บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปคนเดียวคับ แต่คงจะไปต้นหรือกลางเดือนหน้า (ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด)
มีคนนั่งไปด้วยก้อดีสิคับ :coolly-0033: ผมยิ่งชอบมึน เวลาไปทางที่ไม่เคยไป จะไปแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ขอบคุณมากๆๆ

ขอบคุณคับ บอกล่วงหน้าหลายๆวันนะคับ จะได้ลางานก่อน
600 กม. มีเพื่อนนั่ง หรือเมื่อยเหนื่อยผมช่วยขับก็ได้นะคับ
ถนัดเลยเส้นกรุงเทพ-อุบล เนี่ย

พี่อาร์มตอนนี้ใส่ล้ออะไรอยู่พี่

ขอบคุณคับ บอกล่วงหน้าหลายๆวันนะคับ จะได้ลางานก่อน
600 กม. มีเพื่อนนั่ง หรือเมื่อยเหนื่อยผมช่วยขับก็ได้นะคับ
ถนัดเลยเส้นกรุงเทพ-อุบล เนี่ย

ยินดีเลยครับ แต่... อาจจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าไม่กี่วัน เพราะต้องแล้วแต่ทางนู้นด้วย
ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ จะได้ไปรับถูก ผมกะว่าจะออกบ้านที่นนท์ ราวๆตี 4 จะสะดวกมั๊ยครับ:coolly-0003:

ขอโทษนะคับ ไปคนเดียวรึป่าวคับ
มีที่ว่างเหลือรึป่าว จะได้นั่งเป็นเนให้.....55555+++
จะกลับไปลำรึกความหลังที่อุบลน่ะคับ

ป.ล.ถ้าไปต้นเดือน ธ.ค. ผมจะขับรถตามกันไปเป็นเพื่อนคับ ลางาน3วัน หยุดยาว 9 วันคับ
เป็นช่วงรถผมเสร็จเลยน่าไปเที่ยวอากาศกำลังหนาว......:coolly-0024:

เป็นช่วงรถผมเสร็จเลยน่าไปเที่ยวอากาศกำลังหนาว......:coolly-0024:

ไปจิงรึป่าว.....ขับไปกัน2คันก็ได้นะ เรื่องที่พักเด๋วดูแลให้ พักฟรีบ้านรับรองของบริษัทพี่

ยินดีเลยครับ แต่... อาจจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าไม่กี่วัน เพราะต้องแล้วแต่ทางนู้นด้วย
ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ จะได้ไปรับถูก ผมกะว่าจะออกบ้านที่นนท์ ราวๆตี 4 จะสะดวกมั๊ยครับ:coolly-0003:

รบกวนช่วยแจ้งมาก่อนก็ได้คับ ไปได้หรือไม่ได้ค่อยว่ากันอีกที
ผมอยู่แถวสนามบินดอนเมืองคับ ทางผ่านไปเส้นอิสานอยู่แล้ว
ตี4 สบายมากคับ เพราะตื่นตี4.30 ทุกวันเพราะไปทำงานเช้าอยู่แล้วคับ

ขอบคุณอีกครั้งคับ

พี่อาร์มตอนนี้ใส่ล้ออะไรอยู่พี่

ล้อเดิมคับ แต่ขายแล้วยังไม่ได้ถอดให้เค้าเลย
มีล้ออยู่3ชุด ยังไม่รู้จะเลือกชุดไหนคับ
Nismo GT3 2ชุด ต่างกันแค่ขอบ17 และ18
ก้านเทาเงิน และ ก้านเทาน้ำตาลLimited ขอบกระจก หน้า8หลัง9ทั้งคู่คับ
เอฟว่าชุดคับไหนดี
ใจจริงอยากใส่ก้านสีเทาน้ำตาล limited ขอบ18 เพราะสีนี้ไม่เคยเห็นใครใส่ แต่กลัวสีกลืนกับตัวรถ
ส่วนก้านเทาขอบ17 ใส่แล้วสีจะตัดกับตัวรถ ล้อจะขึ้นมากๆ

หรืออมไว้2ชุดดีหว่า......55555

อีก1ชุด เป็นล้อในฝันมานานแล้ว Blitz techno speed Z1 หน้า17หลัง18 9x10 ออฟลึกๆ
ชุดนี้คิดว่าไม่เหมาะ ไม่เข้ากับสีรถพี่คับ

ไฟล์แนบ

126.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
    61.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 131
    45.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 136
แก้ไขล่าสุด:
รถเป็นอะไรคับเก่ง
ปล เอารูปรถใครมาลงนี่

ไปจิงรึป่าว.....ขับไปกัน2คันก็ได้นะ เรื่องที่พักเด๋วดูแลให้ พักฟรีบ้านรับรองของบริษัทพี่

ดีครับ มีเพื่อนไปด้วยกัน

รบกวนช่วยแจ้งมาก่อนก็ได้คับ ไปได้หรือไม่ได้ค่อยว่ากันอีกที
ผมอยู่แถวสนามบินดอนเมืองคับ ทางผ่านไปเส้นอิสานอยู่แล้ว
ตี4 สบายมากคับ เพราะตื่นตี4.30 ทุกวันเพราะไปทำงานเช้าอยู่แล้วคับ

ขอบคุณอีกครั้งคับ
ตามนั้นครับ:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
ล้อเดิมคับ แต่ขายแล้วยังไม่ได้ถอดให้เค้าเลย
มีล้ออยู่3ชุด ยังไม่รู้จะเลือกชุดไหนคับ
Nismo GT3 2ชุด ต่างกันแค่ขอบ17 และ18
ก้านเทาเงิน และ ก้านเทาน้ำตาลLimited ขอบกระจก หน้า8หลัง9ทั้งคู่คับ
เอฟว่าชุดคับไหนดี
ใจจริงอยากใส่ก้านสีเทาน้ำตาล limited ขอบ18 เพราะสีนี้ไม่เคยเห็นใครใส่ แต่กลัวสีกลืนกับตัวรถ
ส่วนก้านเทาขอบ17 ใส่แล้วสีจะตัดกับตัวรถ ล้อจะขึ้นมากๆ

หรืออมไว้2ชุดดีหว่า......55555

อีก1ชุด เป็นล้อในฝันมานานแล้ว Blitz techno speed Z1 หน้า17หลัง18 9x10 ออฟลึกๆ
ชุดนี้คิดว่าไม่เหมาะ ไม่เข้ากับสีรถพี่คับ

สีเทาน้ำตาลสวยดีอะพี่อาร์ม หล่อๆๆๆ

พี่อาร์มขอยืมชุดสุดท้ายใส่ก่อนได้มั้ยพี่ อิอิ

ตกลงจะมาเดือน พ.ย. รึว่า ธ.ค. กันแน่ครับพี่อาม วันเสาร์ที่ 7 พ.ย. ผมไม่อยู่ครับไปแข่งรถที่ขอนแก่นครับผม ไปทั้งทีมเลยพี่:coolly-0022:

ตกลงจะมาเดือน พ.ย. รึว่า ธ.ค. กันแน่ครับพี่อาม วันเสาร์ที่ 7 พ.ย. ผมไม่อยู่ครับไปแข่งรถที่ขอนแก่นครับผม ไปทั้งทีมเลยพี่:coolly-0022:

ธันวา น่ะไปแน่ๆ อยู่1อาทิตย์
ส่วนพฤศจิกา อาศัยเค้าไปยังไม่รู้ว่าวันไหน และจะไปได้รึป่าว
เอ.....หรือจะไปเจอที่ขอนแก่นดีหว่า:coolly-0043::coolly-0043:

ธันวา น่ะไปแน่ๆ อยู่1อาทิตย์
ส่วนพฤศจิกา อาศัยเค้าไปยังไม่รู้ว่าวันไหน และจะไปได้รึป่าว
เอ.....หรือจะไปเจอที่ขอนแก่นดีหว่า:coolly-0043::coolly-0043:

ตั้งใจจะไปเช้าวันที่ 6 บังเอิญจัง ถ้าแน่นอนแล้ว จะคอนเฟิร์มอีกทีคับพี่อาร์ม

ถ้าไปขอนแก่นผมก้อไปคนเดียวอะดิ แง่ววว:coolly-0018:

ตั้งใจจะไปเช้าวันที่ 6 บังเอิญจัง ถ้าแน่นอนแล้ว จะคอนเฟิร์มอีกทีคับพี่อาร์ม

ถ้าไปขอนแก่นผมก้อไปคนเดียวอะดิ แง่ววว:coolly-0018:

ยังไม่มีอะรัยแน่นอนคับ วันที่8มีงานแต่งด้วย
และยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะไปขอนแก่นรึป่าว
ว่าแต่ว่าไปวันที่6 แล้วกลับวันไหนคับ

รบกวนพี่น้องอุบลหน่อยครับ ใครพอจะมีข้อมูลบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/26899

รถเป็นอะไรคับเก่ง
ปล เอารูปรถใครมาลงนี่

ดีครับ มีเพื่อนไปด้วยกัน

ตามนั้นครับ:coolly-0010:
รถผมเองในอดีต...ปล.ก่อนโดนอู่สีประสิทธิ์โชคฟันมาช่วยบอกต่อด้วยน่ะเจ็บเหมือนๆๆกัน:coolly-0042:

เดี๋ยวนี้อุดรมีเซฟสีน้ำเงินทะเบียน 31 เหมือนรถพี่เลยอ่ะครับ
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ยังไม่มีอะรัยแน่นอนคับ วันที่8มีงานแต่งด้วย
และยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะไปขอนแก่นรึป่าว
ว่าแต่ว่าไปวันที่6 แล้วกลับวันไหนคับ

กลับวันที่ 8 ครับ(ถ้าไป)

ไม่งั้นก็เลื่อนไปอีกอาทิตย์ครับ

คือไปศุกร์ กลับอาทิตย์

เชิญชวนพี่น้อง cefiro-thailand
สังสรรค์ร่วมกันกับ cefiroโซนkoratและใกล้เคียง ในวันเสาร์ที่ 7 พ.ย. 52 (ครบรอบ 1 ปี)
สถานที่ ร้าน สวนอาหารวังฟ้า ( มิตรภาพซอย 4 เยื้องๆศูนย์เชฟโลเรตและโลตัสโคราช )

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม