Secret of RB is ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31445
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับ ขอสอบถามหน่อยครับ คือ สนใจอยากวาง rb25det at แต่ไม่ค่อยเห็นคนวางเลย ตัวเครื่องผม 12v ครับ ขอความเห็นสำหรับเครื่องตัว 25 โบ ออโต้หน่อยครับ รถใช้ขับทำงาน และไม่คิดจะติดแก๊สครับ ขอขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

สู้ๆครับ เจ้าสำนัก:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

สวัสดีครับ ขอสอบถามหน่อยครับ คือ สนใจอยากวาง rb25det at แต่ไม่ค่อยเห็นคนวางเลย ตัวเครื่องผม 12v ครับ ขอความเห็นสำหรับเครื่องตัว 25 โบ ออโต้หน่อยครับ รถใช้ขับทำงาน และไม่คิดจะติดแก๊สครับ ขอขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

ถ้าคิดจะวางตระกูล RB เข้าที่นี้ไม่ผิดหวังครับส่วนรายละเอียดค่อยให้ลูกพี่ มาตอบนะ:coolly-0026:

มาเช๊คชื่องานแปดปีหน่อย ใครไปบ้าง...ยกไหล่ขึ้น

มาเช๊คชื่องานแปดปีหน่อย ใครไปบ้าง...ยกไหล่ขึ้น

เปลี่ยนเป็นผงกหัวได้ป่าว

คงได้สตาร์ทจากสถานทูตอะ งานงอก

เข้ามาคุยที่อู่เลยครับ

อยากได้อะไร ทำอะไรบ้าง

มาคุยกับเจ้าสำนักโดยตรง

RB25A/t ทำได้หลายสเตปครับ เอาแบบแรงเปลี่ยนเกียร์เดือนละลูก

หรือจะใช้กันยาวๆๆ ทึกๆๆ ได้หมดครับ

รับรองคุ้มค่าทุกเม็ดเงินที่ลงไป:coolly-0046::coolly-0046:

แก้ไขล่าสุด:
พี่นุครับ สปีดมิตเตอร์ ใส่เลยได้มั้ยครับ...
เออพี่ อย่าลืม ไมล์R33นะครับ

พรุ่งนี้แล้ว มีใครไปงานแปดปีกันมั่ง ผมไปนะครับ เจอกันที่งาน
ปล.พรุ่งนี้เจ้าสำนักไปขับรถเล่นมั้ยครับ แถวๆงานแปดปีอ่ะ หุหุ

เอาไปอีกนิสสสสส................

ไฟล์แนบ

99.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    112.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
พรุ่งนี้แล้ว มีใครไปงานแปดปีกันมั่ง ผมไปนะครับ เจอกันที่งาน
ปล.พรุ่งนี้เจ้าสำนักไปขับรถเล่นมั้ยครับ แถวๆงานแปดปีอ่ะ หุหุ
ไปครับ แต่ไม่รู้เจอกันที่ก่อน และเข้างานกันกี่โมง

เดี๋ยวจัดให้ครับ:coolly-0003:

ไปครับ แต่ไม่รู้เจอกันที่ก่อน และเข้างานกันกี่โมง

ผมนั่งรถตู้ไปและยิงยาวไปที่งานเลยครับ ผมจะไปถึงงานประมาณบ่ายสามครับ เพราะต้องไปเตรียมของก่อน:coolly-0033:

พี่นุนัดจะมาพร้อมใครบ้างรึเปล่าครับ?? เรื่องของเรื่องคือจะวานให้หิ้วเอาของฝากมาให้ด้วยอ่ะครับ 55 จะเอามาขัดๆๆๆๆ:coolly-0009::coolly-0028:

ผมนั่งรถตู้ไปและยิงยาวไปที่งานเลยครับ ผมจะไปถึงงานประมาณบ่ายสามครับ เพราะต้องไปเตรียมของก่อน:coolly-0033:

พี่นุนัดจะมาพร้อมใครบ้างรึเปล่าครับ?? เรื่องของเรื่องคือจะวานให้หิ้วเอาของฝากมาให้ด้วยอ่ะครับ 55 จะเอามาขัดๆๆๆๆ:coolly-0009::coolly-0028:
ได้ครับเดี๋ยวหิ้วไปให้ครับ:coolly-0003:

ขอบคุณช่างนุมากๆนะคับ ที่ดูแลรถ และแก้ไข ให้วิ่งได้เกือบสมบูรณ์(เด๋วไปทำต่อ)
ตอนเข้า กะหลังเข้า คนละเรื่องเลย
ยังงัย..ผมจะเข้าไปจัดชุดใหญ่อีกรอบนะคับ

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณช่างนุมากๆนะคับ ที่ดูแลรถ และแก้ไข ให้วิ่งได้เกือบสมบูรณ์(เด๋วไปทำต่อ)
ตอนเข้า กะหลังเข้า คนละเรื่องเลย
ยังงัย..ผมจะเข้าไปจัดชุดใหญ่อีกรอบนะคับ
ได้ครับพี่:coolly-0003:

พี่นุครับ รถผมกลับมาอู่ยังอะครับ

ลืมจ่ายหนี้อีกแล้ว ขอโทษนะคร้าบบ เอาใหม่ๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม