• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงกานต์นี้ขอให้มีความสุขกับปีใหม่ไทยๆ คราบพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,802
ศาลาคนเศร้าหราไงว่ะนี่

แก่แล้วยังเข้แงอีก

นมนมนมนมนมนม(ใหญ่ชิหาย).......เก็บไปฝันอีกป่าวลุง
สุดยอดเลยว่ะ กรูลืมความเศร้าไปชั่วขณะเลยแสรดดดดด แมร่งใหญ่โคตรๆ:coolly-0028:

ลุงๆๆรถอ่ะขายพร้อมรหัส 749 ด้วยป่าว

(เซพโคราชท่านใดสนใจเเข่งกินรถติดต่อตาหนึ่งคับผม)

55555555555+
ลืมรอคนสนใจมาท้าแข่งกินรถเผื่อจะได้มีcefใช้อีกซักคัน:coolly-0028:555+ ถ้าแพ้ก็ตามไปเอากะคนที่ซื้อไปละกัน:coolly-0010:555+

เสียใจด้วยนะคร้าบ

เสียใจด้วยนะคร้าบ

เสียใจจิงๆๆอะนะ.............แอ้เห็นประกาศขายอยู่มิใช่หรือ(อิอิอิ)ล้อเล่นอย่าคิดมาก......เอ้าใจช่วยอยู่อะนะช่วงนี้ม่ายค่อยเห็นหน้าเลย.....:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

หวาดดีครับ พี่น้อง CEF-KORAT ทุกๆท่านนะครับ มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ คือว่าน้องเขยผมใช่เชฟอยู่โคราช อำเถอบัวใหญ่ครับ เครื่องมีปัญหาอ่ะครับ (1jz ไม่โบ) ตอนเช้าๆสตาสติดง่าย พอขับออกไปแล้วสักพัก ดับเครื่อง แล้วสตาสใหม่อีกครั้ง แต่สตาสติดอยากอ่ะครับ พี่น้องท่านได้รู้จักอู่เก่งๆบ้างครับ รบกวนขอเบอร์โทรอู่หน่อยครับผม

ขอบคุณมากครับพี่น้อง CEF-KORAT

เสียใจจิงๆๆอะนะ.............แอ้เห็นประกาศขายอยู่มิใช่หรือ(อิอิอิ)ล้อเล่นอย่าคิดมาก......เอ้าใจช่วยอยู่อะนะช่วงนี้ม่ายค่อยเห็นหน้าเลย.....:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:
เรื่องกระจังหน้าเดี๋ยวโทรบอกนะ

หวาดดีครับ พี่น้อง CEF-KORAT ทุกๆท่านนะครับ มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ คือว่าน้องเขยผมใช่เชฟอยู่โคราช อำเถอบัวใหญ่ครับ เครื่องมีปัญหาอ่ะครับ (1jz ไม่โบ) ตอนเช้าๆสตาสติดง่าย พอขับออกไปแล้วสักพัก ดับเครื่อง แล้วสตาสใหม่อีกครั้ง แต่สตาสติดอยากอ่ะครับ พี่น้องท่านได้รู้จักอู่เก่งๆบ้างครับ รบกวนขอเบอร์โทรอู่หน่อยครับผม

ขอบคุณมากครับพี่น้อง CEF-KORAT

ผมที่คนที่รู้จักเครื่องเจดีอยู่1 คน(คนอื่นเรียกพี่แกว่าเทพแห่งเครื่องเจเลยที่เดียวรวมถึงผมด้วย)......................ชื่อพี่หนุ่มคับ เบอร์ 087-2525400 โทรไปรับรองม่ายผิดหวัง:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ฟัก...เอ็งทำพี่น้ำตาไหลเลย มันเป็นภาพความสุขเก่าๆที่บางครั้งอาจลืมเลือนไปบ้าง แต่พอได้กลับมาดู(น้ำตาจะไหล) ขอบคุณมากฟักที่ทำให้พี่นึกถึงพี่น้องทุกๆคน แต่ ณ ตอนนี้พี่ไม่ได้ขับcefแล้วรวมถึงเอ็งด้วยใช่มั้ย แต่ความทรงจำดีๆความผูกพันธ์ที่มีให้กันไม่เคยหายไปเหมือนcefที่จำใจต้องสละมันไป ว่างๆพี่จะลงไปรื้อฟื้นความทรงจำซักตั้งเอาให้กระจายไปเลยดีมั้ย:coolly-0033:

ฟัก...เอ็งทำพี่น้ำตาไหลเลย มันเป็นภาพความสุขเก่าๆที่บางครั้งอาจลืมเลือนไปบ้าง แต่พอได้กลับมาดู(น้ำตาจะไหล) ขอบคุณมากฟักที่ทำให้พี่นึกถึงพี่น้องทุกๆคน แต่ ณ ตอนนี้พี่ไม่ได้ขับcefแล้วรวมถึงเอ็งด้วยใช่มั้ย แต่ความทรงจำดีๆความผูกพันธ์ที่มีให้กันไม่เคยหายไปเหมือนcefที่จำใจต้องสละมันไป ว่างๆพี่จะลงไปรื้อฟื้นความทรงจำซักตั้งเอาให้กระจายไปเลยดีมั้ย:coolly-0033:

อูยย ซึ้งเลย ฟักก็ไม่ขับเซฟแล้ว แต่ใจยังรักอยู่ พี่อะ ว่างๆก็ลงมาก็ได้

สงกรานไปไหนปะละ ครับบบ ดูแล้วน้ำตาจะไหล หึหึ:coolly-0017:

อูยย ซึ้งเลย ฟักก็ไม่ขับเซฟแล้ว แต่ใจยังรักอยู่ พี่อะ ว่างๆก็ลงมาก็ได้

สงกรานไปไหนปะละ ครับบบ ดูแล้วน้ำตาจะไหล หึหึ:coolly-0017:
สงกรานต์เล่นอยู่โคราชว่ะฟัก มาเล่นกะพี่ป่าวล่ะมันโคตรๆ เมาโคตรๆ ส่วนมากไม่ค่อยได้เล่นสาดน้ำหรอกพี่อ่ะ เล่นแต่สาดเหล้าเข้าคอ เอื๊อก เอื๊อก...

แพงอ่ะป่าว:coolly-0046:
แล้ว สงกรานต์ กลับ อุบลฯมั้ย:coolly-0003:

ไม่ได้กลับคับ อยู่โคราชนี่ล่ะ

ปลอกแขนไม่แพงนะคับ แบบสีลาวๆที่ขายกันอยู่ก็ห้าสิบแล้ว..

งานเยอะคร้าบพี่ รถใกล้เสร็จหรือยัง

ม่ายมีไรแค่อยากระบาย............................
.
.
.
.
.
เมื่อไหรรถจะเสร็จจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ...........
อยากขับแล้ว............ใครก้อด้ายช่วยที:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

สงกรานต์เล่นอยู่โคราชว่ะฟัก มาเล่นกะพี่ป่าวล่ะมันโคตรๆ เมาโคตรๆ ส่วนมากไม่ค่อยได้เล่นสาดน้ำหรอกพี่อ่ะ เล่นแต่สาดเหล้าเข้าคอ เอื๊อก เอื๊อก...

อูยยยยยยยย โหด55+

อูยยยยยยยย โหด55+
:coolly-0010:เหอะ เหอะื กลับถึงบ้านแล้วเมาจัง สาดเหล้าเข้าคอสุดยอดดดดดดดด:coolly-0020:
ปล.ฟัก..ลายเซ็นเอ็งนี้มันยังไงวะ เค้าแต่งชุดนักเรียนกันเอ็งแต่งชุดไรวะนั่น ชุดนอนเหรอวะ
:coolly-0043:

ร้อนมากๆ ตากแอร์อยู่บ้านสบายสุดๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม