กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศ meeting ประจำเดือนเดือน พ.ค. มาแร้วค๊าบบบ++

ผมอ่านแล้วเข้าใจเลยครับ ว่าคงคุยกันในคณะกรรมการกัน แล้วก็ ก็อปปี้ออกมาเลย ไม่ว่าอะไร ถ้ามาอธิบายกันแบบนี้

แต่ผมว่า ก่อนจะประชาสัมพันธ์อะไรสู่ สาธารณชนทั่วๆไปเนี่ย น่าจะมีการกรองข้อความกันสักนิดนะครับ จะได้ไม่อ่านแล้วทะแม่งๆ สัก 2 คนขึ้นไปก็จะดี ไม่งั้นผลก็จะเป็นแบบนี้จริงไหมครับท่านๆ

สรุปเรื่องนี้จบ

:eeek::eeek: โว๋วๆๆๆ เจ๊แม๊กซ์ไม่ปลื้ม :biggrin::biggrin:

อ้อใครคิดจะเบิร์นยางเนี่ยพวกยาง17หน้ากว้าง255หรือ245ก่อนจะเบิร์นคิดถึงผมหน่อยนะครับ
ว่ากรูอยากได้ยางไซด์นี้คิดจะเบิร์นเอามาให้กระผมจะมีประโยชน์กว่ามากมายนะ ฮือๆ แม่งหาก็ยากแพงก็แพงฮ่วย
คิดถึงผมสักนิดก่อนจะเบิร์น เอิ๊กๆ

จับเกย์นั่งยางแล้วเผา มีประโยชน์กว่าให้พี่ใส่วิ่งเล่นอีก เชื่อผม

อ่า............... ฮะ

ใครแซวนู๋ขอให้บึ้ม.!!

ใครแซวนู๋ขอให้บึ้ม.!!

ถุ๋ยๆๆๆๆๆ

เอ่อ คุณ บอยครับ เฟืองไมล์เนี่ยใช่ที่คุณบอยใส่กับเกียร์ 25 ไมล์เดิมปะครับ:smile::smile:

จับเกย์นั่งยางแล้วเผา มีประโยชน์กว่าให้พี่ใส่วิ่งเล่นอีก เชื่อผม

ตูคนดีโว๊ยตกน้ำไม่ไหลตกไฟไม่ไหม้

ถุ๋ยๆๆๆๆๆ

เอ่อ คุณ บอยครับ เฟืองไมล์เนี่ยใช่ที่คุณบอยใส่กับเกียร์ 25 ไมล์เดิมปะครับ:smile::smile:

เมื่อคืน ทุ่มนึง นั่ง กินเตี๋ยว อยู่แยก เข้าเขื่อน ป่าสัก ..........แล้ว 2ทุ่ม แวะเยี่ยว ที่ปั๊ม ปตท ขาเข้าสระบุรี -กท

ว่าจะโทร หา แต่เกรง ใจ อ่ะ .........

เมื่อคืน ทุ่มนึง นั่ง กินเตี๋ยว อยู่แยก เข้าเขื่อน ป่าสัก ..........แล้ว 2ทุ่ม แวะเยี่ยว ที่ปั๊ม ปตท ขาเข้าสระบุรี -กท

ว่าจะโทร หา แต่เกรง ใจ อ่ะ .........

เกรงใจทำไม๊คนอย่างป้าเอก แต่ไม่แน่อาจกินผลไม้อยู่

ถุ๋ยๆๆๆๆๆ

เฟืองไมล์25ตัวยาวๆอ่ะป้าที่เชียงกงเค้าขาย2000-ก่าๆอ่ะ(รับโมดิฟายให้ใช้ได้)ใส่กะไมล์เดิมแล้วไงต่ออ่ะป้า..

เด๋วโยนผลไม้ลงน้ำให้ตามไปแดกเลยหนิ...

เฟืองไมล์25ตัวยาวๆอ่ะป้าที่เชียงกงเค้าขาย2000-ก่าๆอ่ะ(รับโมดิฟายให้ใช้ได้)ใส่กะไมล์เดิมแล้วไงต่ออ่ะป้า..

เด๋วโยนผลไม้ลงน้ำให้ตามไปแดกเลยหนิ...

2000 เลยหรอ ใช่เฟืองไมล์ไฟฟ้าเปล่า....

อ่ะตึก...โป๊ะ

คิดมาก เยี่ยวเหลือง...
เจ้าภาพเค๊าขอร้องมา ก้อทำตามนั้น
ไม่เห็นยาก

ตูคนดีโว๊ยตกน้ำไม่ไหลตกไฟไม่ไหม้

อืม ได้วัสดุมาทดลองวิทยาศาสตร์แล้ว

เรามาจับ พี่กอล์ฟ โยนน้ำ เผาไฟ เล่นกันดีกว่า

คนดีคงไม่เปียก ผิวหนังคงไม่พอง

ว่าแต่ ผมว่าเกย์ พี่จะยอมรับทำไม ร้อนตัวเรอะ กร๊ากกกกกกก

อืม ได้วัสดุมาทดลองวิทยาศาสตร์แล้ว

เรามาจับ พี่กอล์ฟ โยนน้ำ เผาไฟ เล่นกันดีกว่า

คนดีคงไม่เปียก ผิวหนังคงไม่พอง

ว่าแต่ ผมว่าเกย์ พี่จะยอมรับทำไม ร้อนตัวเรอะ กร๊ากกกกกกก

เจี้ยกรุไม่ใช่หนูทดลองนะเว่ย ถึงไม่ยอมรับพวกเมิงก็ให้กรูเป้นเพราะฉะนั้นเลยตามเลยและ
แต่จริงๆไม่ได้เป้นนะโว๊ยเป็นแค่ในเวป

แหมน่าไป จัง อัพ อัพ

up....up ....

นับถอยหลัง.... เหลือ อีก 4 วัน ..

ปรากฏการณ์ความเมา เอ๊ย ความอบอุ่น ความสนุก

จะอุบัติ ขึ้น แล้ววววววววว คับ พี่น้องงงงงง .... :biggrin:

up....up ....

นับถอยหลัง.... เหลือ อีก 4 วัน ..

ปรากฏการณ์ความเมา เอ๊ย ความอบอุ่น ความสนุก

จะอุบัติ ขึ้น แล้ววววววววว คับ พี่น้องงงงงง .... :biggrin:

หรออออออออ

งืดๆๆ.......งืดๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน