>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Ohh ไอ้น้องต้นถึงกะใช้ใบคำร้องขออนุญาตเลยเหรอว่ะ ว่าแต่น้องๆเค้าจะเอาอะไรปลุกให้ว่ะคิดแล้วเสียววุ้ย อยากปายยยยยจัง

ก๊าบ ๆ ๆ ๆ เนี่ย พอถึงเวลาจิง ๆ ไปไม่ได้ คุณนายอย่างโน้น คุณนายอย่างนี้
ก็ติดเชื้อมาจากน้าต้นหื่นอ่ะแหละ...
ติดสัมมาหยั่งโง้น..ติดลูกค้าหยั่งงี้....!!! :wink:

เอาตัวอย่างใบขออนุญาตมาฝากน้าอ๊อดฮับ
ขอบคุณคับน้า...แต่ป๋มไม่ต้องใช้เหมือนน้าร่อกคับ
น้าเก็บไว้ใช้เองเทอะๆๆๆๆๆ...!
ไปไหนมาไหนจาได้สะดวก ไม่ต้องติดรถตามไปคุมตลอด.. อุ๊บส์!!!:eeek: :wink:

55555555555.........:biggrin:

ขอบคุณคับน้า...แต่ป๋มไม่ต้องใช้เหมือนน้าร่อกคับ
ไปไหนมาไหนจาได้สะดวก ไม่ต้องติดรถตามไปคุมตลอด.. อุ๊บส์!!!:eeek: :wink:

นี่น้าอ๊อดหมายฟามว่า
เพ่ต้นต้องมี ญ นั่งคุมเวลาไปไหนมาไหนงั้นหรอ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เพ่ต้นต้องมี ญ นั่งคุมเวลาไปไหนมาไหนงั้นหรอ:biggrin: :biggrin: :biggrin:
จุ๊ๆๆ...อย่าเอ็ดไปน้า เด๋วน้าต้นหื่นแกได้ยิน..!
เด๋วแกจามาจิ๊บๆๆๆๆๆๆอีก...แกบ่นเป็นหน้าๆเชียวนา
น้าอ่านไหวหรอ..?!!!..... :sexy_girl: :go: :go: :go:

555555555........:biggrin:

ก๊ากกกกกก.

• กระทู้ ผู้เขียน

หัวเราะได้น่าตื้บมากน้าอ๊อด

เพี้ยงงงง

ขอให้ ปุ่มเลข 5 พังทีเท๊อะ

ซ๊าทู๊.........

แต่แน่ใจนะ ว่ารอบนี้ไม่ต้องขออนุญาต :augenrollen:

เอ๊า ไอนี่

วันมีตติ้งไปเองเลย

ไม่ก็นู่น ไปกับคู่ขานู่น เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย

ตุ๋ยคู่ใหม่แน่เลย หล่อ ๆ แบบนี้ น้าอ๊อดชอบบบบ :wink:

จุ๊ๆๆ...อย่าเอ็ดไปน้า เด๋วน้าต้นหื่นแกได้ยิน..!
เด๋วแกจามาจิ๊บๆๆๆๆๆๆอีก...แกบ่นเป็นหน้าๆเชียวนา
น้าอ่านไหวหรอ..?!!!..... :sexy_girl: :go: :go: :go:

เห็นอีตัวหัวเราะแล้ว

จี๊ดดดดว๊อยยยย

ถึงจะขี้บ่น แต่ก็มีสาระนะค๊าบบบ :boss:

Ohh ไอ้น้องต้นถึงกะใช้ใบคำร้องขออนุญาตเลยเหรอว่ะ ว่าแต่น้องๆเค้าจะเอาอะไรปลุกให้ว่ะคิดแล้วเสียววุ้ย อยากปายยยยยจัง

พอเลย ๆ พี่หนุ่ม หื่นมาเลย

แล้วมีตติ้ง จะไปกับเค้าปะเนี่ย

ตอบด่วน อย่าให้โทรไปตาม

ถ้าโทรไป ไม่ไป โดนแฉ :eeek:

ก๊ากกกกกก.

ตาคนนี้ สงสัยเพี้ยนไปแระ

รถเสร็จไม่ทัน

โฮะ ๆ ๆ :embarrassed:

ผมมีรูปมายืนยันครับน้าอ๊อด ว่าพี่ต้นหื่นนั้นไม่ได้เป็นแค่ฉายาแต่มันคือเรื่องจิงครับ ดูจากรูปละกันครับ นั่งเล่น camfog จะๆเลยแถมนั่งยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ดูรูปไม่ต้องบรรยายอาไรมากครับ 5555:biggrin:

(พี่ต้นแบบนี้ต้องพาไปเลี้ยงก่อนไม่งั้นเดี๋ยวเอารูปที่เหลือมาแฉนะ:redface:)

ไฟล์แนบ

• 05 copy.jpg
    05 copy.jpg
    28.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
    35.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
  • 08 copy.jpg
    08 copy.jpg
    29.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
ผมมีรูปมายืนยันครับน้าอ๊อด ว่าพี่ต้นหื่นนั้นไม่ได้เป็นแค่ฉายาแต่มันคือเรื่องจิงครับ ดูจากรูปละกันครับ นั่งเล่น camfog จะๆเลยแถมนั่งยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ ดูรูปไม่ต้องบรรยายอาไรมากครับ 5555:biggrin:

(พี่ต้นแบบนี้ต้องพาไปเลี้ยงก่อนไม่งั้นเดี๋ยวเอารูปที่เหลือมาแฉนะ:redface:)

ว๊ากกกกก

ไอแชมป์

มันเล่นแบบระยะเผาขนขนาดนี้เลยเหรอฟะเนี่ย

เมิงต้องเป็นสายลับจับบ้านเล็กแน่ ๆ

ยังไงก็เถอะ เวลาเจอกรูอยู่กับสาว ๆ

อย่าเอามาลงเด็ดขาดนะว่อย

ในนี้อะไม่เท่าไหร่

แต่ถ้ามีคนมาเซฟ แล้วมันแพร่หลายขึ้นมา

ตายคู่แน่ ๆ แชมป์

แม่ง สด ๆ ร้อน ๆ

ฝากไว้ก่อน

ฮึ่มมมม

โหพี่ต้นร้านเน็ตแถวไหนเนี่ย เก้าอี้โคตรหรูเลย:eeek:

หัวเราะได้น่าตื้บมากน้าอ๊อด

เพี้ยงงงง

ขอให้ ปุ่มเลข 5 พังทีเท๊อะ

ซ๊าทู๊.........

แต่แน่ใจนะ ว่ารอบนี้ไม่ต้องขออนุญาต :augenrollen:
พรุ่งนี้เปิดขวดเที่ยงเรยมั๊ย?....ก่อนออกเดินทาง..ใจมั๊ย?!!!..
เด๋วป๋มโทร.แคนเซิลลูกค้าแทนน้าให้...เอามะ..?
รึจาให้ป๋มเป็นนอมินีถือใบขอนุญาตนั่นไปยื่นให้คุณนายน้าเซ็นต์ก็ได้นะ..ยินดี..!!!:eeek:

:go: :go: 5555555555...........:biggrin:

โอ้ววววว....หลักฐานเพิ่มเติมมาอีกแว๊วววววว...555555...:biggrin:
ก็หยั่งที่บอกแหละคับน้า...ถ้าไม่หื่นไม่กามจิง น้าลองจาให้ดูแลบอร์ดฟรีไตล์หรอ..!!!

กร๊ากกกกกกๆๆๆๆๆๆๆ......:biggrin:

โหพี่ต้นร้านเน็ตแถวไหนเนี่ย เก้าอี้โคตรหรูเลย:eeek:
แกจาไปเล่นที่ไหนได้ไกล๊...อุ๊บส์!!!:eeek:

กร๊ากกกกกกๆๆๆๆๆๆๆ......:biggrin:

เปิดขวดแต่หวัววันเดี่ยวก็เมาแย่หรอน้า อิอิ

พี่ๆ พระราม3 พรุ่งนี้ใครไปบ้าง นัดเจอกานที่ไหน กี่โมงค๊าบบบ
:eeek: :eeek:

ตกลงพรุ่งนี้นัดที่หนายกัน กี่โมง โทรบอกด้วยดิ ต้องไปล้างรถก่อนปะเนี่ย รถโคตรสกกะปก เลย:cold:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม