Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่รุ๊......

งอนว๊อยยยย.....
คำพูดเรามันไม่สำคัญ...
บอกให้เก็บไว้ให้ ของชิ้นเล็กๆ เก็บไว้ให้หน่อยก็ไม่ได้............
แอบมีงอน นิดๆ น่ะ
แต่รถอ้น แจ๋ง จริงๆ ดีน่ะ โอ ยังมีโอกาสได้นั่ง 1 ครั้ง ตอนนั้นไม่ได้อัพอะไรมากมาย แต่ โอว่า มันก็ดึง จะแย่แล้วน่ะ

แอบมีงอน นิดๆ น่ะ
แต่รถอ้น แจ๋ง จริงๆ ดีน่ะ โอ ยังมีโอกาสได้นั่ง 1 ครั้ง ตอนนั้นไม่ได้อัพอะไรมากมาย แต่ โอว่า มันก็ดึง จะแย่แล้วน่ะ
มันเป็นอดีตไปแล้วเพื่อน..สบายดีป่าว..ถ้าว่างก็มาเที่ยวอุบลแล้วกัน..จะพานั่งอีโวคันใหม่:coolly-0022::coolly-0022:

ได้รถใหม่แล้วหรอครับพี่...

ได้รถใหม่แล้วหรอครับพี่...
ได้ใหม่แล้วครับผม..ตอนนี้เล่น EVO4 แท้ๆเลย ไม่กล้าเอาไปสนามเลยกลัว ตร.จะมายึดอีก:coolly-0043::coolly-0043:

ได้ใหม่แล้วครับผม..ตอนนี้เล่น EVO4 แท้ๆเลย ไม่กล้าเอาไปสนามเลยกลัว ตร.จะมายึดอีก:coolly-0043::coolly-0043:
แล้ว ตร. เค้าจะมายึดของแท้ๆทำมัยล่ะ.อ้น..:coolly-0043:

..สวัสดีเช้าวันใหม่..:coolly-0003:

แล้ว ตร. เค้าจะมายึดของแท้ๆทำมัยล่ะ.อ้น..:coolly-0043:
ก็ถ้ารถที่วิ่งอยู่ในไทยของแต่งเป็นญี่ปุ่นเกิน50%มันจะยึดรถมาตรวจสอบว่าเป็นรถสวมอะป่าว..เพราะมีอีโว5 แท้ๆโดนมาแย้วครับพี่น้อง:coolly-0033::coolly-0033:

รถพี่ชายเหล่าซิกอุดรป่าวครับพี่....สีขาวๆอ่ะครับ
จัมพ์ก้อเคยโดนครับ..มีตำรวจมาหาที่บ้าน
บอกว่าขอดูทะเบียนกับเอกสารส่วนควบหน่อย
พอดีพ่อจัมพ์เค้าละเอียดอ่ะครับ
แกถ่ายเอกสารไว้หมดเลย
เลยรอดไปครับ......
จัมพ์ว่าที่เค้ามาจับเนี่ย
มันต้องมีเบื้องหลังอ่ะครับ
เพราะปกติเค้าไม่มายุ่งอยู่แล้วอ่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:
รถพี่ชายเหล่าซิกอุดรป่าวครับพี่....สีขาวๆอ่ะครับ
จัมพ์ก้อเคยโดนครับ..มีตำรวจมาหาที่บ้าน
บอกว่าขอดูทะเบียนกับเอกสารส่วนควบหน่อย
พอดีพ่อจัมพ์เค้าละเอียดอ่ะครับ
แกถ่ายเอกสารไว้หมดเลย
เลยรอดไปครับ......
จัมพ์ว่าที่เค้ามาจับเนี่ย
มันต้องมีเบื้องหลังอ่ะครับ
เพราะปกติเค้าไม่มายุ่งอยู่แล้วอ่ะครับ
ใช่แล้วครับน้อง รถชายอุดร งานนี้พี่ก็คิดเหมือนกันว่าต้องมีคนแจ้งตำรวจแน่นอน แม่งเห็นคนอื่นมีรถสวยๆขับมันก็อิจฉา อย่าไปคิดมากน้อง :coolly-0022::coolly-0022:

ตาแก่อามหายตัวไปไหนแล้ว ทิ้งพี่ทิ้งน้องไปเลยนะจำไว้

ตาแก่อามหายตัวไปไหนแล้ว ทิ้งพี่ทิ้งน้องไปเลยนะจำไว้

แหมพี่อ้นอีโว ขายเซฟแล้วไม่คุยด้วยหรอก
มากรุงเทพก็โทมาซิคับ จะพาไปลงหม้อสุกี้

อิอิ......สนามหน้าเอารถไปโลดพี่
ม่ะต้องกัว......แหะๆๆ
อยากเหนๆอ่ะครับ ^ ^"

แหมพี่อ้นอีโว ขายเซฟแล้วไม่คุยด้วยหรอก
มากรุงเทพก็โทมาซิคับ จะพาไปลงหม้อสุกี้
ขายคันเก่าแต่ผมมี cef อีกคันกำลังทำสีอยู่แต่คันนี้ขับเดิมๆครับพี่ เครื่อง RB 20 BO เดิมสนิทเลยพี่ อย่าลืมอินเตอร์ของผมนะพี่:coolly-0033::coolly-0033:

อิอิ......สนามหน้าเอารถไปโลดพี่
ม่ะต้องกัว......แหะๆๆ
อยากเหนๆอ่ะครับ ^ ^"
สนามหน้าเอาไปแน่นอนครับน้อง..แล้วเจอกันครับ..เข้ามาทักกันบ้างนะ..พี่จำน่าน้องจะไม่ได้อยู่แล้วคุยกันแต่ใน web:coolly-0043:

ยังไม่เห็นรถพี่อ้นคันใหม่เลย ผ่านหน้าบ้านบีบแตรทักบ้างนะครับ

สวัสดีค่ะ

พี่ๆเซฟอุบล

ที่โน้นฝนตกป่าวค๊ะเนีน่ย

อยากทานปลาแม่น้ำโขง สุดๆเลย

เมื่อไหร่จามีโอกาศได้กลับไปอีกหว่า

ตอนนั้นไปหน้าร้อน เลยไม่ได้ดูแม่น้ำหลายๆสี ที่โขงเจียมเลย:coolly-0033:

สนามหน้าเอาไปแน่นอนครับน้อง..แล้วเจอกันครับ..เข้ามาทักกันบ้างนะ..พี่จำน่าน้องจะไม่ได้อยู่แล้วคุยกันแต่ใน web:coolly-0043:
เคยแอบๆเดินผ่านไปผ่านมาสวนกะพี่บ่อยๆอ่ะครับ
แต่เหนพี่ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่..เลยม่ะค่อยอยากกวนอ่ะครับ แหะๆๆ
แต่จัมพ์ก้ออยู่แถวๆพวกพี่ๆแก๊งอุดรนะครับ

คิดถึงความหลัง..................

ยังไม่เห็นรถพี่อ้นคันใหม่เลย ผ่านหน้าบ้านบีบแตรทักบ้างนะครับ
แล้วรถเอฟทำสีเสร็จยังน้องไม่เห็นเป็นเดือนแล้ว...ตกลงว่าง2j bo ใช่ป่าวน้องแจ่มเลย:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม