บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทาย และHappy new year นะคับ

ผมไปมาอาทิตย์นึงไม่เจอเลยสักคันครับ เจอแต่เจ้าของรถ 555
อยากได้ใจจะขาดอยู่แล้วรองบอยู่..............แงงงงงงงงงงงงงงงงงง

อยากได้ใจจะขาดอยู่แล้วรองบอยู่..............แงงงงงงงงงงงงงงงงงง
อ้าว อันนั้นเค้าขายไปแร้วอะ นึกว่าเอฟสอยไปซะอีก ทำไงล่ะทีนี้:coolly-0042:

วัสดีปีใหม่ครับ มาช้าดีกว่าไม่มา 555 เที่ยงเพลินไปหน่อย

พี่อามวันนี้พี่แฝดจะไป กทม.
เห็นบอกว่าจะไปเที่ยวลองโทรนัดกันดูนะพี่..เสียดายไม่ได้ไป

พี่อามวันนี้พี่แฝดจะไป กทม.
เห็นบอกว่าจะไปเที่ยวลองโทรนัดกันดูนะพี่..เสียดายไม่ได้ไป
อ้าว ไม่ได้มาแล้วหรอครับ

ที่อุบล ฝน ตก ไหม ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ตกครับ0..0วันนี้ก็กำลังจะตกอีกแล้ว

ตกครับ0..0วันนี้ก็กำลังจะตกอีกแล้ว
0-0 เหมือนตกรอบอะไรสักอย่างเลยว่ะ.อ้น.. :coolly-0043:
อากาศดีแบบนี้..ต้อง.ชนแก้ว.ซะแล้ว:coolly-0031:

0-0 เหมือนตกรอบอะไรสักอย่างเลยว่ะ.อ้น.. :coolly-0043:
อากาศดีแบบนี้..ต้อง.ชนแก้ว.ซะแล้ว:coolly-0031:
รถสวยดีบอล..เราไม่น่าขายเลย..เสียดาย..กำลังคิดว่าจะซื้อมาทำใหม่อีกคัน..จะดีป่าววะ:coolly-0043:

รถสวยดีบอล..เราไม่น่าขายเลย..เสียดาย..กำลังคิดว่าจะซื้อมาทำใหม่อีกคัน..จะดีป่าววะ:coolly-0043:
หนับหนุน 1 เสียงครับ:coolly-0022:

:coolly-0022::coolly-0022:สนับสนุนครับพี่ อ้น จะรอการกลับมานะครับ:coolly-0033:

กำลังมองๆอยู่คันหนึ่ง..สภาพรถสวยมากๆ ปี95 อูมๆเลย ขอซื้อ 140000 แต่เจ้าของจะเอา 200000 แพง...คันเก่า ปี94 ซื้อแค่ 130000 เอง.. ทำใจไม่ได้

กำลังมองๆอยู่คันหนึ่ง..สภาพรถสวยมากๆ ปี95 อูมๆเลย ขอซื้อ 140000 แต่เจ้าของจะเอา 200000 แพง...คันเก่า ปี94 ซื้อแค่ 130000 เอง.. ทำใจไม่ได้

เห็นไหมหล่ะพี่ทีนี้ แพง กว่าจะทำเสร็จอีก อันเก่าก็ไม่มีใครตามทันแล้ว ขายไมก็ม่ายรู้ เฮ้อ อิอิ:coolly-0019::coolly-0019:

สวัสดีครับ!!!
ไม่มานานเลยครับ...

เห็นไหมหล่ะพี่ทีนี้ แพง กว่าจะทำเสร็จอีก อันเก่าก็ไม่มีใครตามทันแล้ว ขายไมก็ม่ายรู้ เฮ้อ อิอิ:coolly-0019::coolly-0019:
ซื้อต่อพายุสักคันดิน้อง:coolly-0044:

ต้องทำใจครับ คันเก่าได้มาราคานั้นถือว่าฟลุ๊กครับ :coolly-0027:

ซื้อต่อพายุสักคันดิน้อง:coolly-0044:

แอ๊!! ไม่ไหวมั้งพี่ อิอิ
แล้วสนามนี้พร้อมยังครับ และดีใจด้วยกับแชมป์ประจำปี รุ่น โปร และ โอเพ่น นะครับพี่ ปีนี้เอาอีกนะ

ขายคันข้างล่างคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม