไปสวนมา เห็นจอดตามบ้านอีก 4-5 คัน
เฉพาะแถวบ้านนะ

ใครจะไปลงชื่อไว้.............เดี๋ยวพาไปลงหม้อสุกี้
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ปล...รับไม่เกิน 4 คน (ตอนนี้ขอเก็บตัวก่อน....คอ่ยไปวันหลังอะนะหรือหลังจากมิดติ้งก้อได้......อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:)

มิดวันไหนซุ่มเหรอ ไม่เห็นบอก

ปล่อยเค้าเหอะ ใครอยากเข้ามาก็เข้า บางคนเค้าไม่ชอบเล่นคอม บางคนชอบสันโดด บางคนดูแต่เวปโป๊(โดยเฉพาะอีบอล):coolly-0010:

อย่างนั้น:coolly-0019:

อ่างห้วยยาง ที่ไปทางขอนแก่นป่ะอยู่แถวชัยภูมิ งะ
ติดบุรีรัมย์ใกล้ๆกับระยองตรงข้ามปัตตานีเยื้องๆเชียงราย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม