บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันเสาร์เจอกันพี่อามมีเรื่องคุยด้วยเยอะเลย

แวะผ่านมาทักทายคร้าบ พี่ๆๆๆทุกท่าน

พี่อามครับต้องขอโทษจริงๆคงไม่ได้ไปแล้วครับ พอดีจะไปเอารถ E30 เจ้าของเค้าโทรมาให้ไปเอาวันเสาร์นี้ครับ คงป็นเสาร์หน้าครับพี่:coolly-0001:

พี่อามครับต้องขอโทษจริงๆคงไม่ได้ไปแล้วครับ พอดีจะไปเอารถ E30 เจ้าของเค้าโทรมาให้ไปเอาวันเสาร์นี้ครับ คงป็นเสาร์หน้าครับพี่:coolly-0001:

ซะงั้น....เสาร์หน้ามาไม่เจอนะ พี่ไปอุบลฯคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
แฟ๊ดดดดดดดดดดดดดด....แบร่ๆๆๆ
อ้าวเกียร์ 3 วอดเว้ย....คริ คริ คริ
แวะมาทักจร้า จาไปมุกดาหาร
:coolly-0044:​

กิจ

ไปเฉพาะกิจน่ะ
ไปส่งหนอนให้นกกิน
ค้างแค่คืนเดียวเอง
จะเจอกันรึป่าวก็ไม่รู้
ทำไม นกไม่บินไปกินหนอนน้า น่าแปลก มีเอาหนอนมาให้นกด้วย งง:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ทำไม นกไม่บินไปกินหนอนน้า น่าแปลก มีเอาหนอนมาให้นกด้วย งง:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
สงสัยนกไม่อยากกินหนอนแล้ว แต่ หนอนอยากให้นกกินก็เลยต้องเดินทางไกลมาให้นกกิน รึว่า หนอนจะกินนก:coolly-0046:

สงสัยนกไม่อยากกินหนอนแล้ว แต่ หนอนอยากให้นกกินก็เลยต้องเดินทางไกลมาให้นกกิน รึว่า หนอนจะกินนก:coolly-0046:

นกมีหลายตัว หลายขนาด ต้องเอาหนอนป้อนให้นกกินอย่างทั่วถึง
นกกินไม่อิ่ม แล้วมันจะตีกัน

นกมีหลายตัว หลายขนาด ต้องเอาหนอนป้อนให้นกกินอย่างทั่วถึง
นกกินไม่อิ่ม แล้วมันจะตีกัน
พ่อหนอนอ้วนยาวใหญ่ หล่อเลือกได้:coolly-0010:

บอลฝาก......................ด้วยนะ...:coolly-0022:
กลับอุบลวันไหนโทรมาด้วยแล้วกัน..จะพาไปดื่มกันนิดหน่อย:coolly-0046:
กระทู้ที่บ้านไม่ได้เหรอ..ไม่เป็นไร..รับแซบ..:coolly-0003:

สวัสดีตอนเช้า..พี่น้องอุบลฯ(บ้านเกิดผม)

สวัสดีตอนเช้า เที่ยง เย็น ดึก คร้าบบบบ
พี่น้องอุบลฯ ทุกท่าน

สวัสดีครับ เชฟอุบลราชธานี ทุกท่าน
ใครผ่านมาแถวร้อยเอ็ดขอเชิญเที่ยวงานเทศกาล
งานบุญผะเหวด (พระเวสสันดร)
ฟังเทศมหาชาติ ที่จังหวัดร้อยเอ็ด
ระหว่าง 5-7 มีนาคม 2553 (กินขนมจีนฟรีตลอดงานครับ)
โทร.หากันได้ครับ 089 4201965

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม