• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่างัยว่าตามกัน..(ยกเว้น 2 ชิ้น) เจ๊..เบื่อพวกชนีนุ่งน้อยห่มน้อยย่ะ:coolly-0045:เห็นทีไรชอบลืมตัวเอง..(ข้าวต้มสุวิมลก็ได้นะ):coolly-0046:
เบื่อชนีไปบาร์เกย์ป่าวล่ะ อีนี่ผิดปกติแน่ๆ ครัวมาลีอาหารอร่อยกว่าสุวิมลนะวันไหนว่ามาหรือโทรมาล่วงหน้าเลยจัดไป

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,862
เบื่อชนีไปบาร์เกย์ป่าวล่ะ อีนี่ผิดปกติแน่ๆ ครัวมาลีอาหารอร่อยกว่าสุวิมลนะวันไหนว่ามาหรือโทรมาล่วงหน้าเลยจัดไป
ตั้งใจจะว่า ครัวมาลี ร้านที่ลุงชอบไปกะเด็กนั้นแหละครับ
OK.ล่วงหน้า 1 นาทีแล้วกัน

ที่ไหนก็ได้ อยากไปรีบตัดสินใจนะ อิอิ

• #2,865
พี่บอล รู้จักไฟแนนไหม

• #2,869
  • #2,871
ก็บ้ากามเหมือนพี่หล่ะ ใช่มะพี่หนึ่ง 555+
:coolly-0004:พอๆกันทั่งคู่แหล่ะ ว่างไม่ได้เข้าห้องสโตกอยู่เรื่อย อีบอลอ่ะตัวดีปั่นจนหัวถลอกหมดแล้วมั้ง:coolly-0028:555+

• #2,874
:coolly-0004:พอๆกันทั่งคู่แหล่ะ ว่างไม่ได้เข้าห้องสโตกอยู่เรื่อย อีบอลอ่ะตัวดีปั่นจนหัวถลอกหมดแล้วมั้ง:coolly-0028:555+

อืม....อย่าเสียงดังไป:coolly-0011:
กลับบ้านแล้วเหรอ..ลุง

• #2,875
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:...ดีกว่า

สโตกจนเพลียแล้วก็นอนนะ กี่ทีล่ะวันนี้ หัวยุ๊ยหมดแล้วมั้ง:coolly-0010:

คิดได้ไงหัวเราะท้องแข็งเลย ก๊ากกกก:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คิดได้ไงหัวเราะท้องแข็งเลย ก๊ากกกก:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
นี่ก็อีกคน ทำเนียนมาหัวเราะ สโตกไปกี่รอบล่ะ หัวเปื่อยเลยมั้ง:coolly-0010:

สวัสดีคับ ไปเมาต่อดีกว่า bye คับ:coolly-0022:

• #2,880

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม