• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

555 เมื่อเช้าโทรไปเฉ่งตาน้อง756มาแล้ว ข้อหา หายสาปสูญ
ปล.พี่เก่ง มีคนถามถึงน้าาาา ว่างๆมาเยือนกันหน่อยนะ

โอ๊ยยยย..............โอ๊ยยยยยยยยยย

คิดถึงบางแสน

คิดถึงบางแสน
จัดมา ซักเสาร์นึง...คิดถึงบรรยากาศแหลมแท่นยามเย็นเว้ยยยย
เมื่อไหร่ ตลาดคนเดินมันจะหายสาบสูญไปซะที เสียบรรยากาศหมด
:coolly-0020:

คิดถึ๊ง.................คิดถึง

นั่นสิ.....

คิดถึงบรรยากาศเก่า

จัดมา ซักเสาร์นึง...คิดถึงบรรยากาศแหลมแท่นยามเย็นเว้ยยยย
เมื่อไหร่ ตลาดคนเดินมันจะหายสาบสูญไปซะที เสียบรรยากาศหมด :coolly-0020:

ใช่ๆ ตั้งแต่มีถนนคนเดิน พวกเราเหมือนเจ้าไม่มีศาลเลย รวมกลุ่มกันไม่ค่อยติดเพราะไม่มีที่จอดที่เป็นหลักแหล่งตายตัว หน้าเดอะไทด์บางทีก็จอดได้ บางทีก็มีคนอื่นมาจอด ระหกระเหเร่ร่อนเป็นเจ้าไม่มีศาล

หรือเราต้องเปลี่ยนวันที่จะมาจอดงั้นหรือถึงจะโอเค

นั่นสิ.....

คิดถึงบรรยากาศเก่า

ใช่ๆ ตั้งแต่มีถนนคนเดิน พวกเราเหมือนเจ้าไม่มีศาลเลย รวมกลุ่มกันไม่ค่อยติดเพราะไม่มีที่จอดที่เป็นหลักแหล่งตายตัว หน้าเดอะไทด์บางทีก็จอดได้ บางทีก็มีคนอื่นมาจอด ระหกระเหเร่ร่อนเป็นเจ้าไม่มีศาล

หรือเราต้องเปลี่ยนวันที่จะมาจอดงั้นหรือถึงจะโอเค

หลายครั้งที่ชอบไปนั่งเล่นแหลมแท่นคนเดียว จอดรถมุมสวยๆ ซื้อเบียร์สักขวด บุหรี่ซะหน่อย....หันดูรถที มองทะเลที เดี๋ยวนี้ไม่มีอีกแล้ว...ผมว่ามันควรจะเป็นสถานที่พักผ่อนนะ...แหลมแท่นเนี่ย...ไม่ใช่ตลาดโชว์คอนเสิร์ต :coolly-0019:

คิดถึงเหมือนกันบรรยากาศเก่าๆ หนูว่ามันเป็นที่ ที่เดียวทีโอเค ที่อื่นมันไม่ใช่อ่ะ เสาร์ไหนสักเสาร์ ขอพร้อมๆ กันสักทีน่ะ คิดถึงทุกคน บรรยากาศเดิมๆ มากันเยอะๆทุกเสาร์ แบบเมื่อก่อน แลมันใช่เซฟบางแสนอ่ะ เดี๋ยวนี้มันแลบางๆตา ยังไงไม่รู้ แล้วก็เบนซ์คนเดิมมาแล้วน่ะ พร้อมเสมอ หมดแก้ว 555+

จอดกันเป็นแถวๆ:coolly-0044:
ปูเสื่อนั้งจิบเบียร์:coolly-0039:
แม่บ้านรวมกลุ่ม:coolly-0026:
พ่อบ้านเหร่สาว:coolly-0010:
คิดถึงแหลมแท่นเหมือนกันครับ:coolly-0033:
จามีอีกไหม:coolly-0043:....หนอ

จอดกันเป็นแถวๆ:coolly-0044:
ปูเสื่อนั้งจิบเบียร์:coolly-0039:
แม่บ้านรวมกลุ่ม:coolly-0026:
พ่อบ้านเหร่สาว:coolly-0010:
คิดถึงแหลมแท่นเหมือนกันครับ:coolly-0033:
จามีอีกไหม:coolly-0043:....หนอ
มีครับ 6 พฤศจิกายน2553 เจอกันมิตติ้งบางแสน ใครไม่มาจะตามไปยึดแฟน

คิดถึงเหมือนกันบรรยากาศเก่าๆ หนูว่ามันเป็นที่ ที่เดียวทีโอเค ที่อื่นมันไม่ใช่อ่ะ เสาร์ไหนสักเสาร์ ขอพร้อมๆ กันสักทีน่ะ คิดถึงทุกคน บรรยากาศเดิมๆ มากันเยอะๆทุกเสาร์ แบบเมื่อก่อน แลมันใช่เซฟบางแสนอ่ะ เดี๋ยวนี้มันแลบางๆตา ยังไงไม่รู้ แล้วก็เบนซ์คนเดิมมาแล้วน่ะ พร้อมเสมอ หมดแก้ว 555+
เอ่อ..ออกพรรษาแล้ว อย่าลืมพาพี่ไปปลดปล่อยความแก่ ความเศร้า ความเหงา ที่เบอร์ด๊อกหน่อยน่ะจ๊ะ..

เอ่อ..ออกพรรษาแล้ว อย่าลืมพาพี่ไปปลดปล่อยความแก่ ความเศร้า ความเหงา ที่เบอร์ด๊อกหน่อยน่ะจ๊ะ..
อุ่ยยยย :coolly-0044:

มีครับ 6 พฤศจิกายน2553 เจอกันมิตติ้งบางแสน ใครไม่มาจะตามไปยึดแฟน

อูยยย.......... ยิงออกมาแต่ละชอตนี่ไม่เบาเลยพี่ยศเรา :coolly-0023:

สงสัยจะอัดอั้นมาก :coolly-0010:

งานมีปัญหาไม่รู้พรุ่งนี้จะจบตาม plan หรือป่าว เซ็ง..... :coolly-0029: :coolly-0028:

ยี้พวกขี้เมาเค้าคุยกัน.........

ยี้พวกขี้เมาเค้าคุยกัน.........
เออ...พ่อคนดีศรีบางแสน จะว่าไปมันด็ดีจริงๆนะ เจอพี่ 2 แมทที่ผ่านมา ก็ไม่ยอมดื่มทั้ง2 แมทเลยเหมือนกัน..เยี่ยม..

เออ...พ่อคนดีศรีบางแสน จะว่าไปมันด็ดีจริงๆนะ เจอพี่ 2 แมทที่ผ่านมา ก็ไม่ยอมดื่มทั้ง2 แมทเลยเหมือนกัน..เยี่ยม..

ของฝากโอไหมป๋า:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม