พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแอบดูอยู่ห่างๆ ค่า อิอิ
พี่ยศหนูไปด้วยน่ะ สองที่ค่าเกาะช้าง

แล้วอีกที่นึง ช/ญ

ปล.รู้แร้วแกล้งถามไปง้านน...เผื่อคนอื่น...คริๆ

ช้าง ๆๆๆ :coolly-0033:

ก๊อกๆ ๆ มีโคนอยู่ม้ายยยยยย
พ่อคนนี้จะไปฮันนี่มูน ย้อนหลังเกาะช้างป่าว ชวนเค้าจัง จัดให้แล้วนะ..อิ.อิ

มาแอบดูอยู่ห่างๆ ค่า อิอิ
พี่ยศหนูไปด้วยน่ะ สองที่ค่าเกาะช้าง
อ่า....เด๋วจัดให้1ห้องพัก2คน..อิ.อิ.

จุ๊กกรู๊๐๐ๆๆๆๆๆ
ไปแน่จะไปเกาะช้างด้วยครับ
คู่นี้ก็จัดให้ 1ห้อง..พัก2คน

attachment.php

ไฟล์แนบ

12.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
    14.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
    34.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
    50.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    42.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
    47.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
แก้ไขล่าสุด:
เงียบจัง สงสัยกินข้าวต้มกันหมด อิอิ

ปล.ป๋ายศไม่เจอกันนานมากแล้วครับ ใกล้ๆๆนี้ งานต่อไปคงได้เจอป๋าแน่นอนครับ รึไม่ก็อาจจะเจอที่อู่ น้าเหลิมก็ได้ อิอิ
มาเมื่อไหร่บอกด้วยนะน้า..... :coolly-0009:

มอบให้กับลูกๆทั้งหลายเพื่อเป็นของขวัญในวันแม่ ดูแล้วจะได้รู้ว่าแม่รักลูกแค่ไหน
http://www.youtube.com/watch?v=oQdqi1Tr3IY&feature=related

จะไปฉะเชิงเซา มีร้านอาหารอร่อยร้านไหน แถวไกล้วัดหลวงพ่อโสธร อยากกินกุ้งแม่น้ำ
ช่วยแจ้งที:coolly-0045:

วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ไม่กี๋บาทหรอก สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

ใครสนใจเชิญครับ มิตติ้งนอกรอบ..ยังมีเวลาตัดสินใจ

ทางนี้โดนแล้ว
พายุโซนร้อน “นกเตน” (NOCK-TEN)
ตกทั้งวันทั้งคืน พี่น้องทางนู้เป็นไงบ้าง
เฮ้อพึ่งล้างรถมะวาน
:coolly-0002:

หวัดดีครับ พี่น้องบางแสน จุ๊บคร้าบ เพิ่งเข้ามาใช้งานได้

อดไปเกาะช้างเลย แน๊กติดสอบ เหอๆ เที่ยวเผื่อด้วยนะคร้าบ

ทางนี้โดนแล้ว
พายุโซนร้อน “นกเตน” (NOCK-TEN)
ตกทั้งวันทั้งคืน พี่น้องทางนู้เป็นไงบ้าง
เฮ้อพึ่งล้างรถมะวาน
:coolly-0002:
ทางนี้ฝนเริ่มตกตั้งแต่มะคืน จนถึงวันนี้แต่ไม่เยอะ เห็นข่าวที่หนองคายท่วมหนักเลย..นิ

หวัดดีครับ พี่น้องบางแสน จุ๊บคร้าบ เพิ่งเข้ามาใช้งานได้
ยินดีด้วยครับ แล้วแวะมาพูดคุยกันบ่อยๆ นะครับ

อดไปเกาะช้างเลย แน๊กติดสอบ เหอๆ เที่ยวเผื่อด้วยนะคร้าบ
ไม่เป็นไรครับ..ไว้พาไปไหว้แม่ทีเดียวเลย..

:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

บ้านบึงฝนตกทั้งวันเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม