• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31756 HONDA พี่.. ได้มาแค่ตูด เดวคาวน่าเอา ข้างหน้ามาหั้ยชม :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
[/TD] [/TBODY]
ชอบจิงๆนะตรูดอะ :coolly-0029::coolly-0029:<!-- / message --><!-- sig -->
ผมก้อเอาข้าง น่าพี่.....

สรุปแล้วมันฮอนด้ารุ่นไร....ทิดน้อง

มีรูปอีกมะ:coolly-0043:

ฮอนด้า....

อินทีก้า >> integra DC5

ครับผม

ตัวนี้คือรุ่นไฟท้ายย้อย หรือ ไฟหยดครับ

อันนี้ด้านหน้า

ส่วนตัวในรูปของตะน้องนั้นเป็นรุ่นที่ไม่ใช่ไฟย้อยครับ

ตัวนี้รุ่นไฟเรียบ(ตาเรียบ กันชนไม่เว้าชายไฟหน้าเรียบ รวมถึงไฟท้าย กันชนท้ายด้วยครับ)

อ้ออย่างนี้นี่เอง...ขอบคุงน้าเหวกครับ

(แต่ข้องใจอย่าง..ไอ้ที่ผมขอภาพประกอบอันเก่ายังไม่เห็นเลยครับ):coolly-0043:

ผมก็รอดูอยู่นะ...:coolly-0010:

อ้ออย่างนี้นี่เอง...ขอบคุงน้าเหวกครับ

(แต่ข้องใจอย่าง..ไอ้ที่ผมขอภาพประกอบอันเก่ายังไม่เห็นเลยครับ):coolly-0043:

ผมก็รอดูอยู่นะ...:coolly-0010:

เดี๋ยวเอาไว้จัดให้ใหม่ละกัน :coolly-0010: :coolly-0044: :coolly-0001:

ขอเชิญพี่น้องทุกท่าน ทั้งเก่ารุ่นบุกเบิกก่อตั้งเซฟบางแสน และน้องใหม่ๆทุกๆคน.ครับ
attachment.php

อย่าลืมมามิตติ้งกันนะ ครับ ฝากน้องๆ ทุกคน โดยเฉพาะพี่เหวกช่วยประชาสัมพันธ์ ไปยังเว็บเพื่อนบ้านด้วยหรือมีพรรคพวก ก็มาได้ งานนี้ไม่เน้น ใครก็ได้มาร่วมมิตติ้งกันได้ ทุกคนครับกลุ่ม ครับ

:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:

รับทราบครับ:coolly-0028:

อย่าลืมมามิตติ้งกันนะ ครับ ฝากน้องๆ ทุกคน โดยเฉพาะพี่เหวกช่วยประชาสัมพันธ์ ไปยังเว็บเพื่อนบ้านด้วยหรือมีพรรคพวก ก็มาได้ งานนี้ไม่เน้น ใครก็ได้มาร่วมมิตติ้งกันได้ ทุกคนครับกลุ่ม ครับ

คัยก้อได้หรอพี่งั้นเดี๋ยวพาน้องๆที่นี่ไปด้วยละกัน หลายคนบอกอยากไปเที่ยวบางแสน แต่กัวมะมีคัยคอยดูแลอะคับ:coolly-0031::coolly-0031:

ไม่มีคนดูแลคนพามานะดิพี่...:coolly-0009:

ก้อถึงว่า..อ้ะดิ มันจะรบกวนคนอื่นเค้าน่า...ไม่ดี ไม่ดี :coolly-0010::coolly-0010:

คัยก้อได้หรอพี่งั้นเดี๋ยวพาน้องๆที่นี่ไปด้วยละกัน หลายคนบอกอยากไปเที่ยวบางแสน แต่กัวมะมีคัยคอยดูแลอะคับ:coolly-0031::coolly-0031:

ขอดูแลน้องคนขวาได้มั้ยค้าบบ:coolly-0003:

:coolly-0005::coolly-0005:

งั้นเค้าจองน้องคนยืนซ้ายมีลักยิ้มน่ารักซะไม่มีอ่ะ:coolly-0004:

ใครห้ามยุ่ง

เปลี่ยนสัญญาน เนสใหม่จาก TOT 4 Mb. ที่เก่าคร่ำครึ มาเป็น True hispeed internet คู่สายใหม่ๆ ไฉไล กว่า เทสความแรง 8 Mb. ทั้งแรง ทั้งเร็ว..ฟิ..ฟิ..ฟิ้วววววววววววววว.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม