พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บางแสนไปงาน 8 ปียังไงกันครับ

ต่างคนต่างไปหรือว่าจะยังไงกันดี

มารายงานตัวครับ
เดี๋ยวตกข่าว
ไม่มีเพื่อนไปมารับผมก็ได้นะน้าเวก
หรือให้ผมไปรับดีครับ
:coolly-0026:
ปล.แซว นะพี่อยู่อุดร:coolly-0010:

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

ผมชื่อ เหวก ครับ :coolly-0039:

เส้นทางสัญจร พัทยา ถึง ชลบุรี ครับ

สวัสดีครับ ผมคิมครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับน้าเหวกและทุกท่าน:coolly-0033:
*ภาพถ่ายข้างบนสวยมากครับ ระดับมืออาชีพเลยนะครับเนี่ย:coolly-0003:

บางแสนไปงาน 8 ปียังไงกันครับ

ต่างคนต่างไปหรือว่าจะยังไงกันดี
ได้ข่าวแว่ว ว่าน้ายอดจากระยองเค้านัดให้มารวมกันที่จุดจอดรถมอเตอร์เวย์นะรายละเอียดยังไม่ทราบ..ว่าแต่ใครจะไปบ้างละ..

สวัสดีครับ ผมคิมครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับน้าเหวกและทุกท่าน:coolly-0033:
*ภาพถ่ายข้างบนสวยมากครับ ระดับมืออาชีพเลยนะครับเนี่ย:coolly-0003:
ในเขตบางแสน นะ ใครๆเค้าก็เรียกว่า..พี่เหวก..หรือน้องๆก็จะเรียก พี่เหวก..ขาาาาา..ประมาณนี้ เรียกน้า..อะ ไม่สุภาพ รู้มั้ย.. ทีหลังไม่พูดนะ.เค้าเป็นผู้ใหญ่ที่ดูสุขุมนุ่มลึก ใจดีหน้าที่การงานดี เป็นที่รักใคร่ของลูกน้อง รถเค้านะ..โอ้ยยยย...บรรยายไม่ถูก เทพสุดๆแล้ว ในนี้..

แก้ไขล่าสุด:
ได้ข่าวแว่ว ว่าน้ายอดจากระยองเค้านัดให้มารวมกันที่จุดจอดรถมอเตอร์เวย์นะรายละเอียดยังไม่ทราบ..ว่าแต่ใครจะไปบ้างละ..

ในเขตบางแสน นะ ใครๆเค้าก็เรียกว่า..พี่เหวก..หรือน้องๆก็จะเรียก พี่เหวก..ขาาาาา..ประมาณนี้ เรียกน้า..อะ ไม่สุภาพ รู้มั้ย.. ทีหลังไม่พูดนะ.เค้าเป็นผู้ใหญ่ที่ดูสุขุมนุ่มลึก ใจดีหน้าที่การงานดี เป็นที่รักใคร่ของลูกน้อง รถเค้านะ..โอ้ยยยย...บรรยายไม่ถูก เทพสุดๆแล้ว ในนี้..

รับทราบครับพี่ เดี๋ยวลองเข้าไปดูในกระทู้ระยองดูครับ

ส่วนข้อความวรรคสอง แหม....ชมกันซะผมม้วนเป็นไส้เดือนโดนแฟ้บเลยครับ 555+ :coolly-0046: รถผมไม่เทพหรอกครับ แค่พอดูได้เท่านั้นเอง เอาไว้รับส่ง นศ.ขาว สวย โสด หุ่นดี ขาเรียว เพรียวบางครับ (สเปคเยอะจริงๆ 555+) :coolly-0045: :coolly-0005: :coolly-0009:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
มารายงานตัวหลังจากเข้าสู่สภาพปรกติ:coolly-0022:

ตอนบ่ายโมงกว่าๆ ขับผ่านหน้าร้านมาครับ เห็นเจ้าเขียวอ่อนจอดอยู่หน้าร้านด้วย :coolly-0003:

มา up ตอนเย็นๆ:coolly-0039:

อยากหยุดยาวๆๆๆๆ

เมื่อวานเจอป๋ายศที่บริษัทเล่นซะผมงงเลย
พอดีเข้าไปในไลน์แล้วมีคนโทรไปตาม
บอกว่ามีคุณสมยศมาขอพบ เล่นซะงง
เลยเดินมาออฟฟิตแบบงงๆว่าเราเคยติดต่องาน
กะคนชื่อสมยศด้วยเหรอนี่ จนได้เห็นหน้าเล่นซะงงเลย
ที่แท้ก็ป๋ายศของเรานี่เอง เค้าแวะมาส่งงาน
:coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:

จัดสิคร้าบบบบบบบบบบบ
:coolly-0009:
หยุดยาวๆ แล้วจะทำอะไร..เหรออออ...
เหนื่อยครับพี่ อยากพักผ่อน เสียดายไม่ได้ไปเกาะช้างด้วย :coolly-0041:
จัดไป ....... จะยาวเท่าไรดี...
ยาวหน้าสามดีมั้ย :coolly-0028:
เมื่อวานเจอป๋ายศที่บริษัทเล่นซะผมงงเลย
พอดีเข้าไปในไลน์แล้วมีคนโทรไปตาม
บอกว่ามีคุณสมยศมาขอพบ เล่นซะงง
เลยเดินมาออฟฟิตแบบงงๆว่าเราเคยติดต่องาน
กะคนชื่อสมยศด้วยเหรอนี่ จนได้เห็นหน้าเล่นซะงงเลย
ที่แท้ก็ป๋ายศของเรานี่เอง เค้าแวะมาส่งงาน
:coolly-0046: :coolly-0046: :coolly-0046:
ว้าวว ป๋าเดินสาย 55 :coolly-0044:

คิดถึงน้องๆทุกคน..เมื่อไหร่จะได้เจอกัน..นะ

attachment.php

ไฟล์แนบ

45.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
    47.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    106 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101
แก้ไขล่าสุด:
เสียดายผมมาไม่ทันยุคแหลมแท่น:coolly-0015:

เสียดายผมมาไม่ทันยุคแหลมแท่น:coolly-0015:
:coolly-0004::coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม