Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ลืมหรอกคับคุณน้องที่รัก....
รถเสร็จไม่ทันจิงๆ....ของยังมาไม่ครบ
อยากไปใจจะขาด
คิดถึงทุกๆคนเลยว่ะ.....

อย่าใจแมวขายรถก่อนล่ะ
ไว้ไปรอหวดกันในสนามก่อน
อีน้ำตาล Version2.
ตั้งราคาไว้บนฟ้าจะมีใครใจถึงกล้าซื้อป่าวก็ไม่รู้ครับพี่ เจอกันตอนไป กทม ก็ได้ครับพี่อาม:coolly-0022::coolly-0022:

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

วันที่6 มิ.ย.ติดไปแข่งรถที่น้ำพองอะครับพี่ลอง...ส่งตาแก่อามไปแทนแล้วกันครับพี่

วันที่6 มิ.ย.ติดไปแข่งรถที่น้ำพองอะครับพี่ลอง...ส่งตาแก่อามไปแทนแล้วกันครับพี่

แหม......พ่อคนหนุ่ม
จะวิ่งไหวเหรอฟะ
รถใกล้พังแล้วไม่ใช่เร๊อะ......555555++(จะได้ขายไม่ออก เอาไว้ขับเล่นด้วยกันก่อน)

แหม......พ่อคนหนุ่ม
จะวิ่งไหวเหรอฟะ
รถใกล้พังแล้วไม่ใช่เร๊อะ......555555++(จะได้ขายไม่ออก เอาไว้ขับเล่นด้วยกันก่อน)
พี่ก็พูดไปแบบนี้ผมเสียหายนะพี่..ถ้าขายไม่ออกพี่จะซื้อแทนใช่ป่าว:coolly-0033::coolly-0033:

พี่ก็พูดไปแบบนี้ผมเสียหายนะพี่..ถ้าขายไม่ออกพี่จะซื้อแทนใช่ป่าว:coolly-0033::coolly-0033:

ตามแผน.....55555++
ขายถูกเกิ๊นนนน...
ไม่สมฐานะคับ
ซัก4แสนจะซื้อเก็บไว้

ตามแผน.....55555++
ขายถูกเกิ๊นนนน...
ไม่สมฐานะคับ
ซัก4แสนจะซื้อเก็บไว้
:coolly-0044:จัดให้พี่4แสน...แล้วมันจะมีใครซื่ออะป่าวเนี่ย:coolly-0043::coolly-0043:พี่ช่วยลงขายใน RC WEBให้หน่วยดิพี่ผมลองแล้วแต่มันลงไม่ได้ครับพี่:coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0044:จัดให้พี่4แสน...แล้วมันจะมีใครซื่ออะป่าวเนี่ย:coolly-0043::coolly-0043:พี่ช่วยลงขายใน RC WEBให้หน่วยดิพี่ผมลองแล้วแต่มันลงไม่ได้ครับพี่:coolly-0033::coolly-0033:
ได้คับพี่อ้น เด๋ว...น้องอามจัดให้

อิอิ.........พี่อ้นจะขายจริงหรอครับ
แบบว่า..เสียดายแทนอ่ะพี่ ^ ^"
ลงRCแล้วอย่าลืมลงที่clubJZด้วยนะครับพี่....
แล้วเจอกันที่สนามนะครับ.....

เอาที่1มาฝากแล้วนะพี่อาม..รุ่น pro2wd กับรุ่น open ครับผมสนามนี้ไม่สนุกเลยพี่อาม รถเรามันวิ่งดีไปเลยไม่มีรถวิ่งใกล้ๆกันเลยกินยาวตลอด สนามนี้วิ่ง โลบูสเอง ไม่เอาเวลาแค่ต้องการที่1มาให้พี่ แล้วรถเสร็จยัง:coolly-0005::coolly-0005:

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0002: เจ้าอ้น พลาดได้ยังไงวะ ป๋า..อุตส่าห์โทรไปบอกก่อนล่วงหน้า
ถึงเวลาจริงๆ โทรไปบอกดันม่ายรับสายซะงั๊น...
อาเอก A31016 แกมาเป็นประชาสัมพันธ์ จังหวัดอุบลฯ
จะได้ทำความรู้จักมักจี่กันเอาไว้ เลยพลาดอย่างน่าเสียดาย

นอนอยู่ที่ สุนีย์ แกรนด์
ออกมานั่งจิบเบียร์ ฟังเพลงก๊ะพี่เอก อุบลฯ
ที่ร้าน ดิ เอ๊าท์ กัน
มีวง มาลีฮวนน่า มาเล่นด้วย
มันส์ดีเหมือนกานเว้ย

แวะมาทักทายครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

:coolly-0002: เจ้าอ้น พลาดได้ยังไงวะ ป๋า..อุตส่าห์โทรไปบอกก่อนล่วงหน้า

ถึงเวลาจริงๆ โทรไปบอกดันม่ายรับสายซะงั๊น...
อาเอก A31016 แกมาเป็นประชาสัมพันธ์ จังหวัดอุบลฯ
จะได้ทำความรู้จักมักจี่กันเอาไว้ เลยพลาดอย่างน่าเสียดาย

นอนอยู่ที่ สุนีย์ แกรนด์
ออกมานั่งจิบเบียร์ ฟังเพลงก๊ะพี่เอก อุบลฯ
ที่ร้าน ดิ เอ๊าท์ กัน
มีวง มาลีฮวนน่า มาเล่นด้วย
มันส์ดีเหมือนกานเว้ย
ผมต้องขอโทษจริงๆครับป๋า...พอดีวันศุกร์รถผมเบรคหน้ามันล๊อคไม่ยอมปล่อยเลยต้องรีบแก้ไขครับป๋าเพราะวันเสาร์ต้องไปแข่งที่ขอนแก่นแต่เช้าขอแก้ตัวได้ป่าวครับ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0003: จัดปัย..เดือนหน้า จาต้องขึ้นมาตรวจงานอีก
คงไม่พลาดอีก น้าเอก แกอยากเจอพวกน้องๆ เซฟอุบลฯ จัดให้แกหน่อย แกชอบร้านนั่งโอเพ่น มีเด็กเสริฟ เด็กเชียร์เบียร์แยะๆ เอิ๊กๆๆๆ

ร้าน ดิ เอ๊าท์ กัน
แปลว่า...
มาเอากันซิคะ ในร้านเนี่ยแหละ

สาวไฮนเนเก้น (น้องตุ๊กตา)
สาวชงสุรา (น้องแอน)

แล้วก็ป๋า เองโว๊ยยย...

ร้านเลิกก็มานั่งทานข้าวต้มกันต่อที่ สันติ
แต่กว่าจะมาถึงร้าน น้องเค้าดันขับมาทางวงเวียนหอนาฬิกา
เจ็ดครก แม่เจ้า ทั้งรถยนต์ รถแมงกาไซค์
ถูกร้อยเวร เชิญลงมาเป่าหลอดอารัยม่ายรุ๊ ในป้อมจราจร
เห็นน้องเค้าลงไปนานมาก เลยกระย่องกระแย่งไปดูหน่อย
กำลังจาโดนเป่าคิวต่อไป เลยต้องไปกอดขา ร้อยเวร
ท่านคร๊าบบบ..น้องผมยังอนาคตอีกไกล ช่วยน้องผมหน่อยเถอะครับ
อ้อนวอนกันอยู่พักนุง ร้อยเวรแกเลยยินยอม คงเพราะเห็นว่าเมาไม่มาก
ขอบคุณนาก๊าบบบบบ...

มาถึงร้านก็โซ้ย..ข้าวต้มซะแก้คอแห้ง เอิ๊กๆๆ

:coolly-0043: ส่วนน้องท่านนั้น ก็นั่งหน้าใสอยู่ข้างๆ ป๋าเนี่ยแหละ

แก้ไขล่าสุด:
ที่นี่ CEFIRO - THAILAND เป็นชมรมฯ
ผู้มีใจรักในรถเซฟิโร่ ทุกรุ่น ทั้งขับหลัง และ ขับหน้าครับ
ณ ปัจจุบัน สมาชิกในรหัส A31 มีสมาชิก 991 คนแล้ว
ส่วน A32 มีสมาชิกถึงรหัส A32007 คือ 7 คน และ A33
มีสมาชิก 1 คนคือรหัส A33001 น้องกุง น้องสาวคนเล็ก

ถ้าสนใจเข้าร่วมมิตรภาพ ในฐานะ CEFIRO. ด้วยกัน
ย่อมยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ติดต่อผู้ประสานงานกลุ่ม เซฟอุบลฯ ด้วยตนเองเลยครับ

:coolly-0010:แหม เสียดายไม่เห็นหน้า:coolly-0029:สาวไฮนเนเก้น

อยากเห็นก็จัดปัย......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม