>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอาของติดไปด้วยดีก่า เพื่อขายได้ตังค์ เป็นค่าแก๊สกลับบ้าน
5555555555555555555 :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่น้องพระราม 3 ไปกันกี่คนคั๊บ

เท่าที่รู้ตอนนี้ มี

1. น้าอ๊อด

2. พี่เบิ้ล

3. พี่เสือ

4. พี่มอส

5. เสี่ยน๊อต

6. สุดหล่อต้น

7. แชมป์

8. ฮิม

9. แป๊ป

10. แสง

แล้วใครอีกเนี่ย ยังไงโทรหากันเน้อ

089 143 3888

จะได้ไปพร้อมหน้าพร้อมตากันซะที :smile:

โหพี่ต้นร้านเน็ตแถวไหนเนี่ย เก้าอี้โคตรหรูเลย:eeek:

ร้านน้องกรูเองว่อยยย

มีไรไม๊วะ

ทุนไม่หนาบ้าพลังเหมือนร้านเนตแถวสะพานสามนี่หว่า

แม่ม ดุเดือดกันจิ๊งงงง

พรุ่งนี้เปิดขวดเที่ยงเรยมั๊ย?....ก่อนออกเดินทาง..ใจมั๊ย?!!!..
เด๋วป๋มโทร.แคนเซิลลูกค้าแทนน้าให้...เอามะ..?
รึจาให้ป๋มเป็นนอมินีถือใบขอนุญาตนั่นไปยื่นให้คุณนายน้าเซ็นต์ก็ได้นะ..ยินดี..!!!:eeek:

:go: :go: 5555555555...........:biggrin:

พรุ่งนี้ต้นต้องไปจัดสัมมนาที่คลอง 2 ตอนบ่ายหนึ่งอะ

แต่น่าจะเสร็จประมาณ บ่ายสาม

แล้วก็ว่าจะขับมาต่อที่งานเลย

พี่น้องพระราม 3 นัดกันมาเองเลยนะ

จะจองโต๊ะไว้ให้ :embarrassed:

โอ้ววววว....หลักฐานเพิ่มเติมมาอีกแว๊วววววว...555555...:biggrin:
ก็หยั่งที่บอกแหละคับน้า...ถ้าไม่หื่นไม่กามจิง น้าลองจาให้ดูแลบอร์ดฟรีไตล์หรอ..!!!

กร๊ากกกกกกๆๆๆๆๆๆๆ......:biggrin:

น้าอ๊อดนั่นแหละ เตรียมตัว

เด๋วจะเสนอให้เป็นยามประจำฟรีสไตล์

เอาแต่นั่งดู นั่งดูด อยู่นั่น

หื่นทั้งวันจิง ๆ :frown:

เปิดขวดแต่หวัววันเดี่ยวก็เมาแย่หรอน้า อิอิ

น้าหรั่ง มามีตติ้งด้วยป่าวคั๊บ

จะได้เจอตัวเป็น ๆ ซะที :biggrin:

พี่ๆ พระราม3 พรุ่งนี้ใครไปบ้าง นัดเจอกานที่ไหน กี่โมงค๊าบบบ
:eeek: :eeek:

เออ แสง ไปพร้อม แชมป์ได้ปะ พี่ต้องไปสัมมนาแถบนู้นอะ

ว่าจะไม่ย้อนกลับมา เด๋วไม่ทัน

ยังไงโทรไปคุยกันนะ

บ้านใกล้ ๆ กัน

081 701 2525

ช่ายยย เอาไงกันอ่ะคับ :biggrin:

แป๊ป ไปพร้อม ๆ กับพี่เสือเลยดิ

ยังไงโทรไปคุยกันนะ

081 910 3319

ตกลงพรุ่งนี้นัดที่หนายกัน กี่โมง โทรบอกด้วยดิ ต้องไปล้างรถก่อนปะเนี่ย รถโคตรสกกะปก เลย:cold:

เห็นแชมป์บอกว่า พี่เสือนัด ห้าโมงเย็น

ต้นว่า ช้าไปป่าวอะพี่

เพราะกลุ่มเรา ไปช้า ทุกที

กลัวไม่มีที่นั่ง

ที่สำคัญ ไม่เคยได้ถ่ายรูปรถกับเค้าเล๊ย

ยังไงนัดรวมกันเร็วกว่านี้ ดีมั๊ย

หรือติดคอยใคร ก็คุยกันดูนะคั๊บ

ไอน๊อตแน่ ๆ มันไปเร็วไม่ได้ ใช่ปะ?

เอาของติดไปด้วยดีก่า เพื่อขายได้ตังค์ เป็นค่าแก๊สกลับบ้าน
5555555555555555555 :biggrin:

อย่าลืมแอมป์ต้นด้วยนะ

อยากกกก :smile:

ผมขออนุญาตินัดกันเลยน่ะครับ พรุ่งนี้ บ่ายสี่โมง 16.00น.

เจอกันที่ LOTUS พระราม3 น่ะครับ

เดี่ยวเราก็ขึ้นทางด่วนไปลงที่ดินแดงแล้วก็เข้างานตอน 16.30น. พอดี

แล้วเจอกันครับ:biggrin:

ผมขออนุญาตินัดกันเลยน่ะครับ พรุ่งนี้ บ่ายสี่โมง 16.00น.

เจอกันที่ LOTUS พระราม3 น่ะครับ

เดี่ยวเราก็ขึ้นทางด่วนไปลงที่ดินแดงแล้วก็เข้างานตอน 16.30น. พอดี

ดีคับๆๆๆ แต่ขออนุญาติไปใส่ยางก่อนนะคับ แต่ก็คงออกไปใส่แต่เช้าแหละคับ :biggrin:

เหงอะ เลิกงานก็ 5 โมงแล้วอ้าาา :brick:

ดีคับๆๆๆ แต่ขออนุญาติไปใส่ยางก่อนนะคับ แต่ก็คงออกไปใส่แต่เช้าแหละคับ :biggrin:

ตามนั้นครับแป้ป เจอกัน

เหงอะ เลิกงานก็ 5 โมงแล้วอ้าาา :brick:

มาให้เร็วเลยครับแสง ยังไงกลุ่มนี้ก็มาช้ากันประจำแหล่ะครับ

ไปกันเยอะๆนะ

ใครมีรูปน้าขี้เมามาแฉมั่งป่ะ

มีรูปเดียวนะ @ sortal

ไฟล์แนบ

176 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
ฝากรูปหน่อย

ไฟล์แนบ

52.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32,868
ฝากอีกน่ะ แต่แยกให้แล้ว

ไฟล์แนบ

111.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
    99.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 98
    107.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 97
    98 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95
    100.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
มีตติ้งเป็นไงมั่งพี่น้อง...?!!!
เสียดายไม่ได้ไป... :wink:

หล่อ ๆ ทั้งนั้นเลย :augenrollen:

หวัดดีครับ ฟื้นกันยังครับ

น้าอ๊อดเป็นไงมังครับ

น้ากลับตอนไหนเนี่ย หาไม่เจอ

นึกว่าไปแอบนอนแถวไหน.............. อิอิ

น้องต้นก๊าบแล้วไอ้เบอร์สมาชิกมานใช้ไงฟะ แระเมื่อคืนกลับถึงที่หมายปลอดภัยป่าว ออมีเบอร์เสือป่าวฟะจะโทรถามอะไหล่หน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม