Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศ meeting ประจำเดือนเดือน พ.ค. มาแร้วค๊าบบบ++

คึกคัก.........

.....ไซเลม....ที่กินเหล้าเมื่อ 6 ปีที่แว้วครับ....บรรยากาศดีมากๆครับ....ติดถนนเลียบชายหาดเลยอะ.....
...ไม่พลาดแน่นอนครับ.... 2 คนครับ ....จอง อิ อิ
....ดูรูปข้างดิพี่ล่าสุด 22/04/07 ครับ ที่แหลมแท่นอะครับ....

พี่ปุ๊แห่งค่ายบางแสนคลาสสิก นี่ใชคนเดียวกะ ประสาน อิงคนันท์ แห่งคนค้นคน ป่าวครับ ผมสับสนมาก

พี่ปุ๊แห่งค่ายบางแสนคลาสสิก นี่ใชคนเดียวกะ ประสาน อิงคนันท์ แห่งคนค้นคน ป่าวครับ ผมสับสนมาก

ทำแซวๆ :biggrin:

แล้ว คนแซว นี่ หนุ่ม ดอน หรือ เล๊ก ดอน อ่ะ สับสน ครือ กัน 55 ++

ไปด้วยจิ..คุณน้องโอแวะรับผมด้วย
เด๋วตีรถ จากกรุงเทพ - ไปอุบล แล้วยิงตรง เข้าบางแสน ไปถึงเค้าคงกลับบ้านกันหมด:byebye: ไม่เป็นไร เด๋วไปMeet กันสองคนน่ะ ...เอาแบบให้มิดเลย:wink:

เด๋วไปMeet กันสองคนน่ะ ...เอาแบบให้มิดเลย:wink:

กรูล่ะเสียวข้อความตรงนี้จิงๆอ่ะ..:tongue: :tongue:

ใครอยากกดก็กดอะครับพี่กอล์ฟ
ผมว่านานๆทีวิ่งไป ตจว.
เอารถไปออกกำลังกาย ขำๆไม่น่าจะซีเรียส
ใครอยากหล่อก็ขับไปเป็นกลุ่มๆ
ตามๆกันไป

ปล. Cef_thon ชอบมุดมันเสียวดี ก้ากกกกกกกกก:smile:

งั้นผมไปกะพี่ด้วยนะ ชอบ ๆ ๆ มุด ๆ ๆ

แม่นแร้ววว Ford Shelby GT-350 จ้า

ล้อขอบ18 หน้า+7 หลัง+12 จ้า

เดี๋ยวก็ไปชักตาตั้งนั่งร้องให้ข้างหาดอีกอะ อย่าไปเล้ย:cry::cry::cry:
:biggrin::biggrin::biggrin:

เดี๋ยวก็ไปชักตาตั้งนั่งร้องให้ข้างหาดอีกอะ อย่าไปเล้ย:cry::cry::cry:

พอกันแหละคนบ้าไร ลากผลไม้ลงไปกินในน้ำ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก :biggrin:

ก๊ากกกกกกกก

พอกันแหละคนบ้าไร ลากผลไม้ลงไปกินในน้ำ

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก :biggrin:

เค้าว่ากันว่าในน้ำทะเลมันมีแบททีเรียเยอะไม่ใช่เร๊อะ ลากผลไม้ไปกินในนั้นแล้วมันจะสะอาดเหรอ

:brick:บอล...................จ๋า:frown::frown::frown::frown:

ป้าไม่ปลื้มนะ

ผลไม้อะไรเหรอครับบอลบอกหน่อยสิ

ผลไม้อะไรเหรอครับบอลบอกหน่อยสิ

แตงโม~ แตงโม่~ แตงโม~

แตงโมลูกโตๆ รสหวาน~

ได้รับประทานชื่น~อก ชื่น~จายยยย

เหมือนโดนว่าแดก..เผอิญเมาแล้ว
ชอบเบิร์นยางด้วยเดะ......

มึงเอายางท่จะเบริน์มาให้กรูดีก่ามั๊ง

ยางเบิร์นไปไม่ได้อะไร เรามาเบิร์นบักทิดบัฟกันดีกว่ามั้ย ....เอาให้แมร่งเกรียมกลับลาวาลไม่ถูกเลยดีก่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน