• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กล้าพูด

เด๋วสาวที่ยืนข้างเซฟดำดึงหูเอาไม่รู้:coolly-0010:ด้วย:coolly-0020:

งั้นเค้าจองน้องคนยืนซ้ายมีลักยิ้มน่ารักซะไม่มีอ่ะ:coolly-0004:

ใครห้ามยุ่ง
ว่าแต่เขาอีเหนาก็เป็นเอง.......:coolly-0010:

ขอดูแลน้องคนขวาได้มั้ยค้าบบ:coolly-0003:

:coolly-0005::coolly-0005:
เรื่องหญิงนะไวเชียวนะพ่อคุณ..:coolly-0019:

มะคืน พี่น้องบางแสนมากันเยอะมาก คึกคักดีจริง

ติดงานไม่ได้ไปเลยขอภาพให้หายคิดถึงหน่อยครับป๋า...:coolly-0011:

เดี๋ยวนี้น้องๆ บางแสนซุ่มทำรถกันหน้าดูหลายคัน จอดเรียงกัน เปิดฝากระโปรงออก ..โอ๊ะแม่เจ้า หอยใหญ่ๆ กันทั้งน้านนนนนน...เพิ่งจะเคยเห็น อินเทค ยังกะRB26 ทำมาจาสำนักเดียวกัน เสียดายไม่ได้เอากล้องไป เลยอดดูภาพ ไว้วันที่ 6 มาดูเอง กะตาดีกว่า ว่ามันอลังการแค่ไหน มากันเร็วๆ...ล่ะ

เห้ออออออ............ฝนตก

บางปูก็ตก......:coolly-0011:

บางแค อากาศ ดีดี๊ 5555:coolly-0044:

ระยองตกเพิ่งหยุด

แต่เมื่อวานแดดร้อนทั้งวัน

เมื่อช้าว..ตกทั่ว อมตะ เลยพี่ คัยขับรถมาทำงาน ก้อล้ะวางงง กันน่ออ้ะ.....เปงห่วงมั้ง :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

คัยก้อได้หรอพี่งั้นเดี๋ยวพาน้องๆที่นี่ไปด้วยละกัน หลายคนบอกอยากไปเที่ยวบางแสน แต่กัวมะมีคัยคอยดูแลอะคับ:coolly-0031::coolly-0031:

เด๋วผมรับผิดชอบให้เองครับพี่ ปลอดภัยชัวร์ :coolly-0028: :coolly-0028:

แต่ละคน...........:coolly-0042:

ไม่มีไร หล๊อก เข้ามาทัก
แฮ......ยั่งงี้ต้องเจอฟันทอง
(ผลิตมาจากเปลือกขนมยี่ฮ้อนึงมีขายในเซเว่น):coolly-0010:

ไฟล์แนบ

16.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 36
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

วันอาทิตไปเปงทีมเซอวิสให้กะรถฮอนด้าเค้ามาแข่งกัน4ลำ ที่สนาม700ปีเชียงใหม่ ผลออกมามะได้เข้ารอบซักคัน เกียพังมั่ง เฟืองแคมรูดมั่ง มิดก้อหลายลำ เลยเอามาฝากให้ดูกัน :coolly-0003::coolly-0003:

http://www.youtube.com/watch?v=HP7bsKlORCg

แก้ไขล่าสุด:
ดูคลิปออกตัวไม่ทันไรโครมสนั่น...เง้ออออ!!!:coolly-0027:

มะไหร่จะลงมาบางแสนพี่เก่ง คิดถึงตูตู้

ขอเชิญพี่น้องทุกท่าน ทั้งเก่ารุ่นบุกเบิกก่อตั้งเซฟบางแสน และน้องใหม่ๆทุกๆคน.ครับ
attachment.php

ไกล้เข้ามาแล้วนะ ครับ ช่วยๆกัน ประชาสัมพันธ์กันต่อๆ ไปด้วย ชวนกันมาเยอะๆ รุ่นพี่ๆ คนเก่าๆ ใครมีเบอร์ก็โทรชวนด้วย อยากเจอรุ่นเก่าๆ

มะไหร่จะถึงน๊า มาช่วยนับถอยหลัง................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม