บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีค่ะ

พี่ๆเซฟอุบล

ที่โน้นฝนตกป่าวค๊ะเนีน่ย

อยากทานปลาแม่น้ำโขง สุดๆเลย

เมื่อไหร่จามีโอกาศได้กลับไปอีกหว่า

ตอนนั้นไปหน้าร้อน เลยไม่ได้ดูแม่น้ำหลายๆสี ที่โขงเจียมเลย:coolly-0033:
อากาศช่วงนี้ไม่ดีครับฝนตกทุกวันครับ..ถ้ามีโอกาศมาก็โทรนัดกันก็ได้ครับจะพาไปกินปลาน้ำโขง..เค้าเรียกแน้2สีครับหลายๆสีไม่มีครับ5555

เคยแอบๆเดินผ่านไปผ่านมาสวนกะพี่บ่อยๆอ่ะครับ
แต่เหนพี่ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่..เลยม่ะค่อยอยากกวนอ่ะครับ แหะๆๆ
แต่จัมพ์ก้ออยู่แถวๆพวกพี่ๆแก๊งอุดรนะครับ
สนามนี้ก็เค้ามาทักกันเลยนะครับจะได้คุยกันตัวเป็นๆ555

คิดถึงความหลัง..................
ถ้าคิดถึงกันจริงเดือน ต.ค วันที่3 ก็มาเจอกันที่ขอนแก่นดิพี่ ไม่ได้จี๊ด กันนานแล้วนะ ฮุฮุฮุ:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ถ้าคิดถึงกันจริงเดือน ต.ค วันที่3 ก็มาเจอกันที่ขอนแก่นดิพี่ ไม่ได้จี๊ด กันนานแล้วนะ ฮุฮุฮุ:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

จิ๊ดที่ว่ามันครืออะรัย....หรือว่า...........:coolly-0026::coolly-0026:

เยี่ยมญาติผู้ใหญ่ ที่อุบล 5555
ใครเหรอญาติผู้ใหญ่...ที่อุบลไม่มีผู้ใหญ่มีแต่ด็กๆ..คนแก่ไปอยู่ กทม.แล้ว555:coolly-0045:

ใครเหรอญาติผู้ใหญ่...ที่อุบลไม่มีผู้ใหญ่มีแต่ด็กๆ..คนแก่ไปอยู่ กทม.แล้ว555:coolly-0045:
ไม่เถียง ........เค้ามาอยู่ กทม.แล้ว ญาติผู้ใหญ่คนนั้นอ่ะ

อากาศช่วงนี้ไม่ดีครับฝนตกทุกวันครับ..ถ้ามีโอกาศมาก็โทรนัดกันก็ได้ครับจะพาไปกินปลาน้ำโขง..เค้าเรียกแน้2สีครับหลายๆสีไม่มีครับ5555

เด๋ว คงได้ไปแน่ๆค่ะ ปีหน้าแน่ๆ

พี่ชายจาไปขอสาวอุบล:coolly-0046::coolly-0046:

อยากไปช่องเม็ก มากเลยค่ะ

อยากได้งูดองอ่ะค่ะ น่ารักดี

วันนั้นจาซื้อแล้วลืม

ไม่เถียง ........เค้ามาอยู่ กทม.แล้ว ญาติผู้ใหญ่คนนั้นอ่ะ
โอทำสีรถใหม่ป่าวอะ..ดูมันสีใสขึ้น...สวยดี..ว่าจะถามนานแล้ว

เด๋ว คงได้ไปแน่ๆค่ะ ปีหน้าแน่ๆ

พี่ชายจาไปขอสาวอุบล:coolly-0046::coolly-0046:

อยากไปช่องเม็ก มากเลยค่ะ

อยากได้งูดองอ่ะค่ะ น่ารักดี

วันนั้นจาซื้อแล้วลืม
ยินดีครับ..แล้วไอ้งู ดอกจะซื้อไปทำไม่อะครับ:coolly-0043:

ยินดีครับ..แล้วไอ้งู ดอกจะซื้อไปทำไม่อะครับ:coolly-0043:

งูดอง ไม่ใช่งูดอก
ก็บอกน้องเค้าไปซิอ้น ว่าเอางูจากหัวพี่อ้นไปดองก็ได้ มีอยู่หลายตัว:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

งูดอง ไม่ใช่งูดอก
ก็บอกน้องเค้าไปซิอ้น ว่าเอางูจากหัวพี่อ้นไปดองก็ได้ มีอยู่หลายตัว:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ท่านพี่ก็มีเยอะเหมือนกันแบ่งๆให้น้องๆในคลับด้วยดิพี่:coolly-0046::coolly-0046:วันนี้เจอน้องหมูยอของพี่อามที่ citymall ด้วยผอมไปเยอะเลยดูแลหน่อยพี่มาเที่ยวนี้:coolly-0045::coolly-0045:

วันเสาร์นี้พบกันครับพี่....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม