• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,921

ภาพนี้เจ๋งดีพี่มีช่องระบายอากาศหลังคาด้วย:coolly-0043:

• #2,922
หวัดดีคับพี่บอลไม่ได้เข้ามาทักทายกันซักนานเลย อย่าลืมซื้อหนังสือเทคนิคแต่งรถนะพี่
อิอิอิ ออกแล้วนะ
เช่นกันครับ..ก็มีแวะไปบ้านแจ๊คมาบ้าง :coolly-0003:

ภาพนี้เจ๋งดีพี่มีช่องระบายอากาศหลังคาด้วย:coolly-0043:
อยากได้มั้ยล่ะเดี๋ยวทำให้ จะเอาแบบไหนบอกได้ทำแป๊ปเดียวได้เลย:coolly-0010:555+

เช่นกันครับ..ก็มีแวะไปบ้านแจ๊คมาบ้าง :coolly-0003:
:coolly-0004:"ไอ้โคแก่ชอบกินตัวอ่อน"เห็นเด็กผู้ชายไม่ได้เลยนะมีแอบไปหาถึงบ้านด้วย โปรดระวังกันด้วยนะครับ ไอ้ตัวนี้อันตราย ยิ่งมันไม่มีไรทำมันจะเข้าห้องFeeหาดูรูปโป๊แล้วนั่งสโตกตัวเองเป็นประจำ:coolly-0010:

• #2,925
:coolly-0004:"ไอ้โคแก่ชอบกินตัวอ่อน"เห็นเด็กผู้ชายไม่ได้เลยนะมีแอบไปหาถึงบ้านด้วย โปรดระวังกันด้วยนะครับ ไอ้ตัวนี้อันตราย ยิ่งมันไม่มีไรทำมันจะเข้าห้องFeeหาดูรูปโป๊แล้วนั่งสโตกตัวเองเป็นประจำ:coolly-0010:
นั้นมันความจริงนะเอามาพูดขนาดเนี่ยก็อายหมดสิ:coolly-0001:

หาหมวกยางปิดหลอดไฟหน้าโคม12วาวล์คับ ใครมีบริจาคมั่ง

ทักทายครับ พี่น้อง อาก่าศร้อนจิงๆ

หวัดดดดดดดดดดดดดดดดีค๊าบบบบบบบบบบ

• #2,935
  • #2,936
  • #2,937
ทักทายครับ พี่น้อง อาก่าศร้อนจิงๆ
วันสองวันนี้ไม่ค่อยร้อนครับเพราะแถว จ.สุรินทร์,บุรีรัมย์ ครึ้มฟ้าครึ้มฝนตลอดเลย

อยู่แถวตะเข็บชายแดนฝนตกถึงด้วยหรือพี่

• #2,940

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม