Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

สุพรรณ..เชิญทางนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

• กระทู้ ผู้เขียน
เอ้า...พี่น้องสุพรรณมีใครจะไปกันบ้างคร้าบบบบ:coolly-0022::coolly-0034::coolly-0034:

ขอบคุณพี่ popza มากๆครับ เป็ดพะโล้พี่อร่อยมาก น้ำจิ้มหวานถูกใจผมจริงๆ ครั้งหน้าจะไปเยือนอีกนะครับพี่มีน้ำใจกะโอ๊ดมากๆเลยครับ ขอบคุณอีกครั้งครับพี่

ไปตอนไหน อ่ะ แอบมาเหรอ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย

ขอบคุณพี่ popza มากๆครับ เป็ดพะโล้พี่อร่อยมาก น้ำจิ้มหวานถูกใจผมจริงๆ ครั้งหน้าจะไปเยือนอีกนะครับพี่มีน้ำใจกะโอ๊ดมากๆเลยครับ ขอบคุณอีกครั้งครับพี่
ไม่เป็นไรๆมาเมื่อไรแวะได้เลยครับ...

ไปตอนไหน อ่ะ แอบมาเหรอ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย
สัปดานี้มาป่าวค้าบบบ 819 มามะมาฉลองเปิดร้านใหม่กันหน่อยยย ร้านใหม่เปิดพรุ่งนี้แร้ววว:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0022::coolly-0022:

แวะมาทักทายครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

แวะมาทักทายครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
หวัดดีคร้าบบ ... สุพรรณ-คอนหวัน ใกล้ๆกันแค่นี้เอง ผ่านมาทางนี้แวะมาได้คร้าบบบบบบบบบ:coolly-0034::coolly-0034:

:coolly-0007::coolly-0007:เงียบจังเรยยย คนสุพัน...:coolly-0034::coolly-0034:

บ้าน คุณยาย ครับ ที่บางปลาม้า ครับ ถ้าคุณแม่ กลับ จะ ขับ รถไห้ ทาน ครับ ก้ ไป บ่อย อยครับ แต่ กทม อย ที่ ราม อืนทรา สุขา 1 2 3 เรียบด่วนนะครับ:coolly-0009: ยินดีที่รุ้จักครับ bank ครับ

สมาชิกใหม่คับ :coolly-0022: ตอนนี้ผมอยู่พิจิตรเป็นคนสุ1000เดิมๆ เลยคับท่าน
ฝากเนื้อฝากตัวด้วย คับพี่น้องคับ......

สวัสดีทั้งสองท่านครับ มาเมื่อไหร่ โทมาได้ครับตามเบอร์ด้านล่าง ...ป๊อบคร้าบบบ...:coolly-0003:
..แล้วคนสุพรรณไปไหนกันหมดหว่า..:coolly-0002::coolly-0002:
ปล.A31819 เอารถมาทำเมื่อไหร่บอกด้วยเด้ออ:coolly-0022::coolly-0022:

:coolly-0022:upppppp:coolly-0034:

ไทร อะไร ร้องเพลงได้.................

5555...เอิ๊กๆๆๆๆ ช้ำว่ะ
เดี๋ยวคราหน้าต้องเปลี่ยนร้านแระ
เจอร้านใหม่แร้วววว อิอิ แต่จะใกล้บ้านเกินไปรึเปล่าหว่า...
(ที่ๆอันตรายมักจะปลอดภัยเสมอ):coolly-0031::coolly-0031:

ตรูว่าคราวหน้า กินหน้าบ้าน อ่ะ ดีแระ
เมาเหมือนกัน ไม่เสียตังเยอะด้วย 5555 เมืองหลวงพม่า ชื่ออะไร......

:coolly-0023::coolly-0023:
เดือนนี้ว่างทั้งเดือนเลยน้า งานทิ้งกระจาดไปขายของไม่ได้จร้า
อยู่บ้านทุกวัน หาพวกร่ำสุรา 5555

(แล้วตกลงเมืองหลวงมันชื่อไรหว่า):coolly-0043::coolly-0043:

คิดดดไม่ออก ว่ะ จำได้ว่าย่างกุ้ง แต่มันเปลี่ยนแล้วนิ อิๆๆ

ศุกร์-เสาร์นี้อยู่บางลี่ ไปทำบุญบ้าน
น้าโต๊สมาแถวนั้นป่าว
ร้องเพลงฟรี + เหล้าเบียร์เพียบ 555:coolly-0007::coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม