Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

สุพรรณ..เชิญทางนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับพี่น้อง ป๊อบครับ วันอาทิตย์สายๆจะเข้าไปดูสถานที่ครับ จะโทรไปหานะครับ เอิ๊ก...

• กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีครับพี่น้อง ป๊อบครับ วันอาทิตย์สายๆจะเข้าไปดูสถานที่ครับ จะโทรไปหานะครับ เอิ๊ก...
รับทราบครับ..มาถึงก็โทรมาละกานนน...
17-18นี้มีใครจามาเล่นน้ำกานมั่งพี่น้องคร้าบบ หน้าบ้านป๋มคร้าบบบ เชิญๆๆๆๆ

ขออภัย เลื่อนกำหนดไปครับ ไม่วันที่ 25 หรือ 26 จร้า แล้ว จะไปชิมเป็ดพะโล้นะครับ ว่าแต่ เป็น ก๋วยเตี๋ยวด้วย หรือข้าวเป็ดพะโล้อย่างเดียวครับ

ไม่เป็นไรคับมาวันไหนก็โทบอกแล้วกัน
มีทั้งข้าวทั้งเตี๋ยวและก็เป็ดพะโล้เป็ดย่างค้าบบบ...

ไม่เป็นไรคับมาวันไหนก็โทบอกแล้วกัน
มีทั้งข้าวทั้งเตี๋ยวและก็เป็ดพะโล้เป็ดย่างค้าบบบ...
เยี่ยมเลยครับ แวะไปแน่นอน แล้ว เจอกันครับ:coolly-0046:

ไปไหนกันหมดพี่น้อง...เงียบจังง

อิอิ แวะมาทักครับ พึ่งได้มาเล่นเนต
ว่างๆวันดีไว้เจอกันไหม่ครับพี่ ป๊อบ:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

106.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    108.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    172.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
คร้าบบบบ มาถึงก็แวะมาแระกานนน....
อิอิเมากันปายยยย...:coolly-0010::coolly-0010:

โฉบมาดูครับ:coolly-0022: สวัสดีชาวสุพรรณว่างๆผ่านทางโคราชแวะได้ครับ:coolly-0034:

ยังไม่มีโอกาสได้ไปเลย ฮู้.... สุ 1000

ร้านอยู่ตรงไหนคับ เป็ดพะโลเนี่ย จะได้แวะไปถูกไปบ่อยมาก

ยังไม่มีโอกาสได้ไปเลย ฮู้.... สุ 1000
เหอๆๆนึกว่ามาแล้ว ..รออยู่ครับ รออยู่

อิอิ:coolly-0010: ถ้ามาเจอกันพอดีละอะนะ
เขียวคู่เลย
หวัดดีคร้าบบ เมื่อไหร่มาอีกล่ะ

ร้านอยู่ตรงไหนคับ เป็ดพะโลเนี่ย จะได้แวะไปถูกไปบ่อยมาก
ร้านอยู่แถวๆวัดพระรูปครับ ใกล้ๆตลาด
วันก่อน เห็นแฟนบอกว่ามีใครไม่รู้มาซื้อเป็ด บอกว่าอยู่เซฟไทยด้วย...
:coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0002::coolly-0002:

โฉบมาดูครับ:coolly-0022: สวัสดีชาวสุพรรณว่างๆผ่านทางโคราชแวะได้ครับ:coolly-0034:

แอบหนีมาโฉบคนเดียวอีกแล้ว :coolly-0015:

คราวหน้าชวนผมมาทักทายบ้าง :coolly-0003:หวัดดีครับพี่น้องเซฟสุพรรณฯ

ว่าแต่เซฟสุพรรณฯมีรถพี่เสกคันสีขาวอยู่ในกลุ่มมั้ยครับ :coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:
ร้านอยู๋ไกลจาก แบงค์อาคารสงเคราะห์มั๊ยครับ น้องผมเค้าถามมา

แอบหนีมาโฉบคนเดียวอีกแล้ว :coolly-0015:

คราวหน้าชวนผมมาทักทายบ้าง :coolly-0003:หวัดดีครับพี่น้องเซฟสุพรรณฯ

ว่าแต่เซฟสุพรรณฯมีรถพี่เสกคันสีขาวอยู่ในกลุ่มมั้ยครับ :coolly-0043:
หวัดดีคร้าบบบ รถพี่เสกนี่อยู่แถวไหนครับ มี่เบอร์โทรมั้ยครับจะได้มารวมกลุ่มกัน :coolly-0003:

ร้านอยู๋ไกลจาก แบงค์อาคารสงเคราะห์มั๊ยครับ น้องผมเค้าถามมา
ร้านอยู่ไม่ไกลจากแบงค์ครับ ลองถามคนที่ทำงานอยู่ก็น่าจะรู้จักครับ ร้านต๋องเป็ดพะโล้ วัดพระรูป และตอนกลางคืนก็ขายที่ไน้ท์ฟู้ดด้วยคร้าบบบ:coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม