• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รู้สึกว่าเซฟ ในโคราชตอนนี้มีเยอะนะ เห็นหลายเลย

หวัดดีคับพี่บอลไม่ได้เข้ามาทักทายกันซักนานเลย อย่าลืมซื้อหนังสือเทคนิคแต่งรถนะพี่
อิอิอิ ออกแล้วนะ

หวัดดีคับพี่บอลไม่ได้เข้ามาทักทายกันซักนานเลย อย่าลืมซื้อหนังสือเทคนิคแต่งรถนะพี่
อิอิอิ ออกแล้วนะ

อ่านแล้วครับเห็นลงหนังสืออยู่

เก็บเงิน อืกนิดนึง ก่อน พี่บอล กลับมาเล่นแน่ๆพี่ หา standand คิดว่าพิมพ์ผิด แต่อ่านให้ถูกละกัน ติดแก๊ส ngv เน้นประหยัดเงินเอาไว้ไป ตี หมอ นวด กินซ่า โอ๊ ลัน La:coolly-0022:

ตกใจหมด เหมือนรถผมเดี๊ยะเลย...ฮ่าๆๆ

อ่านแล้วครับเห็นลงหนังสืออยู่
ไม่เอาไปลงกะเค้ามั่งล่ะ(หนังสือเทคนิคซ่อมรถ)ชี้แจงไปว่าวันๆขับไปซ่อมไรไปมั่ง ถ่ายรูปไอ้ที่มันเสียลงไป ล้อก็เอาตอนยางมันแบนนะเดี๋ยวไม่เข้ากะหนังสือ
ลืมไป....อันนี้ต้องเอาไว้บอกอีบอลว่ะ เดี๋ยวเจอมันต้องบอกให้มันรีบลงหนังสือ(เทคนิคซ่อมรถ)เพราะมันมีประสบการณ์สูงทางด้านนี้:coolly-0028:555+

แก้ไขล่าสุด:
ไม่เอาไปลงกะเค้ามั่งล่ะ(หนังสือเทคนิคซ่อมรถ)ชี้แจงไปว่าวันๆขับไปซ่อมไรไปมั่ง ถ่ายรูปไอ้ที่มันเสียลงไป ล้อก็เอาตอนยางมันแบนนะเดี๋ยวไม่เข้ากะหนังสือ
ลืมไป....อันนี้ต้องเอาไว้บอกอีบอลว่ะ เดี๋ยวเจอมันต้องบอกให้มันรีบลงหนังสือ(เทคนิคซ่อมรถ)เพราะมันมีประสบการณ์สูงทางด้านนี้:coolly-0028:555+

โหยลุง เดียวจะปั่นให้เป็นเทพให้ดู

โหยลุง เดียวจะปั่นให้เป็นเทพให้ดู
เอาเงินแสนที่จะปั้นไปออกรถใหม่น่าจะดีกว่านะพี่ว่า ปั้นกว่าจะจบงบบานปลาย หรืออาจจะจบแบบซ้อมไปด้วย ถามคนที่เค้าปั้นให้วิ่ง10-12วิก็พอไม่ต้องถึงกะเทพหรอก ว่าเค้ากว่าจะได้เวลาขนาดนั้นหมดตูดไปเท่าไร การเทสรถ1รอบกลับมาถึงอู่มีเสียตังค์แน่นอน พี่ผ่านจุดนั้นมาหมดแล้ว และก็หมดตูดไปหลายรอบ ถึงเวลาเบื่อนึกอยากขายไอ้สิ่งที่เราทำไปเสียไปไม่ได้คืนนะ แต่งไปหมดเท่าไรก็ไม่มีผลต่อการขาย บางคนบอกว่าจะเก็บเอาไว้ถ้าไม่มีตังค์เหลือเก็บเหลือใช้จริงๆบอกตามตรงยาก แล้วซักวันนึงถึงจุดอิ่มตัวแบบพี่แล้วจะรู้เอง ถึงเวลานั้นcefราคาอาจจะไม่ถึงแสนก็ได้ ที่มาบอกไม่ได้ยุให้ขายนะ ให้คิดก่อนที่จะทำ:coolly-0003:

ตั้งใจจะว่า ครัวมาลี ร้านที่ลุงชอบไปกะเด็กนั้นแหละครับ
OK.ล่วงหน้า 1 นาทีแล้วกัน
:coolly-0004:เบื่อ....ตุ๊ดว่ะ :coolly-0014:ตุ๊ดๆๆๆๆๆๆๆ

เอาเงินแสนที่จะปั้นไปออกรถใหม่น่าจะดีกว่านะพี่ว่า ปั้นกว่าจะจบงบบานปลาย หรืออาจจะจบแบบซ้อมไปด้วย ถามคนที่เค้าปั้นให้วิ่ง10-12วิก็พอไม่ต้องถึงกะเทพหรอก ว่าเค้ากว่าจะได้เวลาขนาดนั้นหมดตูดไปเท่าไร การเทสรถ1รอบกลับมาถึงอู่มีเสียตังค์แน่นอน พี่ผ่านจุดนั้นมาหมดแล้ว และก็หมดตูดไปหลายรอบ ถึงเวลาเบื่อนึกอยากขายไอ้สิ่งที่เราทำไปเสียไปไม่ได้คืนนะ แต่งไปหมดเท่าไรก็ไม่มีผลต่อการขาย บางคนบอกว่าจะเก็บเอาไว้ถ้าไม่มีตังค์เหลือเก็บเหลือใช้จริงๆบอกตามตรงยาก แล้วซักวันนึงถึงจุดอิ่มตัวแบบพี่แล้วจะรู้เอง ถึงเวลานั้นcefราคาอาจจะไม่ถึงแสนก็ได้ ที่มาบอกไม่ได้ยุให้ขายนะ ให้คิดก่อนที่จะทำ:coolly-0003:

น่าคิด ว่าจะเอา ไทตัน อยู่

เจ้าพ่อ จิง หึหึ

อิอิอิอิอิอิอิ....................................:coolly-0033::coolly-0033:

อะไรพี่...ฮิฮิฮิน่ะ

ใกล้เสร็จหรือยัง

ล่าสุดเมื่อวันอาทิตย์ที่ 25เม.ย.53 ครับ..........ใกล้แล้ว.......แย้ๆๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

54.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    46.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    45.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
ล่าสุดเมื่อวันอาทิตย์ที่ 25เม.ย.53 ครับ..........ใกล้แล้ว.......แย้ๆๆๆๆๆ
:coolly-0043:ทำไมมันเหมือนโป่งรถกระบะ4WDเลยอ่ะ น่าจะเล่นแบบไล่ระดับออกมาก่อนแล้วค่อยมาดึงโป่งก่อนถึงล้อน่าจะสวยกว่านะ แบบวายบอร์ืืืืืืืืืืี้ดี้อ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,920
ใครบ้ากาม 870 นะหรอ
:coolly-0028::coolly-0028:

คนที่บอกหล่ะ กาม :coolly-0004::coolly-0004:

รู้อยู่แก่ใจ..แล้วว่าไงล่ะนิครัวมาลีอ่ะ เอายังเสาร์นี้มั้ย อย่าตุ๊ดดิ มามา

:coolly-0004:เบื่อ....ตุ๊ดว่ะ :coolly-0014:ตุ๊ดๆๆๆๆๆๆๆ

:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:
เอาเข้าไป...:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม