• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,282
เร็วๆนี้...ฉากสุดท้ายของไอ้ฆาตรกรหน้าหล่อแต่ใจหมา
รอดูรอชมทุกวินาทีทุกฝีก้าว...
เอาไปรองเปรียบเทียบกับข่าวที่มีอยู่ทุกวันนี้
แน่นอน

กรูหมดความรู้สึกกะแม่งละ แม่งจะทำส้งติงอะไรให้แม่งทำไปเหอะ ยิ่งทำคนก็ยิ่งเกลียดเยอะขึ้น ไม่ได้ช่วยให้คนชอบนะ ร้านข้าวต้มรอบดึกกี่ร้าน ร้านเหล้ากี่ร้าน บะหมี่เกี้ยวกี่ร้าน ข้าวมันไก่ อหารตามสั่ง หมูกระทะ จิ้มจุ่ม และอีกมากมาย (ลืมร้านที่มีโคโยตี้ได้ไงวะ) กระทบเต็มๆรายได้หายหมด(รวมถึงร้านกรูด้วย) เอาเป็นว่าแถลงไปเลย ประชาชนต้องอยู่ใต้ตีนกรูทุกคนไม่ว่าหน้าไหน ใครไม่อยู่ใต้ตีนกรู กรูยิง.....จบ:coolly-0029:
มาตรฐาน ของประเทศไทยอยู่ที่ปลายกระบอกปืนว่าจะชี้ไปทางไหน

ไอ้2ตัวนั่นมันทำไรวะ:coolly-0043:[/QUOTE]

เห็นด้วยอย่างยิ่ง

มาตรฐานที่1.กรูต้อง.......................?
มาตรฐานที่2.มรึงต้อง......................?
มาตรฐานที่3.ประชาชนต้อง.....................?
แล้วเราจะมีประชาธิปไตยไปทำไมวะ:coolly-0043:
ถูกต้องนะคร้าบ

มันเป็น...ไม่ได้มาจากประชาธิปไตย

มันเป็น...ไม่ได้มาจากประชาธิปไตย
มันยังมีหน้ามาบอกด้วยว่า"เข้าใจผู้ที่ทำงานกลางคืนมีผลกระทบ แต่..ต้องคำนึงถึงประชาชนส่วนใหญ่"ไอ้ส้งติงเอ้ยยยยยยยย มรึงเคยถามประชาชนส่วนใหญ่รึเปล่าว่าเค้าเห็นด้วยกะมรึงมั้ย ส่วนใหญ่ของมรึงคือที่มรึงบังคับเค้าอ่ะดิ ห่ากิน บังคับเค้าให้อยู่ในบ้านยังมีหน้ามาบอกส่วนใหญ่ ฟายเอ้ยยยยย นี่ได้ข่าวว่าไอ้ดำแขนงอจะยื่นเสนอคลอราฟิวต่อไปจนหมดเดือนมิถุนา 7เขร้...แมร่งงานนี้มีลุกฮือทั้งประเทศแน่ บ้านเมืองเป็นแบบนี้นะมีแต่คนโง่เท่านั้นแหล่ะที่นิ่งเฉย นั่งให้มันจูงจมูกไปวันๆ:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

นี่แหล่ะ...คนประชาธิปไตยตัวจริง ไม่จำเป็นต้องสีอะไรแต่ขอให้ได้มาจากประชาธิปไตยของประชาชน ถึงพวกเราจะหน้าตา"ไม่หล่อ"แต่พวกเราไม่"ใจหมา"ก็แล้วกัน ขอชื่นชมครับ ที่รักประชาธิปไตย เหมือนผม:coolly-0003:
ถ้ามีที่ให้คนที่รักประชาธิปไตยได้มีสิทธิมีเสียงบ้างรับลอง คนจะมากมายมหาศาลขนาดไหน อย่าเอาแต่พูดว่าเค้าจะมาล้มล้างในสิ่งที่ตัวเองคิด ส่วนมากคนที่คิดเองมักจะทำเองมากกว่า

แก้ไขล่าสุด:
ใครมีพัดลมแผงแอร์บ้าง+เกียร์ธรรดาRB
ใครมีเสนอมาเลยครับ จะเล่นดริฟแล้ว

ใครมีพัดลมแผงแอร์บ้าง+เกียร์ธรรดาRB
ใครมีเสนอมาเลยครับ จะเล่นดริฟแล้ว
BIG JOHN บางกรวยเลยน้อง มีทุกอย่างขอให้มีตังค์ซื้อ รถทั้งคันยังมีขายเลย

ใจเย็นๆกันครับพี่น้องครับบบบบ!!!!เบื่อๆแมร่งสั่งปิดปั้มซะงั้นนนนทหารเฮงซวยยย

ถ้าปิดปั้มแมร่งผลกระทบร้ายแรง คนใช้รถทั่วประเทศไปไหนมาไหนลำบากสิ
555+ คิดกว้างไปนะ โต้

ถ้าปิดปั้มแมร่งผลกระทบร้ายแรง คนใช้รถทั่วประเทศไปไหนมาไหนลำบากสิ
555+ คิดกว้างไปนะ โต้
มันสั่งปิดเป็นเวลาครับเสียรายได้ไปอีกกกเซ็งเลย

ประกาศ

ปัดหลัง 1 ชุด อุปกรณ์ครบๆ ครับไม่แพงของสวย
ติดต่อได้ที่ 085-4995638 แตง

ป.ล เดียวรูปจะตามมา

ประกาศ

ปัดหลัง 1 ชุด อุปกรณ์ครบๆ ครับไม่แพงของสวย
ติดต่อได้ที่ 085-4995638 แตง

ป.ล เดียวรูปจะตามมา

นัดดูของได้นะครับในเมือง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,299
ใครมีพัดลมแผงแอร์บ้าง

ขี้เกียจไปกรุงเทพครับพี่
โทรคุยโทรปรึกษาที่ BIG JOHN สิครับเผื่อมีทางส่งมาให้เด๋วนี้เค้าก็ขนส่งกันแบบนี้แหละ

แก้ไขล่าสุด:
โทรคุยโทรปรึกษาที่ BIG JOHN สิครับเผื่อมีทางส่งมาให้เด๋วนี้เค้าก็ขนส่งกันแบบนี้แหละ

ขอบคุณมากครับพี่บอลที่แนะนำ ผมรู้สาเหตุแล้วครับ กำลังจะแก้ อิอิ

ปล. หมวกชมรมสีดำ ออกเิงินให้ก่อนนะพี่ ผมบอกพี่ออยแล้ว ขอบคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม