• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก้ไขล่าสุด:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,962
อ้าวเมิง อยากได้เหมือนกันเหรอ

จะขโมยของมันตั้งแต่คืนมีตติ้งแล้ว :coolly-0005:

ยังไงพี่มอสเอาไปก่อนก็ได้

แต่ถ้าเจออีกอัน

ก็เผื่อต้นด้วยละกัน

โอเคนะ :coolly-0003:

นี่ตกลง คุณน้องจะไม่คุยกับพี่ใช่ปะ?

อุตส่าห์เอาโฆษณาที่คุณน้องไปแอบถ่ายไว้มาให้ดู

หึหึหึ :coolly-0010:

พี่ต้นครับ ผมได้ดูแล้วครับ
ตอนแรกก้อว่าจะถามเหมือนกันว่าเป็นใคร
แล้วสรุปเค้าเป็นใครอะครับ

อย่าบอกนะครับว่าทีพี่เอามาให้ดูเพราะเค้าเหมือนผม :coolly-0036:

จะขโมยของมันตั้งแต่คืนมีตติ้งแล้ว :coolly-0005:

ทุกคนโหวตแล้วครับว่าจะไม่ให้พี่ต้นครับ
หรือถ้าเจอก้อจะไม่ถามพี่ต้นด้วยครับ :coolly-0014:

ใช่ป่าวครับพี่มอสสสสส......พี่แชมปปปปป........

นอกจากจะยอมขายล้อให้น้องๆใช้ราคาถูกๆ กร๊ากกกกก.........555+:coolly-0026:
ล้อเล่นนะครับ

พี่แชมปครับอย่าไปคิดมากนะครับ ทำดีย่อมได้ดีครับ

คนเราต้องรู้จักรับฟังจากทุกๆเสียงที่เค้าเสนอแนะ
ไม่ว่าจะดีหรือไม่ดี จะถูกหรือจะผิด จะใช่หรือไม่ใช่

ถ้าเค้าคิดว่าเค้ารับฝังในสิ่งที่มันตรงกันข้ามกับความคิดเค้าไม่ได้
สินว่าเค้าน่าหยุดถามไปซะ ก้อหมดเรื่อง จะมาถามทำไมวะ

ที่จริงไม่ว่าคำตอบที่ได้นั้นจะดีหรือไม่ดีก้อแล้วแต่
สิ่งที่สำคัญก้อคือการขอบคุณคนที่เค้าอุตส่าห์ตอบคำถาม

เป็นกำลังใจให้นะครับ

พี่แชมปครับอย่าไปคิดมากนะครับ ทำดีย่อมได้ดีครับ

คนเราต้องรู้จักรับฝังจากทุกๆเสียงที่เค้าเสนอแนะ
ไม่ว่าจะดีหรือไม่ดี จะถูกหรือจะผิด จะใช่หรือไม่ใช่

ถ้าเค้าคิดว่าเค้ารับฝังในสิ่งที่มันตรงกันข้ามกับความคิดเค้าไม่ได้
สินว่าเค้าน่าหยุดถามไปซะ ก้อหมดเรื่อง จะมาถามทำไมวะ

ที่จริงไม่ว่าคำตอบที่ได้นั้นจะดีหรือไม่ดีก้อแล้วแต่
สิ่งที่สำคัญก้อคือการขอบคุณคนที่เค้าอุตส่าห์ตอบคำถาม

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:

ต้นเว้ย....งานเข้าอีกแระ...เซ็งว่ะ คนนึงถือปูน คนนึงถือทราย คนนึืงถือก้อนหิน ช่วยกันก่อกำแพงความคิดกันขึ้นไป กลุ่มก็มีกันแค่เนี้ยยังจะมาอีโก้ใส่กันอีก แทนที่ผ่านไปผ่านมาเจอมีปัญหากับใครอยู่จะได้ช่วยเหลือ ทีนี้ก็คงไม่ไหวแล้วล่ะ เจอก็คงจะได้แค่มองๆ เพราะเด็กมันไม่อยากเข้ามาหาเอง คนเคยโทรคุยกัน มาหากันดึกดื่นทำมาเป็นไม่รู้จักกันซะงั้น ยังจะมาคุณๆผมๆกับพี่อีก รู้ทั้งรู้ว่าเด็กๆกว่ากันทั้งนั้น ถ้างั้นพี่คงไม่ข้ามกำแพงนั้นไปหรอกเชิญก่อตามสบาย ไงสักพักก็ต้องเปลี่ยนรถอยู่ดี แต่สำหรับต้นเหมือนเดิมนะ(กระทู้สุดท้ายสำหรับพระราม3ว่ะ)

ห๊า..เบอร์ 1.. ไม่เอากั๊บ
นู๋จาเอาเบอร์ตอง..ขาวสวยหมวยอึ๋ม!!! :coolly-0017::coolly-0017::coolly-0045:

เล่นของแพงอีกคนเรา ได้ เดี๋ยวพาไปนวดแผนโบราณแถวบ้าน เบอร์ตองนี่
เดินลงมา เหมือนยายมาเข้าฝันเลย แก่ชัด ๆ แต่คงเหมาะกะน้าอ๊อดเนอะ

ขอบคุณครับ...

เล่นของแพงอีกคนเรา ได้ เดี๋ยวพาไปนวดแผนโบราณแถวบ้าน เบอร์ตองนี่
เดินลงมา เหมือนยายมาเข้าฝันเลย แก่ชัด ๆ แต่คงเหมาะกะน้าอ๊อดเนอะ
ใหญ่กว่านี้ ก้อเคยมาแล้ว

อุไม......

รับทราบ ขอบคุณสุดหล่อครับ

คนเราต้องรู้จักรับฟังจากทุกๆเสียงที่เค้าเสนอแนะ

คนเรามันต่างความคิด...........คิดไม่เหมือนกันอยู่แล้ว ต้องเปิดใจรับฟังครับ อย่าคิดมากครับแชมป์ พี่เจอมาเยอะอย่างที่ทำงานก็มี พี่จะเหลาให้ฟัง อย่่างที่พี่เจอเนี่ย พี่ทำงาน วิศวะกร ทำเกีียวกับสร้างห้องสะอาดที่ใช้ผลิตยา และ อุปกรณ์ อิเลคทรอนิค ย้ายมาอยู่ที่ใหม่ เข้ามาวันแรกก็โดน พวกเด็กจบใหม่ อวดฉลาด ลองวิชา และดูถูกคิดว่าจบน้อยกว่ามัน แรกๆก็โมโหนะ คุยกับมันดีๆแต่คำตอบที่ได้กับกวนตีน มาเลย เลยไม่คุยกะแม่งเลย พอหลังๆจะขอให้ช่วยเลยไม่ช่วยแม่งเลย ก็ตอบไปตรงเลย เก่งแล้วนี่เมิงก็ทำเองดิ ผลสุดท้ายเค้าก็แพ้ภัยตัวเอง ก่อนอยู่ที่นี่ที่เก่าหนักกว่าอีก ครับถึงบอกไงมีไรปรึกษาได้ครับน้อง

คนเรามันต่างความคิด...........คิดไม่เหมือนกันอยู่แล้ว ต้องเปิดใจรับฟังครับ อย่าคิดมากครับแชมป์ พี่เจอมาเยอะอย่างที่ทำงานก็มี พี่จะเหลาให้ฟัง อย่่างที่พี่เจอเนี่ย พี่ทำงาน วิศวะกร ทำเกีียวกับสร้างห้องสะอาดที่ใช้ผลิตยา และ อุปกรณ์ อิเลคทรอนิค ย้ายมาอยู่ที่ใหม่ เข้ามาวันแรกก็โดน พวกเด็กจบใหม่ อวดฉลาด ลองวิชา และดูถูกคิดว่าจบน้อยกว่ามัน แรกๆก็โมโหนะ คุยกับมันดีๆแต่คำตอบที่ได้กับกวนตีน มาเลย เลยไม่คุยกะแม่งเลย พอหลังๆจะขอให้ช่วยเลยไม่ช่วยแม่งเลย ก็ตอบไปตรงเลย เก่งแล้วนี่เมิงก็ทำเองดิ ผลสุดท้ายเค้าก็แพ้ภัยตัวเอง ก่อนอยู่ที่นี่ที่เก่าหนักกว่าอีก ครับถึงบอกไงมีไรปรึกษาได้ครับน้อง

ใช่ครับพี่มอส พี่มอสทำถูกแล้วแหละครับ
ในเมื่อเก่งนักจะมาถามคนอื่นทำไม จะมาให้ช่วยทำไม
เก่งนักก้อต้องช่วยตัวเองไปครับ

แพ้ภัยตัวเอง เอิ๊กๆๆๆ :coolly-0010:

เอะยังไงกัน แปลว่าสินชอบช่วยตัวเองใช่ป่ะ

น่าติดตามจิงๆ

ว่าจะติดตามอยู่เหมือนกัน กลิ่นมันโชยมาถึงนี่ กลิ่น หื่นไอ้ต้นนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม