Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

สุพรรณ..เชิญทางนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แอ๊ะ ทำงานฟ่ะ ย้ายสาขาบางหลวง เซ็งเป็ด
ทำงานอีกแระ

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้ยังอยู่บางลี่ มาป่าวๆๆๆ
เมาหัวราน้ำมาหลายวันแระ เอิ๊กๆๆๆ:coolly-0027::coolly-0027:

เงียบๆๆๆๆ:coolly-0027::coolly-0027:

:coolly-0030::coolly-0030: uppppp
น้ำจะท่วมสุพรรณแล้วววว:coolly-0034:

สุพรรณน้ำจะท่วม...แต่พิจิตรท่วมแล้ว...:coolly-0011:
โทษTงานเข้า :coolly-0029: เลยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทาย

มาลงเรือลำเดียวกันเร้วววววววว.....
555+++:coolly-0010::coolly-0007:

สวัสดีทั้งสองท่านคร้าบบบบ

ดีครับ อยุ่ บางปลาม้า นะครับ บ้านคุณยายเพียร ครับ กทม อย รามอินทรา เรียบด่วน สุขา1 2 3 ลาดพล้าว นะครับ แบงค์ครับ :coolly-0039:

ดีครับ อยุ่ บางปลาม้า นะครับ บ้านคุณยายเพียร ครับ กทม อย รามอินทรา เรียบด่วน สุขา1 2 3 ลาดพล้าว นะครับ แบงค์ครับ :coolly-0039:
สวัสดีคร้าบบบ
มาเมื่อไรแวะมาได้ครับ
เบอร์โทรอยู่ข้างล่าง
ผมอยู่ ตลาดสุพรรณครับ:coolly-0010:

อัพๆๆๆๆ อึ๊บๆๆๆๆ

เงียบเหงาจังเลยพักนี้ เอารถไปซุ่มอยู่อู่กันหมดสิท่า .... เดี๋ยวจะตามไปทำมั่ง 555++:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไม่ได้ซุ้มที่ไหน ไม่มีตังทำอ่ะ

เหอๆๆๆ นี่รถผมถังสกปรก+ปั้มน้ำรั่ว+ไฟรั่วอีกตะหาก พึ่งเปลี่ยนแบตมาแท้ๆ สงสัยต้องเปลี่ยนเป็นสองเจมั้ง
เห็น ตั๋น กะ เบน เอารถเข้าไปทำอยู่ สนใจมาทำมั่งมั้ยล่ะ

ปล..น้องผมเปิดร้านไฟเบอร์ อยู่ที่บางลี่ ว่างๆเข้าไปชมได้
พึ่งเปิดๆๆๆ ถูกมากมาย :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เหอๆๆ ช่วงนี้หมดตรูถาวร 5555 คงอีกนานกว่าจะฟื้น

เชิญชวนพี่น้อง cefiro-thailand
สังสรรค์ร่วมกันกับ cefiroโซนkoratและใกล้เคียง ในวันเสาร์ที่ 7 พ.ย. 52 (ครบรอบ 1 ปี)
สถานที่ ร้าน สวนอาหารวังฟ้า ( มิตรภาพซอย 4 เยื้องๆศูนย์เชฟโลเรตและโลตัสโคราช )

สุพรรณบุรีก็มีหรือครับ ผมอยู่สามชุก แต่ไม่รู้จักใครเลย ทำแต่งานทั้งวัน มีปัญหาเรื่องเครื่องมากๆเพิ่งเคยแต่งรถโบครับ ล่าสุดเห็นสีขาวมั้งที่แถวสะพานโพธิ์พยาคันนึงสวยดี ผมมีเพื่อนที่ตัวเมืองนิดหน่อยครับ ยินดียินดี:coolly-0044:

เรียนเชิญคราบ

สุพรรณบุรีก็มีหรือครับ ผมอยู่สามชุก แต่ไม่รู้จักใครเลย ทำแต่งานทั้งวัน มีปัญหาเรื่องเครื่องมากๆเพิ่งเคยแต่งรถโบครับ ล่าสุดเห็นสีขาวมั้งที่แถวสะพานโพธิ์พยาคันนึงสวยดี ผมมีเพื่อนที่ตัวเมืองนิดหน่อยครับ ยินดียินดี:coolly-0044:
โทษทีคร้าบบบ พึ่งจะเข้ามาดู ชื่ออะไรอะคับ ขอเบอร์ติดต่อกลับด้วย เผื่อมีมิตติ้ง

ยังไงเข้ามาคุยกันได้ครับ
ร้านผมอยู่แถวๆวัดพระรูปกับหลังอาชีวะ เบอร์โทรอยู่ด้านล่างครับ
เรื่องเครื่อง เรามีนายช่างคอยบริการครับ อยู่ในกลุ่มนี่ล่ะ ฝีมือระดับเทพพพ
รถผมยังอยู่อู่เหมือนกานนน...:coolly-0022::coolly-0022:

คอมหายพังแร้วเหรอ

ใช้มัน ไปก่อน ติดมั่งไม่ติดมั่ง555+++:coolly-0012::coolly-0012:
คุยกะนายช่างบอกว่า สายพานทามมิ่งเหลือเท่าเส้นสายไฟ 555 ขับได้ด้วย เก่งมะล่ะ:coolly-0042::coolly-0042:
เมื่อไรมาอีกล่ะเนี่ย วันก่อนเมาเดินชนห้องน้ำคิ้วแตกคางแตกเรยตรู เหอๆๆๆ:coolly-0006::coolly-0006:

ปล...ท่านใดอยู่สุพรรณหรือใก้ลเคียงเชิญแวะมาคุยกันได้คร้าบบบ:coolly-0003::coolly-0003:

หวัดดี..พี่น้อง..สุพรรณ..หนาวยังครับ.เตรียมตัวร้องเพลงชาติดังๆครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม