บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับรถไฟดีๆเด้อพี่อามเช้านี้เจอปืน ครับพี่:coolly-0028:
ยินดีต้อนรับกลับบ้านเราอีกครั้งครับพี่:coolly-0044:
เอาอะไรติดไม้ติดมือมาฝากน้องอ่ะป่าวพี่:coolly-0033:

ขับรถไฟดีๆเด้อพี่อามเช้านี้เจอปืน ครับพี่:coolly-0028:
ยินดีต้อนรับกลับบ้านเราอีกครั้งครับพี่:coolly-0044:
เอาอะไรติดไม้ติดมือมาฝากน้องอ่ะป่าวพี่:coolly-0033:

มาถึงแว๊ว นอนเพิ่งตื่นอ่ะ

วันนี้จัดชุดใหญ่เลยดีป่าวพี่:coolly-0044:
วันนี้ร้านเปิดแล้ว:coolly-0028:

พรุ่งนี้ไปมุกดาหาร เป็นเย็นวันอังคารหรือ พุธดีกว่า นัดเพื่อนๆน้องๆให้พี่ด้วยนะ

พรุ่งนี้ไปมุกดาหาร เป็นเย็นวันอังคารหรือ พุธดีกว่า นัดเพื่อนๆน้องๆให้พี่ด้วยนะ
เที่ยวเผื่อด้วย
บี้ไข่เผื่อด้วย

อากาศดีมากๆ
แต่...อิตอนกลับออกมาจากลาว เมื่อคืนไข้แดกซะก่อน
ฟรีไป1วัน
ตอนนี้หายแล้ว คืนนี้ออกไปแรดได้เหมือนเดิม

อากาศดีมากๆ
แต่...อิตอนกลับออกมาจากลาว เมื่อคืนไข้แดกซะก่อน
ฟรีไป1วัน
ตอนนี้หายแล้ว คืนนี้ออกไปแรดได้เหมือนเดิม
จะไปแรดไหนตั้งแต่พี่มายังไม่เห็นเส้นผมเลย..กินเหล้ารอมาหลายวันแล้วครับ...ศุกร์นี้เจอปืนพี่:coolly-0011:

กลับถึง กทม. แล้วหายเงียบเลยนะพี่อาม สงสัยจะหมดแรงไปเยอะ 555

หมู ยอ ที่ซื้อมาฝาก อร่อย งั้มๆๆ
แล้วเมื่อไหร่จะมาอุบลครับเพื่อน..มาซื้อกินเองอร่อยกว่านะครับ:coolly-0031::coolly-0031:

พี่โอ เมือรัย จะมา อุบล อะ พี่

มันจะมาได้เหรอ..ได้ยินว่าเมียดุ............เหมือนกันเลย

ได้แชมป์แล้วครับผม OPEN กับ PRO 2-4WD ทั้งทีมและบุคคลครับ ที่สนามน้ำพองขอนแก่นครับ พี่อามจัดรางวัลให้น้องด้วยนะ เดือน กพ. จะรอ 555

ได้แชมป์แล้วครับผม OPEN กับ PRO 2-4WD ทั้งทีมและบุคคลครับ ที่สนามน้ำพองขอนแก่นครับ พี่อามจัดรางวัลให้น้องด้วยนะ เดือน กพ. จะรอ 555

ยินดีด้วยเว๊ยยยยย....แล้วเจอกัน(ถ้ารถเสร็จทันนะ)..........:coolly-0026::coolly-0026:

มีเพื่อนตามไปด้วยอีก2-3ลำ ประสานเรื่องที่พักให้ด้วย

ยินดีค้วยคับ

ได้มากับevoหรอคับ

ยินดีด้วยเว๊ยยยยย....แล้วเจอกัน(ถ้ารถเสร็จทันนะ)..........:coolly-0026::coolly-0026:

มีเพื่อนตามไปด้วยอีก2-3ลำ ประสานเรื่องที่พักให้ด้วย
ก็รีบทำสิพี่ จะได้เอามาด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม