พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วิ๊ดวิ้ว มารายงานตัว
เห็นภาพเก่าๆแล้วคิดถึง
นอนละ
บายครับ

เช้าแล้ว ตื่นๆๆๆๆๆ

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆๆทุกคน

ขอบคุณคับพี่ 623 กลุ่มผมไปชัวคับ จองยังได้ป่าวคับ ไปราวๆเกิน 10คนขึ้นไป รถก็ราว10ขึ้นไป ได้คับ มะรุ้จะเลือกบ้านยังไง อยากได้ติดกัน หรืออยู่ด้วยกันได้ดีคับ ฮือๆ

ขอเจิมเลขหน้านี้หน่อย อิอิ....

เอ้าแขกจะมาเยือน ตอนรับกันหน่อยเร้วว

เจิมมั่งๆ...............................:coolly-0044:

ขอเจิมเลขหน้านี้หน่อย อิอิ....

เอ้าแขกจะมาเยือน ตอนรับกันหน่อยเร้วว
ก็ว่าอยู่ทำไม..ไม่มาเจิม จริงๆมันเลยไปแล้ว..แต่เป็นห่วงกลัวไม่ได้เจิม เลยไปลบข้อความเก่าๆออก 5กระทู้ได้มั้ง..555

ขอบคุณคับพี่ 623 กลุ่มผมไปชัวคับ จองยังได้ป่าวคับ ไปราวๆเกิน 10คนขึ้นไป รถก็ราว10ขึ้นไป ได้คับ มะรุ้จะเลือกบ้านยังไง อยากได้ติดกัน หรืออยู่ด้วยกันได้ดีคับ ฮือๆ
ก็จองบ้านหลังเล็กไปก่อน..เพื่อเป็นจุดศูนย์รวม ในการสนุกสนานเฮฮา ส่วนที่มาเกินนั้นก็เป็นบ้านหลังเล็กหรือเก็ตเฮ้าเพิ่มอีกก็ได้ซึ่งไม่ติดกันแต่ก็ไม่ห่างจากกันมากนักเสริมเอา จะดีกว่าครับ ยังไงก็โทร.ติดต่อจองได้เลยพร้อมเงินมัดจำครับ เบอร์038-776309-11 ตามสะดวก แล้วพบกันครับ

:coolly-0011::coolly-0033:

ก็ว่าอยู่ทำไม..ไม่มาเจิม จริงๆมันเลยไปแล้ว..แต่เป็นห่วงกลัวไม่ได้เจิม เลยไปลบข้อความเก่าๆออก 5กระทู้ได้มั้ง..555
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

จัดไปคร้าบบบ ไว้เจอกานหนุกหนานๆคับ

สวัสดีตอนเย็นๆๆ

จองเป็นที่เรียบร้อยคับผม หลัง7คน 1หลัง และหลัง 4คน อีก2 หลังคร้าบบบบ ............ไว้เจอกานคับพี่น้องบางแสน:coolly-0003:

ขอให้สนุกนะ..คร้าบบบบบ....

นี้จิ เป็นไง พี่ใหญ่จัดไห้ครับเป็น
มะก่อน นอน ปริ้นกันกลางทราย ฮะๆ
ปล. น้ำลดแล้วออกแนวท่วมขัง ขยะตันท่อตันคลองไหลส่ง ครับพี่
:coolly-0033:

ไว้เจอกานคับ นอนเกลื่อนหาด

:coolly-0009:upppp ตอนเย็นๆ:coolly-0009:

เริ่มครึกครื้น .....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม