พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

image.php

หล่อเหมือนพ่อเชียว ฮะๆ เซวๆ........

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ

attachment.php

ไฟล์แนบ

57.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,350
สวัสดีปีใหม่ พี่-น้อง ชาวบางแสนทุกท่านครับ
ปีใหม่นี้ขอให้มีสิ่งใหม่ๆ ดีเข้ามานะคับ

:coolly-0001::coolly-0032:

สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังด้วยคนครับพี่-น้อง

ซาวัดดีปีใหม่ด้วยคนเน้อคับ...ตอนนี้ @ เชียงรายคับหนาวกะลังดีมาเที่ยวนี้น่าจาอยู่นานอะคับ...ว่าจาหาค้าขายอยู่แถวนี้...คัยมาแอ่วกะทักทายมาได้เน้อคับ

ปล สาวๆที่นี่สุดๆ..แต่งเต็ม..ขาวโอโม่..ซู๊ดดดด:coolly-0033::coolly-0001:

คิดถึงทุกคนจัง...:coolly-0033:

ซาวัดดีปีใหม่ด้วยคนเน้อคับ...ตอนนี้ @ เชียงรายคับหนาวกะลังดีมาเที่ยวนี้น่าจาอยู่นานอะคับ...ว่าจาหาค้าขายอยู่แถวนี้...คัยมาแอ่วกะทักทายมาได้เน้อคับ

ปล สาวๆที่นี่สุดๆ..แต่งเต็ม..ขาวโอโม่..ซู๊ดดดด:coolly-0033::coolly-0001:

อิจฉาเจงๆ..................:coolly-0017:

คิดถึงมากมาย น้าอ๊อด สบายดีมั๊ยเนี๊ยะ:coolly-0026:
อิจฉาเจงๆ..................:coolly-0017:
เทพแห่ล้อจริ๊ง น้าเวกนิเปลี่ยนอีกแล้ว:coolly-0009:

อิจฉาคนขายล้อ...:coolly-0033:

อย่าอิจฉาเร้ย.....

สูงสุดกำลังจะคืนสู่สามัญ :coolly-0024: :coolly-0037:

:coolly-0003::coolly-0003:

:coolly-0003::coolly-0003:
จาไม่พูดอาไรหน่อยหรอพี่ครับ...:coolly-0043:

คำคมดีจริงๆ ชอบๆ

กระทืบ like ได้ตรงไหนนะ :coolly-0033:
กระทืบเลยหรอน้า...:coolly-0033:

คิดถึงก็กลับบ้านไปหาสิคับไปเมื่อไรบอกด้วยเผื่อไปพร้อมกัน..:coolly-0003:
รอบนี้คงอีกนานครับพี่...:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม