บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คัน 200sx เกิดปัญหานิดหน่อยครับพี่ อุส่าห์ขับรถไปเอากับพี่แฝด ต้องรอก่อนครับ คงสักพักถึงจะได้รถ ส่วนอีโวเหลือจูนอย่างเดียว ยังไม่มีเวลาเอารถไปจูนเลยพี่ ตอนนี้ทำร้านอยู่:coolly-0029:

สงกานต์เจอกันนะอ้น....
ขอเบอร์ชัชหน่อยสิ.........

ขอเบอร์ชัชหน่อยสิ.........

ดันครับร่วงไปสองหน้าแล้วนะ

อ้อ พี่อาร์มครับ turbo gt 2540 ยังมีไหมครับพี่

สนใจอย่างแรงเลย

คุณอ้นครับ ผมเอ๊ดครับ เข้ามาแอบเก็บข้อมูลครับ ถึงได้รู้ว่าคุณอ้นมีดีกรีแชมป์ทีเดียว

ถ้าทำช่วงล่างเสร็จจะไปปรึกษาเรื่องพาร์ทอีกทีน่ะครับ

คุณอ้นครับ ผมเอ๊ดครับ เข้ามาแอบเก็บข้อมูลครับ ถึงได้รู้ว่าคุณอ้นมีดีกรีแชมป์ทีเดียว

ถ้าทำช่วงล่างเสร็จจะไปปรึกษาเรื่องพาร์ทอีกทีน่ะครับ
ยินดีเลยครับเอ๊ด

ดันครับร่วงไปสองหน้าแล้วนะ

อ้อ พี่อาร์มครับ turbo gt 2540 ยังมีไหมครับพี่

สนใจอย่างแรงเลย
พายุพี่มีเทอร์โบ TD06-20G อยู่2ตัว ตูดเบอร์8-10. สนใจรึป่าวน้อง:coolly-0010:

ขอเบอร์ชัชหน่อยสิ.........[/QUOTE
มาวันไหนอย่าลืมหยิบของหายากมาฝากบ้างนะครับ.........อิอิ
น้องเราจะแรงกันใหญ่แล้ว เสร็จวันไหนครับน้อง รอชมครับ:coolly-0022:

..หวัดดียามเช้าครับ..

พรุ่งนี้ขอให้น้อง เซฟอุบลตัวแรงทั้งหลาย ขอให้ได้ที่1กันทุกคันเลย ปีนี้คงต้องให้น้องๆเป็นตัวแทนๆพี่ด้วยนะครับ เผื่อชื่อเสียงของพวกเรา CEF@UBON.:coolly-0033:

:coolly-0008:ร้อนๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0008:

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

สงกานต์นี้ขอให้มีความสุขกับปีใหม่ไทยๆ คราบพี่น้อง

คุณอ้นคร๊าบช่วยแน่นำร้าน Aeropart ให้หน่อยน่ะคร๊าบ หรือจะสั่งให้เลยก็ยินดีคร๊าบ

แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ระหว่าง vertex กับ origin ไม่รู้จะเอาตัวไหนดีช่วยแน่นำอีกน่ะคร๊าบ ตอนนี้ได้ล้อมาแล้วหลังสงกรานต์ว่าจะเอารถไปให้พี่เท่ห์ทำซ่ะหน่อย แล้วจะโทรหาน่ะคร๊าบ

คุณอ้นคร๊าบช่วยแน่นำร้าน Aeropart ให้หน่อยน่ะคร๊าบ หรือจะสั่งให้เลยก็ยินดีคร๊าบ

แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ระหว่าง vertex กับ origin ไม่รู้จะเอาตัวไหนดีช่วยแน่นำอีกน่ะคร๊าบ ตอนนี้ได้ล้อมาแล้วหลังสงกรานต์ว่าจะเอารถไปให้พี่เท่ห์ทำซ่ะหน่อย แล้วจะโทรหาน่ะคร๊าบ
vertex2 หล่อดีครับ อุบลยังไม่มีใครใส่เลย จัดให้ครับ วันนี้เข้ามาใส่เบรคแล้วคุยกันครับ สีเบรคสวยมากๆ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม