Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วางเครื่องรับกะทู้ใหม่เลยนะเนี่ย แหะๆๆ ไม่มีไรหรอก ถึงวาระของมันพอดี รับใช้เรามานาน คุ้มค่าจิงๆ ไม่เคยพาไปแด๊กข้าวลิงที่ไหน ครั้งนี้คิดซะว่าทำไว้แซ๊ดดดดให้ลูกสาวนั่ง แล้วเจอกันพี่น้อง คงมีเรื่องคุยกันเยอะแยะ

ลง rb25det เหรอคับ เกียร์อะไรอ่ะคับ หรือว่าเกียมัว :brick:.....

สรุปตอนนี้เครื่องเท่าไหร่แล้วคับ แล้วเบ็ดเสร็จจะเสียเท่าไหร่อ่ะคับ ผมก็อยากเปลี่ยนเครื่องแล้ว :go:

แล้วก็เมื่อเช้านี้ยางรั่วคับ ขับมา บางนา ......... ไม่รู้มันเป้นอะไรของมัน แต่ตอนนี้ ยางข้างที่รั่วเสียไปเลยแก้มขาด เสีนตังอีกแล้ววว เห่อ...

ตอนเช้าๆประมาณเจ็ดโมงจะเจอรถสีเขียวทุกวันเลยตรงสี่แยกนางลิ่นจี่เป็ฯสมากชิกป่าวครับ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เดวกรูฟ้องไอน๊อต

พี่มอสป่าววะเนี่ย ทำไมไม่ล็อคอินเข้ามาดี ๆ ล่ะ :verwirrt:

แล้วจะไปฟ้องมันทำไม

น้าอ๊อดไม่ได้นอกใจมันซะหน่อย

นึกว่าใครจะมาตั้งกลุ่มแยกซะงั้น

ว่าแต่พี่ต้นเห็นผมที่ดินแดง

แล้วพี่ต้นไปทำอะไรจ๊ะ

^^

ไม่ต้องมาเนียน

ตอนแรกเห็นก็นึกว่า รถใครฟะ ล้อคนละลาย

พอเห็นติ๊กเกอร์ B-71 ก็นึกได้ว่า พี่น้องในเวบแน่ ๆ

แต่พอชำเลืองเห็นทะเบียน 6000 นึก ๆ ๆ มีมันคนเดียวนี่หว่า ไอแระ 555

วันนั้นกรูบีบแตรทัก ใส่ไฟสูง ตรงด่านเก็บเงิน

(ตำรวจก็มองกรูเพรียบ คิดว่าอยากโดนมั๊ง)

ไม่มีหยุด เหยียบใหญ่เลย

เลยนึกในใจว่า สงสัยปวดขรี้

5555

สรุปคือ ไปเที่ยวไหนมา รีบกลับมาออนเอ็มแน่ ๆ

ตอนถามก็ไม่ตอบ

งอนแล้ว :sure:

ไปชัวร์ป่าวต้น เดี๋ยวงานเข้าอีกป่าว

ไปแน่ ๆ พี่หนุ่ม ไปด้วยกันนะ เคลียร์เวลามา

เก็บตังค์ลงอ่าง มาเลี้ยงน้อง ๆ ด้วยนะ เฮ่อ ๆ ๆ :boss:

แหม่ มีเขี่ยมาโดน 71 ด้วยนะ555 ลบหลบเมียก็บอก
ผมไม่ให้อภัยนะ พาไปเลี้ยงด้วย

ไม่ได้หลบคั๊บบิ๊ก

ดับนี้แล้ว เมียเมอ มีที่ไหนกัน

แล้ววันไหนเลี้ยง จะโทรชวนนะ

แต่ไม่ชวนดีกว่า

ติดตามในนี้ละกัน :biggrin:

สงสัยพี่ต้นกลัวแฟนเค้ามาเห็นกระทู้ที่โพสรูปกับพวกกระทู้ที่แอบไปกับกิ๊กเลยแกล้งลบซะเลย:biggrin: ก่อม๊อบดีกว่า เราไม่ยอม เราไม่ยอม เอากระทู้ของเราคืนมา

เมิงเป็นพวกเดียวกับ ที่ทำเนียบป่าววะแชมป์

เด๋วก่อน ๆ จะเรียกตำรวจจับก่อนเลยไอนี่
ชอบก่อม๊อบ :augenrollen:​

มาแอบดู..ไปแระ ฟิ้วววววว..

เอ่อออ ...

อันนี้ช่วยอะไรไม่ได้อ่ะคับ ... เพราะลบแบบถาวร

ลบซะเกลี้ยงเลย ....

หนีเมียไปหาผัว...อุ๊บ!!!:eeek:

นั่นมาตัวเองแล้วน้าอ๊อด ไม่ต้องอุ๊บ

ไม่ทันแระ เค้ารุ้กันหมดแล้ว ฮู้วววว :eeek:

อ้าวมีพาดพิงถึงผมด้วยไมเนี่ย :biggrin:

เรื่องกระทู้ไม่เป็นไรหลอกทั่นต้น แค่เลี้ยงพวกกรูก็พอแล่ะ 5555

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเว้ปเลย เพราะมัวแต่ไปเล่นเวปปืน BB (หันมาลองเล่นดู)

เมือวันอาทิตย์ที่ผ่านมามีโอกาสไปยิงปืนที่ อัมพวามา

อยากชวนมาเล่นกัน สนุกมากครับพี่น้อง

แล้วก็เอารถของรุ่นน้องไปเจิมมาด้วย เล่นเสร็จก็ไปเดินดูตลาดน้ำที่อัพวากันครับ

ขอบอก ว่า ญ แจร่มสุดๆ ของกินก็อร่อย แล้วตอนหัวค่ำหน่อยก็นั่งเรือดูหิ่งห้อย....

ให้น้าอ้อดจิบเบียร์เย็นๆ ในเรือ... ที่สำคัญ ไม่แพงครับ พันเดียวก็เหลือครับ 555

อยากชวนพี่น้องพระราม3 ไปเที่ยวกันซักทริปนึง...หนุกดีน่ะ:wink:

เออ ดี ๆ วันไหนหามาเลย

จะพาเด็กใหม่ไปด้วย โรแมนติดดีเว๊ย

สร้างสรรค์ ๆ :dribble:

แล้วเมิงอย่าลืม พาน้องกิ๊ฟท์ไปด้วยนะ

อิอิ :rolleyes:

วางเครื่องรับกะทู้ใหม่เลยนะเนี่ย แหะๆๆ ไม่มีไรหรอก ถึงวาระของมันพอดี รับใช้เรามานาน คุ้มค่าจิงๆ ไม่เคยพาไปแด๊กข้าวลิงที่ไหน ครั้งนี้คิดซะว่าทำไว้แซ๊ดดดดให้ลูกสาวนั่ง แล้วเจอกันพี่น้อง คงมีเรื่องคุยกันเยอะแยะ

อ้าวพี่เบิ้ล

วางกับเก้งเหรอ

ยังไงเสร็จเมื่อไหร่

มาเลยนะ

อยากลองเสตปเดียวกันมานานแระ

เบื่อสวนเจแถว ๆ นี้

อิอิ :cool:

อยู่ด้วยค้าบ...ฟิ่วๆ

เชิญเลยคั๊บ

แจ้งชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรไว้ด้วยคั๊บ

จะได้รู้จักกันมากขึ้น

มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับรถ หรือ ญ ๆ พวกเราให้คำแนะนำได้ บ้านใกล้ ๆ กัน จะได้ช่วยกันได้ทันที

ลง rb25det เหรอคับ เกียร์อะไรอ่ะคับ หรือว่าเกียมัว :brick:.....

สรุปตอนนี้เครื่องเท่าไหร่แล้วคับ แล้วเบ็ดเสร็จจะเสียเท่าไหร่อ่ะคับ ผมก็อยากเปลี่ยนเครื่องแล้ว :go:

แล้วก็เมื่อเช้านี้ยางรั่วคับ ขับมา บางนา ......... ไม่รู้มันเป้นอะไรของมัน แต่ตอนนี้ ยางข้างที่รั่วเสียไปเลยแก้มขาด เสียตังอีกแล้ววว เห่อ...

อ้าว

งานเข้าเลยเมิง

เครื่อง อะ จะว่างก็รีบ ๆ นะ

เดิมมานานพอแล้ว

อยากนั่งรถแรง

อิอิ :augenrollen:

ตอนเช้าๆประมาณเจ็ดโมงจะเจอรถสีเขียวทุกวันเลยตรงสี่แยกนางลิ่นจี่เป็ฯสมากชิกป่าวครับ:biggrin:

อ๋อ ที่ล้อลายหยดน้ำ พ่นสีดำ(หรือสีทอง ไม่แน่ใจ)ใช่ปะคั๊บ

คันนั้นยังไม่เคยทักกันเลย

เอ๊ะ หรือสีเขียว ฝาโปรงดำ ล้อ 16

คันนั้นก็ยังไม่เคยทักกันเลย

ว่าง ๆ จะไปชวนเค้ามาเข้ากลุ่มนานแระ

ยังไงเข้ามาในนี้บ่อย ๆ ดิ

จะได้รู้จักกันมากขึ้น ไปไหนมาไหน จะได้อุ่นใจ

น้ำมันหมด รถพัง ยางแตก แหนบตาย

เหอ ๆ ๆ:smile:​

รถผมไม่เสร็จอะดิพี่ เหอๆ ไฟเบรคแม่งไม่ติดอะ
ไฟหน้าบางทีก็ติดบางทีไม่ติด เซ็งกะมันจิง

ไม่เห็นเกี่ยวเลย

จะไปปะล่ะ

ถ้าไป

เด๋วแวะไปรับก็ได้ :augenrollen:

จะได้เปิดตัวน้องใหม่

หล่อแบบนี้ สเปคน้าอ๊อดเลยนะเนี่ย :sweet_kiss:

รูป ญ ก็ลงใหม่สิครับ เดี๋ยวน้าอ๊อดจะเหงา

น้าอ๊อดเค้าไม่เหงาหรอกคั๊บ

เค้ามีบอร์ดนู้นไว้แก้เหงา ให้ออกกำลังลิ้นอยู่ทุกวันอยู่แล้ว

ถ้าอยากรุ้ว่าบอร์ดนู้น คืออะไร

สมัครสมาชิคคั๊บ

เหอ ๆ ๆ

แล้วจะรู้จักตัวตนของน้าอ๊อดมากกว่านี้ :augenrollen:

หน้าเนี้ยมันโพสคนเดียวเลย

ไม่ต้องมาเนียน

ตอนแรกเห็นก็นึกว่า รถใครฟะ ล้อคนละลาย

พอเห็นติ๊กเกอร์ B-71 ก็นึกได้ว่า พี่น้องในเวบแน่ ๆ

แต่พอชำเลืองเห็นทะเบียน 6000 นึก ๆ ๆ มีมันคนเดียวนี่หว่า ไอแระ 555

วันนั้นกรูบีบแตรทัก ใส่ไฟสูง ตรงด่านเก็บเงิน

(ตำรวจก็มองกรูเพรียบ คิดว่าอยากโดนมั๊ง)

ไม่มีหยุด เหยียบใหญ่เลย

เลยนึกในใจว่า สงสัยปวดขรี้

5555

สรุปคือ ไปเที่ยวไหนมา รีบกลับมาออนเอ็มแน่ ๆ

ตอนถามก็ไม่ตอบ

งอนแล้ว :sure:

แหะๆ

พอดีไปรับคนอะ

ก์เห็นเซฟนะแต่ไม่ได้สังเกตุ

ไม่ได้รีบกลับมาออนเอ็ม

ออนไว้อยู่แล้ว

แต่กลับมาไม่ได้เปิดหน้าจอดู

มัวแต่เปิดอย่างอื่น

หุหุ

มาเห็นอีกทีพี่ต้นออฟไลด์ไปแล้ว

ว่าแต่วันไหนมีชนแก้วโทรชวนด้วยนะ

พลาดมาหลายงานและกะพี่ต้นอะ

ไว้พี่น้องมาชมกันวันงานเลยทีเดียว น่าจะทันนะ ฮี๊วววววว

ไปไหน เมื่อไหร่ ยังไง โทรแจ้งด้วย

แหะๆ

พอดีไปรับคนอะ

ก์เห็นเซฟนะแต่ไม่ได้สังเกตุ

ไม่ได้รีบกลับมาออนเอ็ม

ออนไว้อยู่แล้ว

แต่กลับมาไม่ได้เปิดหน้าจอดู

มัวแต่เปิดอย่างอื่น

หุหุ

มาเห็นอีกทีพี่ต้นออฟไลด์ไปแล้ว

ว่าแต่วันไหนมีชนแก้วโทรชวนด้วยนะ

พลาดมาหลายงานและกะพี่ต้นอะ

โหย เปิดซิงเหรอวะ

555

ได้ ๆ เด๋วมีชนแก้ว จะโทรชวน แน่นอน มาให้ได้ล่ะ :boss:

ไว้พี่น้องมาชมกันวันงานเลยทีเดียว น่าจะทันนะ ฮี๊วววววว

ซุ่มจิงๆ พ่อคนนี้

อยากเห็นข้อเปรียบเทียบอะ

รู้สึกไม่พอใจในการว่างเครือ่งครั้งนี้เท่าไหร่ อยากขอดูของพี่เบิ้ลง่ะ :cry:

ไปไหน เมื่อไหร่ ยังไง โทรแจ้งด้วย

แล้วทำไมไม่ล็อคอินชื่อตัวเองเข้ามาล่ะเอ้อ ยังไง :verwirrt:

มันล็อคอินไม่ได้ว่ะต้นจัดให้หน่อยดิเป็นนานแล้ว

มันล็อคอินไม่ได้ว่ะต้นจัดให้หน่อยดิเป็นนานแล้ว

เป็นมานานแล้ว

แล้วทำไมไม่ทายาเล่า

เด๋วก็หาย

คันใหญ่เลยดิ

555++

เอาอีเมลมาเลยพี่ เด๋วจัดการให้

ก็จ่ายไอนุไปดิ

ไปไหนกันมา สามคนนี้ ไม่ชวน ๆ

เป็นมานานแล้ว

แล้วทำไมไม่ทายาเล่า

เด๋วก็หาย

คันใหญ่เลยดิ

555++

เอาอีเมลมาเลยพี่ เด๋วจัดการให้

ไปไหนกันมา สามคนนี้ ไม่ชวน ๆ
[email protected]
[email protected]

รบกวนด้วยต้น ขอบคุณมาก

แหม่ พอตั้งกระทู้ใหม่ มันฮอทดีจิงๆ...

ฝากรูปน้องที่ออฟฟิศหน่อยคับ........:brick: :wink:

ไฟล์แนบ

139.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 136
เช้านี้น้ำมันหมดก่อนถึงที่ทำงานเลยครับ..เมื่อวานใครเขียนไว้หว่า????

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม