พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ่งนี้แย้วสิน๊าา ลั้นลาๆ

โอ้ววว พรุ่งนี้แล้วหรอ ตกลงได้ที่พักยังไงกันบ้างเนี่ย ได้หลังใหญ่รึเปล่า

พรุ่งนี้เย็นๆ พี่น้องบางแสนมาเจอกันที่สายธารกันหน่อยนะครับ ต้อนรับ แขกบ้านแขกเมือง จากสมุทรปราการ กันหน่อย..

รับทราบครับพี่ แล้วเจอกันครับ

ได้แล้วคับพี่ป้อง สายธาร หลัง7คน 1หลัง หลังละ 4คน 2-3 หลังคับ

ขอบคุณครับพี่ๆบางแสน น่าจะถึงราวๆ ไม่เกิน 6 โมงอะคับ ออกจา่ก ปากน้ำราวๆ 12-13.00ไม่เกินคับ และแวะไหว้พระนิดหน่อยคับ และซัดยาวเลยคับ

ไว้เจอกานคับพี่ๆ

ช่วงนี้ไม่มีฝน พรุ่งนี้ก็น่าจะอากาศโปร่งสบายไม่มีฝนนะ..

พรุ่งนี้เย็นๆ พี่น้องบางแสนมาเจอกันที่สายธารกันหน่อยนะครับ ต้อนรับ แขกบ้านแขกเมือง จากสมุทรปราการ กันหน่อย..

รับทราบครับพี่ แล้วเจอกันครับ

ได้แล้วคับพี่ป้อง สายธาร หลัง7คน 1หลัง หลังละ 4คน 2-3 หลังคับ

ขอบคุณครับพี่ๆบางแสน น่าจะถึงราวๆ ไม่เกิน 6 โมงอะคับ ออกจา่ก ปากน้ำราวๆ 12-13.00ไม่เกินคับ และแวะไหว้พระนิดหน่อยคับ และซัดยาวเลยคับ

ไว้เจอกานคับพี่ๆ
Stand by รอครับพี่น้องค้าบบบ:coolly-0033:
รีบมา จะได้มีเวลาไปหาซื้อของมาทำกิน ไม่ว่าจะอาหารทะเล หรือเครื่องดื่มชนิดต่างๆครับ หรือจะแวะซื้อก่อนเข้าพัก ก็โทรมาครับ เดี๋ยวบอกแหล่งซื้อให้ จะได้ไม่ต้องเข้าๆออกๆที่พักหลายๆรอบ:coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
อยากไปรวมกลุ่มด้วยจังคับ
แต่รถไม่อยู่
ถ้าได้รถแล้วผมขออนุยาดแวะไปหานะคับ

...................................:coolly-0011::coolly-0022::coolly-0041:

:coolly-0033::coolly-0033:
อด........................
ยินดีต้อนรับครับ..

รายงานภาพอากาศ เมื่อคืนฝนตกหนัก ตอนเช้าอากาศแจ่มใสแบบฟ้าหลังฝนแดดอ่อนๆ เย็นสบาย คาดว่าน่าจะสดใสทั้งวั้น ท่านที่เดินทางมาบางแสนขอให้เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ นึกอะไรไม่ออกโทรถาม ตาป้องได้ 081-4644439
ครับ

ขออนุญาตนะค่ะ....081-1464439 อิอิ

เป็นไง กันบ้างน๊อ
คิดถึง ทะเล จัง

แก้ไขล่าสุด:
แล้วตอนนนี้ที่บางแสนไม่รวมกลุ่มกันแล้วเหรอคับ

แล้วตอนนนี้ที่บางแสนไม่รวมกลุ่มกันแล้วเหรอคับ
รวมแต่น้อยลง ด้วยภารกิจการงานหน้าที่รับผิดชอบ
และ รถซิ่ง ชลบุรีรุนแรงท้าทาย ตร.เป็นอย่างมาก
พลอยเป็นการ กังวลในหมู่มิตรสหายให้บางตาลง
ส่วนมากจะจอด หน้าเดอรไทร์รีสอทร ครับทุกวันเสาร์:coolly-0026:

ปล.คิดถึงสมัยไฟแรงจัง
:coolly-0005:

ไฟล์แนบ

• %E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A84pg.jpg
    %E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A84pg.jpg
    14 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    22.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
ฝนตกลมแรงมากเลยครับตอนนี้:coolly-0041:

อ้าว............:coolly-0015:เดี๋ยวก็หยุดฝนทะเล:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

ขอคอนเฟิร์มจำนวนคนไปงานแปดปีหน่อยครับ จะได้แจ้งยอดโต๊ะได้นะครับ

แว๊ป มาละ
มารายงานตัวครับ
ช่วงนี้ฝนตกอากาศเปลี่ยนเเปลง
ดูแลสุขภาพครับ คิดถึงทุกๆท่าน

ไฟล์แนบ

13.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม