กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศ meeting ประจำเดือนเดือน พ.ค. มาแร้วค๊าบบบ++

แต่สาธารณชนทั่วไป เค้ารู้จักเราแน่ๆ ทีนี้เมื่อมีไรเกี่ยว กะ A31 ก็เอาแล้ว เพ่งมาที่
กลุ่มนี้ก่อนเลย เพราะรวมกันเป็นก้อน ๆ

เป็นก้อนๆ..............เหมือนไรเลยอะน้า..ทีหลังใส่กลุ่มด้วยดิมานเสียวนา:frown: :frown:

แล้วเจอกันนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบพี่น้องงงงงงง

อยากไป แต่มันไกลเกินความสามารถ ครับพี่น้อง
เพชรบุรี-ชลบุรี ไปกลับ ต้องมี 600กม. ไม่สุ้ครับ

สนุก สนุก นะครับ

อยากไป แต่มันไกลเกินความสามารถ ครับพี่น้อง
เพชรบุรี-ชลบุรี ไปกลับ ต้องมี 600กม. ไม่สุ้ครับ

สนุก สนุก นะครับ

แค่ อยาก มา ก็ดีใจแว้ววววววววววววววววววววว คร๊าบบบบบ :biggrin:

พั่บบบๆๆๆ..เด๋วมีคนบินไปไม่ขับรถไป พั่บบๆ.

เลิกงานก็ 5 ทุ่มแล้ว ไปถึงก็ เที่ยงคืน สงสัยตลาดจะวายแล้วครับ :verrckt: อิอิ:biggrin: มีใครจะโต้งรุ่งมั่งง่ะครับกัวไปไม่เจอใคร:biggrin: ......ระยองฮิ:dribble:

เลิกงานก็ 5 ทุ่มแล้ว ไปถึงก็ เที่ยงคืน สงสัยตลาดจะวายแล้วครับ :verrckt: อิอิ:biggrin: มีใครจะโต้งรุ่งมั่งง่ะครับกัวไปไม่เจอใคร:biggrin: ......ระยองฮิ:dribble:
น่าจะ เพียบ ครับ แต่คน ที่คาดว่าจะมา ......... ระดับ เซียนเหยียบเมฆท้างงงงงงงงงน้านนน:biggrin:

น่าจะ เพียบ ครับ แต่คน ที่คาดว่าจะมา ......... ระดับ เซียนเหยียบเมฆท้างงงงงงงงงน้านนน:biggrin:
ขออภัยหยั่งสูงกั๊บน้าปุ๊ที่มะได้ไปแจมด้วย..ตอนนี้ติดภารกิจฟิตโช่อยู่ที่พิดโลกอ่ะกั๊บ

..ไงก็ขอให้หนุกๆนะค๊าบบบบบบบบบ........:byebye: :wink:

หึ ไอ้ลูกเจี้ยบ จิกลูกเกตุ.....ตัดไอ้จ้อน ให้เป็ดแด๊กซ์
ปากดี ไม่เห็นโผล่หัวแตงโมว ไป...
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน