• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,821
ไม่ได้กลับคับ อยู่โคราชนี่ล่ะ

ปลอกแขนไม่แพงนะคับ แบบสีลาวๆที่ขายกันอยู่ก็ห้าสิบแล้ว..
ปลอกแขนไรอ่ะ..กอล์ฟ..เราเห็นกันทั้ง 2 คืนเลยนะศุกร์ 9 เสาร์12 แต่ไม่ได้ทักกันเลย ตอนนี้อยู่อุบลฯฝากคิดถึงใครมั้ยครับ:coolly-0003:

ม่ายมีไรแค่อยากระบาย............................
.
.
.
.
.
เมื่อไหรรถจะเสร็จจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ...........
อยากขับแล้ว............ใครก้อด้ายช่วยที:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
:coolly-0003:ซื้อคันใหม่ก็ได้ขับแล้ว

• #2,826
:coolly-0043:

ผ่านพ้นไปด้วยดีกับวันสงกรานต์3วัน แล้วก็เมา3วันตามเคยเหมือนทุกๆปีที่ผ่านมา มีความสุขสดชื่นเย็นฉ่ำเหมือนทุกๆปี ชีวิตมีความสุขทุกๆวัน แต่....เหนื่อยชิบหายเลย:coolly-0011:

แล้วพี่หล่ะได้รถใหม่ยัง
ซื้อคันใหม่แต่ยังไม่ได้ขับได้แต่จองคงเป็นเดือนหน้าถ้าไม่ได้เดือนหน้าก็เดือนต่อไปของเดือนหน้า ฮอนด้าก็งี้แหล่ะแม่งกว่าจะได้ขับรถมันรอจนเหงือกแห้งเลย:coolly-0027: แต่ก็จะรอ

รุ่นน้องตายกลุ่ม หรรษา ครับเมื่อวานตอนเที่ยงคืนคาที่2ศพ
ตกใจมากเพื่อนโหรมาบอกเมื่อเช้า
อายุยังน้อย เสียใจกับพ่อแม่ด้วยครับ รุ่นน้องผมชื่อ เล่ อีคาร์ฟ้า

ซื้อคันใหม่แต่ยังไม่ได้ขับได้แต่จองคงเป็นเดือนหน้าถ้าไม่ได้เดือนหน้าก็เดือนต่อไปของเดือนหน้า ฮอนด้าก็งี้แหล่ะแม่งกว่าจะได้ขับรถมันรอจนเหงือกแห้งเลย:coolly-0027: แต่ก็จะรอ

ฮอนด้าเวพจองนานแท้

ได้รถก้อระวัง (FD จาสวนเอา อิอิ)
:coolly-0010:

ฮอนด้าเวพจองนานแท้

ได้รถก้อระวัง (FD จาสวนเอา อิอิ)
:coolly-0010:
:coolly-0004:จองฮอนด้าคลิ๊กเว้ย...
สวนเลยพ่อหนุ่มรถแรงไม่มีใครเกิน เลิกซิ่ง เลิกแรง เลิกเร็วแล้วว่ะ ขับรถตามสภาพอายุไปไหนใครรอได้ก็รอ รอไม่ได้ก็ไปก่อนเลยถึงช้าถึงเร็วก็ถึงเหมือนกันประหยัดน้ำมันอีกตะหาก แล้วสงกราณต์ไปตายห่าไหนวะ บอกที่เดิมเสือกไม่ไป ออ...ลืมคงอยู่กะญาติๆนะ เลยไม่โทรตามเพราะถ้าว่างมรึงคงมาเอง ชิมิ..ชิมิ:coolly-0029:

รุ่นน้องตายกลุ่ม หรรษา ครับเมื่อวานตอนเที่ยงคืนคาที่2ศพ
ตกใจมากเพื่อนโหรมาบอกเมื่อเช้า
อายุยังน้อย เสียใจกับพ่อแม่ด้วยครับ รุ่นน้องผมชื่อ เล่ อีคาร์ฟ้า
อุย.....เสียใจด้วยนะ:coolly-0033:
นี่แหล่ะคนเราถึงคราวก็ต้องไปครับ ฝากถึงบรรดาพวกที่ชอบแรงชอบสวนทั้งหลายโอกาศเกิดอุบัติเหตุมีมากมาย ขับรถก็อย่าประมาท รถแรงรถเร็วเกิดชนกันขึ้นมามีแต่จะเสีย นึกถึงคนข้างหลังไว้ เป็นไรขึ้นมาไม่ตายแต่พิการเค้าจะมานั่งเช็ดขี้เช็ดเยี้ยวเรา โอกาศโชคดีดวงดีไม่ได้มีหลายครั้ง ระวังอย่าประมาทดีที่สุด:coolly-0003:

ผมที่คนที่รู้จักเครื่องเจดีอยู่1 คน(คนอื่นเรียกพี่แกว่าเทพแห่งเครื่องเจเลยที่เดียวรวมถึงผมด้วย)......................ชื่อพี่หนุ่มคับ เบอร์ 087-2525400 โทรไปรับรองม่ายผิดหวัง:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ขอบคุณมากครับ
ให้น้องไปช่อมตามที่แนะนำแล้วครับ เก่งจิงๆครับ หายแล้วครับ ยังไงก็ต้องขอบพระคุณมากๆนะครับ

:coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013::coolly-0013:

เป็นอะไรอะคับ...อุบัติเหตุเหรอ

ปลอกแขนไรอ่ะ..กอล์ฟ..เราเห็นกันทั้ง 2 คืนเลยนะศุกร์ 9 เสาร์12 แต่ไม่ได้ทักกันเลย ตอนนี้อยู่อุบลฯฝากคิดถึงใครมั้ยครับ:coolly-0003:
แล้ววันที่10-11มันหายไปไหนวะ:coolly-0043: อย่าเลอะเทอะจนลืมวันลืมเดือน หรือถ้าจะอ้างว่าคนละเดือนก็ใส่เดือนให้เข้าใจด้วย กรูงง...(แมร่งนั่งงงอยู่3วันอะไรของมันวะ):coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:
ตก ตก ตก ดึงขึ้นมา

• #2,839
แล้ววันที่10-11มันหายไปไหนวะ:coolly-0043: อย่าเลอะเทอะจนลืมวันลืมเดือน หรือถ้าจะอ้างว่าคนละเดือนก็ใส่เดือนให้เข้าใจด้วย กรูงง...(แมร่งนั่งงงอยู่3วันอะไรของมันวะ):coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
:coolly-0043:งง..งง..อยู่เหมือนกันคับ..ลุง :coolly-0023:

• #2,840
แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม